• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

SAM SAM MS 6873 - Phiên bản JAV của Ca sĩ Bích Phương

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Sau khi trải qua kèo không như ý với Thỏ MT ở Miếu Đầm về cảm thấy khá khó chịu nên quyết định tìm lại hứng khởi.
Thấy bài của Sam Sam mới đăng liền nhấc máy gọi nhưng sau 30ph và 4 cuộc gọi thì mới chốt được kèo với Sam ở AS - HC.
Lấy phòng và nhanh như 1 cơn gió chưa đến 5ph thì em đã gõ cửa rồi. Em vào phòng với nụ cười rạng rỡ khoe hàm răng trắng đều. Mình nay họp xuyên trưa không kịp ăn gì nên đói bảo em ngồi chờ xíu ăn cái bánh.
S: vui vẻ “ anh cứ thoải mái, em đợi anh”
S: Em thấy 3 cuộc gọi nhỡ của anh liền nhau, lúc đó em đang bận khách nên không tiện nghe. Vừa xong định nt thì anh gọi hii
M: Thật may, nếu anh không gọi liền thì em sét kèo ai đó mất.
Em vui vẻ nói chuyện, mình ăn xong đi tắm và đánh răng rồi trở vào với em và bắt đầu hôn nhau đắm đuối. Hôn rất lâu, môi em rất gợi tình, vừa hôn em vừa HJ còn mình thì mân mê cặp vú căng tròn rất đẹp.
Sau màn mây mưa thì có vài cảm nhận cá nhân chia sẻ với anh em:
Dáng: Cao ráo, body cân đối. Mái tóc đen xoăn nhẹ rất gợi.
Mặt: Xinh, dâm đãng, bản sao của ca sĩ Bích Phương phiên bản JAV. Đặc biệt thích môi em, nhìn dâm và gợi tình.
Da: Hiện tại thì đây là điểm yếu nhất của em, do đang trong quá trình hoàn thiện thẩm mỹ , vừa hút mỡ nên còn các vết sẹo và nám. Em nói sau 3 tháng nữa sẽ đến giai đoạn tẩy trắng da. Lúc đó em sẽ lột xác hoàn chỉnh.
Ngực: Căng tròn, to đẹp, bóp mút rất sướng. Thoải mái không giữ hàng.
Eo: Thon gọn, da ở vùng này làm em nó hơi thiếu tự tin. Em nói “ mấy vết hút mỡ này nếu anh không phiền thì bỏ quá cho em” nghe rất chi là chân thành.
Mông: Tròn, mẩy. Cũng bị mấy vết sẹo phía sau.
Bím: Đẹp, chưa cavat, lông lá tỉa gọn gàng lơ thơ. Nay em không cho vét vì nguyên tắc “ chỉ cho khách đầu tiên “ Thôi hẹn lần sau làm khách đầu vậy.

Thái độ & dịch vụ:
Sự chuyên nghiệp, yêu nghề thấy rõ qua cách em thể hiện từ khi bước vào phòng đến khi rời đi. Em chiều chuộng, chăm sóc miệt mài. Thích nhất là màn hôn môi đắm đuối liên tục từ đầu tới cuối. Vui vẻ suốt buổi gặp và mình cảm thấy thực sự thoải mái khi ở bên cạnh.
Chắc chắn sẽ gặp lại em.
( Hình ảnh mình đã xoá mấy vết sẹo nhưng Video thì vẫn còn nhé - Lưng em có hình xăm lớn nên chụp mình đã lựa để không thấy trên hình)

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_3841.mov

Back
Bên trên Bottom