• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Sáng sớm cùng em Khả Di bán chuyên (1500k)

Cụ tờ to

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Mọi người review trước Tết thế nào mình cũng đọc. Vào trận thì sáng sớm e bảo e tắm r nên cũng nhanh nhanh ra cùng e. Em trắng, xinh, 3 vòng nét, v4 ấm ghê. Mỗi cái hôn là né, xong trận thấy vội vội chạy vô nhà tắm làm mình cũng hoang mang.

Em này có vẻ giống bán chuyên thật.
Ưu điểm: Ngoan, trông giống bc.
Nhược: Né hôn, làm tròn vai thôi, không phải nhiệt tình lắm, hơi khó out, 1 bên đùi có vết chàm đen làm giảm thẩm mỹ 1 chút.
1,5 củ hơi cao. Tầm 1 củ thì hợp lý hơn.
Nhìn chung, hàng của bánh Chân Tình thì xác định giá cao hơn thị trường ít nhất 30%.

Em này có vẻ giống bán chuyên thật.
Ưu điểm: Ngoan, trông giống bc.
Nhược: Né hôn, làm tròn vai thôi, không phải nhiệt tình lắm, hơi khó out, 1 bên đùi có vết chàm đen làm giảm thẩm mỹ 1 chút.
1,5 củ hơi cao. Tầm 1 củ thì hợp lý hơn.
Nhìn chung, hàng của bánh Chân Tình thì xác định giá cao hơn thị trường ít nhất 30%.
Chân Tình x2 ý 30% còn ýt, cả tuphe nữa toàn x2 , như em tina được cầm về tay 800 trừ 500 trả nợ đi lên mỗi slot còn 300k, thấy em nó kể vậy

Chân Tình x2 ý 30% còn ýt, cả tuphe nữa toàn x2 , như em tina được cầm về tay 800 trừ 500 trả nợ đi lên mỗi slot còn 300k, thấy em nó kể vậy
Mk hay đi ông xoong, cũng 30-50% được cái mấy e tình cảm. Nhưng hơi chát nên chọn lọc kỹ.
Nay gặp đc e gái 1000 mà ngon hơn 2 củ của các ông.

Hàng của xoong ưu điểm là ngoan nhưng giá hơi cao vì nhiều em hơi quê, chưa xứng củ quả
hàng xoong toàn giá cao hơn bình thường điển hình là Trâm Anh 1 củ trước có 300 xong lên 1 củ
hàng của tuphe thì đa số đòi tiền luôn làm công nghiệp nặng, được cái pr rầm rộ hết tiến vua rồi lại dâng thái tử

hàng xoong toàn giá cao hơn bình thường điển hình là Trâm Anh 1 củ trước có 300 xong lên 1 củ
hàng của tuphe thì đa số đòi tiền luôn làm công nghiệp nặng, được cái pr rầm rộ hết tiến vua rồi lại dâng thái tử
Tú phệ thì cũng có em này em kia. Đã từng nhận quả đắng đòi tiền trc là em gì quên tên r nhưng dâm nữ KL mãi đỉnh. Tiếc là e có ny cái bỏ nghề. Thấy Đan Thư mới trở lại, cũng dc khen ghê lắm mà chưa đi chưa biết ntn

Tú phệ thì cũng có em này em kia. Đã từng nhận quả đắng đòi tiền trc là em gì quên tên r nhưng dâm nữ KL mãi đỉnh. Tiếc là e có ny cái bỏ nghề. Thấy Đan Thư mới trở lại, cũng dc khen ghê lắm mà chưa đi chưa biết ntn
đan thư hàng trôi dạt có 600k thôi làm x2, béo như lợn lái ấy

bác này có vẻ kinh nghiệm đầy mình. đầu tháng sau định lấy lương chơi e hàng củ quả cho biết, bác biết e nào trên đây thuộc dạng chất lượng tốt so với giá thành thì review e với
Có em Minh Ngọc và Bích Trâm tôi đi ưng, 2 em đều trắng đẹp real service đỉnh, em Trâm thì k cho hôn nhưng xinh xuất sắc.

Trang này giờ các ông bánh ảo giá vđ ra. Hàng lên giá cứ như lạm phát vậy. Bên ckv hàng ngon nghẻ mới mẻ 2 năm nay đ lên giá luôn.

Trang này giờ các ông bánh ảo giá vđ ra. Hàng lên giá cứ như lạm phát vậy. Bên ckv hàng ngon nghẻ mới mẻ 2 năm nay đ lên giá luôn.
checker thì có khác gì, hàng làm qua loa, khách mà ý kiến đứng dậy đòi tiền luôn, xong lễ tân đập cửa ầm ầm

Vậy trang nào k ảo giá hả ông? Sau dịch kinh tế thế giới lạm phát chóng mặt. Các em nó cũng lên theo thôi mà. Giá bên này còn mềm hơn checkerviet nhé. Các trang trời đất, gơn chảnh chỉ còn là dĩ vãng

Back
Bên trên Bottom