• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

THẢO SHINN 5833 - Non tơ ngọt ngào ( lần 4)

Link bài Thảo Shinn: https://kynuviet.plus/threads/thao-shinn-ms-5833.184/
Sau khi check vài em của bác Tu Phe thấy cũng tín nên khi được giới thiệu Thảo Shinn hàng mới non tơ nên chẳng chần chừ xác chim đi gặp em nó.
Lần đầu gặp đã ấn tượng với vẻ non tơ xinh xắn ngọt ngào còn nguyên bản từ gương mặt, vóc dáng , hàng họ và cả kỹ năng đều là mới.
Mấy hôm nghĩ lễ rảnh và thèm nên lại gặp em, đây là lần thứ 4 gặp em nó rồi. Lần nào cũng bị cái vẻ non tơ từ mặt tới bím của em nó xâm chiếm từ đầu tới cuối.
Có vài nhận xét thế này để anh em tham khảo nhé.
Dáng: Nhỏ nhắn xinh xắn chừng 1,57-58 cân đối
Da: Trắng bóc, mịn màng thơm mát
Mặt: Xinh xắn, dễ thương non tơ
Ngực: Đẹp, hồng hào trắng bóc nguyên bản.
Eo: Thon gọn, không tì vết.
Mông: Trắng bóc cong mẩy, mềm mịn
Bím: Siêu phẩm, lơ thơ chút lông mu và 2 môi hồng hào khít rịt tuyệt đẹp. Có lẽ là cái bím đẹp nhất trong số các em đã check từ đầu năm 2022
Thái độ & Dịch vụ:
Mấy lần đầu gặp em nó mới đi làm nên cảm thấy rõ sự bẽn lẽn e ngại nhưng đến lần thứ 4 gặp thì em đã tiến bộ hơn rất nhiều. Từ hôn môi, xoắn lưỡi, BJ, HJ, 69-96 đều phối hợp tuyệt vời và rất chân thật. Đó chính là điều mình cảm thấy muốn gặp đi gặp lại mỗi khi đi qua khu vực Hoàng Ngân này. Thích hôn môi em nó, hôn rất sướng vì môi mềm và thật, em nó chưa biết diễn, và phê nhất là 69 vì cái lồn tuyệt đẹp hồng rực nhẵn nhụi ở 2 môi lơn sạch sẽ thơm tho và đặc biệt rất khít!
Tóm lại:
Mặc dù em nó khá nhỏ nhắn nhưng tỉ lệ lại rất hài hòa và cuốn hút ở vẻ đẹp nguyên bản tự nhiên. Nên ở phân khúc 1 củ mình không muốn so sánh với các em khác về ngoại hình. Điều làm mình thích và muốn gặp lại nhiều lần là cảm xúc chân thật của em nó.
PS: Có vài tấm hình anh em thị dâm nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
@AlohA : nếu bạn đã check thì hãy viết Rewview kèm ảnh bạn set kèo tại web kynuviet.plus

- Nếu bạn đã check khi chơi ở web khác thì hãy sang đó tố cáo
- Nếu bạn đã check tại kynuviet.plus mà ko có ảnh chụp tin nhắn set kèo thì sẽ chẳng có gì chứng minh bạn đã check

Ko anh hùng bàn phím, đã check thì viết review kèm ảnh set kèo để BQT biết.

@AlohA : nếu bạn đã check thì hãy viết Rewview kèm ảnh bạn set kèo tại web kynuviet.plus

- Nếu bạn đã check tại kynuviet.plus mà ko có ảnh chụp tin nhắn set kèo thì sẽ chẳng có gì chứng minh bạn đã check

Ủa sao thế bác

Ad ơi. Mình chỉ nói cảm nhận thôi chứ ko cần phải chứng minh hay dìm hàng ai làm gì đâu. Tại đi rồi thấy lởm, ko đáng mà thấy ông này lên mấy bài pr ác quá nhìn hơi khó chịu thì nói thoii!. Ở nhà có vợ có con thỉnh thoảng đi đổi gió tý mà lưu ảnh với tin nhắn set kèo để tan nát nhà ah?...
Còn muốn chứng minh thì em này có dặc điểm nhận dạng là có cái sẹo lõm rất to dài ở đùi trái nhé.

Ad ơi. Mình chỉ nói cảm nhận thôi chứ ko cần phải chứng minh hay dìm hàng ai làm gì đâu. Tại đi rồi thấy lởm, ko đáng mà thấy ông này lên mấy bài pr ác quá nhìn hơi khó chịu thì nói thoii!. Ở nhà có vợ có con thỉnh thoảng đi đổi gió tý mà lưu ảnh với tin nhắn set kèo để tan nát nhà ah?...
Còn muốn chứng minh thì em này có dặc điểm nhận dạng là có cái sẹo lõm rất to dài ở đùi trái nhé.
Lão @Tuphe1980 vào trả lương cho tôi đi. Nó bảo tôi Pr cho hàng của ông mà tôi chả được cc gì chỉ được mỗi cái là địt nhiều lần thành khách quen thôi ?

diễn đàn ko cấm bạn nói cảm nhận nhưng bắt buộc phải có dẫn chứng đã gặp và sẽ phải viết thành review ở box review để BQT và mọi ng biết.

- Bạn vào 1 cửa hàng mua đồ sau đó bạn phản ánh là hàng người ta kém chất lượng, thế thì hóa đơn mua hàng của bạn đâu. Hay đó chỉ là kiểu quăng 1 quả lựu đạn lên phía trước rồi ko cần quan tâm ai là người trúng.

Bạn phản ánh riêng với Adminknv thì còn được, còn đây là diễn đàn - là 1 cộng đồng sinh hoạt , lời nói phải có dẫn chứng để thuyết phục.

diễn đàn ko cấm bạn nói cảm nhận nhưng bắt buộc phải có dẫn chứng đã gặp và sẽ phải viết thành review ở box review để BQT và mọi ng biết.

- Bạn vào 1 cửa hàng mua đồ sau đó bạn phản ánh là hàng người ta kém chất lượng, thế thì hóa đơn mua hàng của bạn đâu. Hay đó chỉ là kiểu quăng 1 quả lựu đạn lên phía trước rồi ko cần quan tâm ai là người trúng.

Bạn phản ánh riêng với Adminknv thì còn được, còn đây là diễn đàn - là 1 cộng đồng sinh hoạt , lời nói phải có dẫn chứng để thuyết phục.
Thế có đúng đùi e ý có vết sẹo phía đùi trái to vkl ko? Dẫn chưngs như thế còn đòi ntn nữa

Back
Bên trên Bottom