• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Thỏ mê trai 8511 - Nhỏ bé, đáng yêu và nhiều cảm xúc

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
Mặc dù tình hình dịch rất căng thẳng nhưng Tôi vẫn cố gắng chọn một em gái mà Tôi cảm thấy ưng mắt nhất để làm kỉ niệm cho lần này. Một gương mặt không quá xa lạ với nhiều anh em trên kieunuviet. Đó là bé Thỏ Mê Trai, một cái tên mà chỉ nghe thôi đã thấy được sự kích thích mà bất cứ người đàn ông nào cũng mong muốn.

LINK BÀI : https://kynuviet.plus/threads/tho-me-trai-ms-8511.162/

Để gặp được em là một chặng đường vô cùng khó khăn. 2 ngày liên tiếp nhắn tin set kèo nhưng không thấy em trả lời. Đến ngày thứ 3 nhắn tin thì lại đến lượt Tôi bận công việc. đúng là quá Tam ba bận, sau đó vài ngày, Tôi mới thu xếp để nhắn cho em lần thứ 4, và lần này thì em đã trả lời.

Gặp em tại một khách sạn lạ lẫm tại khu Miếu Đầm, lần đầu tiên Tôi mới đặt chân đến đây, có chút bỡ ngỡ và hồi hộp, một cái tên hot như em tại sao lại chọn một khu vực thế này để hoạt động kia chứ.

Sau khi nhắn em số phòng thì chỉ 10 phút sau là em có mặt. Mùi nước hoa đi trước, ngọt ngào như giọng nói khi em cất lời chào. Nét mặt xinh xắn và thanh Tôi,. một cô gái có vóc dáng nhỏ nhắn và đẹp ở mọi góc cạnh. Chỉ cần nhìn em thôi là khối anh xin chết rồi chứ chưa cần đến lúc gặp nhau trên giường.

Lần đầu lúc nào cũng thế, 2 bên chào hỏi nhau lần đầu, hơi gượng gạo đầy thăm dò. Em vào nhà vệ sinh tắm rửa thay đồ, còn Tôi thì đã chuẩn bị hết ở nhà, tắm rửa, nước hoa đầy đủ rồi mới tới với em nên chỉ cần lột đồ nằm đắp chăn chờ sẵn mà thôi. Hà nội vẫn đang lạnh, lạnh như hai con người xa lạ như Tôi và em. Chẳng biết nói với nhau câu gì cứ thế mà lên giường bắt đầu hành sự thôi.

Thế nhưng cái cách mà Tôi và em chạm vào nhau đầy trân trọng dường như đã giúp cả hai hiểu nhau hơn nhiều. Em nhẹ nhàng đưa đường lưỡi ấm áp lên cơ thể Tôi, vẫn đầy đủ bài vở như thế, nhẹ nhàng, từ tốn. Còn Tôi thì ôm lấy cái eo thon của em, vuốt ve làn da mịn màng của em.

Không mất nhiều thời gian, cái lưỡi của em đã đến phần bên dưới của Tôi. Khẽ nhìn Tôi bằng một ánh mắt trìu mến, em cầm nó lên, đưa lưỡi quẹt nhẹ quanh phần đầu rồi bắt đầu ngậm cả con cu của Tôi mà mút mát. Kiểu BJ của em tuy nhẹ nhàng, từ tốn và không qúa nhiều động tác kĩ thuật như một số em có service khủng khác nhưng lại ấm áp, ướt át và có chiều sâu. Trong số những người BJ cho Tôi, không mấy ai có thể làm được như em. Không chỉ sướng mà còn cảm giác như đang được người yêu làm cho vậy.

Lúc này, Tôi mới nhẹ nhàng sờ nắn cặp bưởi kia của em, To và đầy đặn. Với cái tạng người của em thì kích thước này chắc chắn là có can thiệp của khoa học rồi nhưng nó vẫn mềm, vẫn dễ dàng để vuốt ve, để bóp nắn đầy cảm xúc. Tôi chỉ gẩy nhẹ một chút thôi mà núm của em đã cứng cả lên rồi, cô gái này quả thực không đơn giản chút nào rồi.

Sau khi đã thấm mệt với sự cần mẫn của mình, em bắt đầu cưỡi lên người Tôi, con cu dần mất tích giữa hai chân em, đi vào bên trong và cảm nhận sự ướt át ấm nóng. Em bắt đầu di chuyển phần hông của mình. nhún nhảy trên cơ thể Tôi. Lần đầu tiên trong cuộc đời Tôi mới có một trải nghiệm với tư thế cưỡi ngựa thực sự thoả mãn đến vậy. Chưa bao giờ Tôi cảm thấy những cú dập từ trên xuống lại trở nên đáng yêu đến vậy, Hết sàng sảy, rồi lại ngồi lên dập mạnh mẽ xuống rồi lại cong người về phía sau mà đưa đẩy. Mọi ngóc ngách bên trong em đều có thể được khám phá trọn vẹn. Cái điệu rên nhẹ nhàng, tiếng kêu như con mèo thỏ thẻ của em cũng là một điểm dễ thương khiến cho mình phải kìm nén vài phần để không vì sự hứng tình mà ra sớm

Em đã bắt đầu mệt, Tôi nhẹ nhàng bế em lên, hôn lên má lên cổ lên ngực em như lời cảm ơn về sự cần mẫn. Thấy em có vẻ né tránh đôi môi nên Tôi cũng thấy hơi đáng tiếc vì không được tình cảm cùng em như với người yêu.

Em chủ động chổng mông để chuyển qua thế Doggy. Bờ mông này chưa phải là quá xuất sắc nhưng chắc chắn là đủ dùng. Chiều lòng em, Tôi cũng cố gắng đưa đẩy với những cú dập thật sâu vào bên trong chậm rãi rồi thật nhanh với những thế doggy phong phú từ đứng, quỳ, nằm để em cảm nhận được trọn vẹn chuyện ân ái này. Lâu lắm rồi Tôi mới có cảm giác phải gồng mình để chiều chuộng người khác đến vậy. Bờ mông mềm mại ấy đỏ ửng lên sau những cú dập, nhìn mà cũng thấy thương.

Thấy em cứng đờ người một lúc Tôi cũng biết là em đã tới đỉnh rồi. Nên Tôi trở lại tư thế truyền thống yêu thích để có thể nhìn trọn vẹn người con gái đầy cảm xúc này. Cứ tưởng mọi thứ có thể diễn ra nhanh chóng nhưng ai ngờ mọi chuyện diễn ra lâu hơn Tôi tưởng, cứ nhịp nhàng mãi mà chưa ra được. Em lại một lần nữa ưỡn cong người ôm chặt lấy Tôi như đang sung sướng lắm. Tôi cũng tranh thủ làm cú chót và ra một cách thoả mãn. Con cu vẫn đang bị hút vào trong theo từng nhịp thở của cả hai cho đến khi mềm hẳn thì Tôi mới rút ra

Có lẽ nếu em không quá hot thì Tôi cũng muốn giữ em lại cho riêng mình thêm lúc nữa. Ôm ấp tâm sự để gần gũi hơn nhưng em lại có công việc nên đành tiễn em ra đi. Một trải nghiệm vô cùng ngọt ngào dành cho kỉ niệm cuối cùng của Tôi về Hà Nội thân yêu trước khi cất cánh đến một vùng đất mới. Nếu còn có cơ hội, Tôi sẽ lại gặp em ở một nơi chốn khác, sẽ lại phiêu cùng em như lời hẹn trước khi chào nhau.

Đánh giá mặt : 8.5 điểm, xinh xắn, dễ thương nhưng chăm sóc da chưa tốt lắm
Đánh giá ngực ; 8.5 điểm to, mềm, đẹp, không giữ hàng
Đánh giá eo ; 9 điểm eo thon, săn chắc
Đánh giá mông : 9 trắng trẻo, mềm mịn, doggy êm ái
Đánh giá bým : 9 điểm, khít khao, ấm áp, cảm xúc tốt, ra nước nhiều
Đánh giá dịch vụ làm tình : 9.5 xuất sắc nhưng hơi thiếu nhẹ một chút về tình cảm
Đánh giá thời gian đến nơi hẹn : 10 phút, nhanh chóng, uy tín
Đánh giá thái độ trong quá trình gặp và check : Quá tuyệt, nhẹ nhàng, chiều khách

Em này mình gặp ở Miếu Đầm rồi. Điểm đáng giá nhất chắc ở service, chiều khách vl luôn

Back
Bên trên Bottom