• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

THU HIỀN - MỪNG EM TRỞ LẠI VỚI 2 SHOT TÊ CHYM

Mercedes99

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Thu Hiền là một trong số ít em để lại trong mình nhiều ấn tượng, đã từng gặp em 2 lần ở CV , lần nào cũng mỏi gối chồn chân ra về. Đợt vừa rồi em nghỉ lâu quá, thấy em đi làm trở lại nên trưa nay mình tranh thủ qua thăm em. Báo phòng chưa đầy 10 phút thì em đến, nay em mặc đầm ngủ trắng sexy quá, em nhận ra mình và nở nụ cười tươi rói. Mình dìu em lên giường, hai đứa vừa ấp nhau vừa trò chuyện, hỏi han. Em nói cười ko ngớt, còn mình tranh thủ xoa nắn vú em, đôi vú tự nhiên, ko quá to nhưng cũng ko nhỏ. Đợt này em có vẻ gầy hơn trước, gương mặt em thì vẫn xinh đẹp, thanh tú, làn da trắng mịn màng cùng body thon thả. Em nghịch chym mình một lúc thấy cứng cứng liền thi triển kỹ năng bj, vừa thổi vừa ngước mắt nhìn mình mời mọc lắm. Sợ ko trụ được lâu, mình giục em đeo bao vào chiến luôn. Có lẽ vì quá hứng khi gặp lại em sau bao ngày nên mình chỉ chơi mỗi thế truyền thống là phọt. Gạ em chịch thêm phát nữa thì may quá được em đồng ý dù trưa nay em vẫn chưa ăn gì. Lần này thì mình cầm cự được lâu hơn, giờ ngồi gõ những dòng này mà trong đầu vẫn văng vẳng tiếng rên của em, kích thích ko khác gì trong JAV. Có cái ảnh mình doggy em, lúc này chỉ để đèn ngủ nên hơi tối, anh em ngắm tạm ạ!

Back
Bên trên Bottom