• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

THƯ KỲ MS 9231(7168)- XINH XẮN NHẸ NHÀNG LỒN SIÊU CO BÓP ( VIDEO)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Thư Kỳ nghe đồn là hot ở diễn đàn khác và cũng quá nhiều anh em gặp và khen em nó hết lời. Hôm chủ nhật sau khi quần quật với Thủy Top xong thì nghỉ ngơi 1 lúc rồi chốt kèo với Thư Kỳ.
Đang ở A25 sang xịn mịn sạch sẽ sang bến đáp của em nó hơi hụt hẫng. Ở A25 phục vụ cực tốt có lễ tân xách đồ, lấy xe cho còn sang Dream gold thì lên sảnh không thấy ai phải gọi và đợi 1 lúc mới có người xuống giao phòng và yêu cầu cộp luôn 200K. Lên phòng hệ công tắc thông minh kiểu cũ bật mái đèn del lên nên tôi om, ấn đi ấn lại mãi mới sáng ha ha. Thấy quả phòng hơi chán mà đắt hơn A25 sang xịn mịn thật là tụt mood quá đi. Trước khi rời A25 thì đã được em Thủy Top tắm cho sạch sẽ thơm tho nên lên giường nằm đợi em nó tới.
Chưa đến 10ph thì em có mặt với nụ cười tươi và giọng nói nhẹ nhàng chào tôi thân thiện. Phải nói là giọng em rất nhẹ nhàng đáng yêu. Ấn tượng đầu tiên là em có nét giống với diễn viên Diễm My 9x nhưng là phiên bản quá tuổi hơn chút. Nhưng cơ bản là xinh, đặc biệt là cái miệng cực kỳ đẹp và cuốn. Vào phòng là em tắt đèn luôn và cũng giống như tôi em loay hoay ấn mãi ấn mãi mới tắt được mặc cho tôi thuyết phục đừng tắt. Tắm nhanh rồi em ra và xà vào ôm tôi kéo chăn rúc rúc như con mèo " em thấy lạnh quá anh ". Trong ánh sáng yếu từ nhà tắm tôi thấy Body em cao, cân đối và đẹp, đặc biệt là vùng hông nở nang. Body này mà không có ánh sáng để nhìn thì cũng hơi tiếc dù sau đó tôi đã trổ hết mọi thứ để bật đèn rồi xin vài kiểu ảnh video nhưng em kiên định không cho.
Sau 1 lúc rúc rúc ôm ôm cho ấm thì em cũng bắt đầu chủ động bằng việc trườn lên liếm vành tai rồi hôn môi xoắn lưỡi rất ngọt. Tôi hôn em khá lâu rồi em trượt dần xuống cổ, ngực, bụng và cuối cùng là con cặc đang căng cứng trở lại sau khi bị Thủy Top quần quật trước đó. Phải nói là em BJ cũng rất đỉnh, say mê hồi lâu rồi lại trườn lên khoái môi. Em đeo bao và bắt đầu ngồi lên cưỡi ngựa. Tôi cảm nhận được rất rõ cái lồn bóp chặc con cặc mặc dù em chưa nhấp. Em vừa nhấp vừa cúi xuống hôn môi không rời. Tôi nhổm dậy vẫn giữ nguyên cặc trong lồn em rồi địt em ở tư thế ngồi, sau đó mới đè ngửa em ra mà dập như máy khâu. Phải nói là em có cái lồn co bóp toàn thời gian cực phê, làm tôi nhớ đến lồn em Thảo Ly bên Xã Đàn trước đây thuộc dạng siêu co bóp. Địt nhau tơi bời các kiểu con đà điểu tôi mỏi rã rời vì sau 2 hiệp với Thủy Tóp trước đó nên nói em là nghỉ chút. Em nằm rúc nách rồi ôm tôi cả 2 nói chuyện rất lâu và rất vui vẻ, em nhẹ nhàng đáng yêu và cũng tếu lắm. Sau 1 hồi tâm sự thì tôi lại hồi và lần này quyết tâm xin được kiểu ảnh để về RV cho anh em. Em tin tưởng hơn nhưng vẫn nhất định không cho bật đèn, không có ánh sáng thì chụp rất chán nhưng cái khó ló cái khôn he he tôi đã có cách khác. Tôi và em bắt đầu mơn trớn nhau hôn môi xoắn lưỡi, em xục cặc còn tôi móc lồn em, lồn em đã nhầy nhầy trở lại khiến tôi bắt đầu nứng tiếp. Tôi đề nghị em chổng mông Bj còn tôi quỳ đứng, đây là tư thế yêu thích của tôi. Tranh thủ lúc này tôi với điện thoại chụp vài kiểu kết hợp quay. Tay phải cầm điện thoại tay trái tôi kéo cái rèm hé ra để có ánh sáng ( Anh chụp và quay là ánh sáng từ cửa sổ nên hơi gắt) Em thấy sáng lại kéo rèm tối lại he he. Tôi kêu em xoay lại để Doggy, chỉ có tư thế này tôi mới có cơ hội chụp thêm vài kiểu. Sau đó thì cũng chụp đc 1-2 cái và mấy giây doggy vì em giằng lấy điện thoài " anh chụp thế được rồi, em ngại lắm". Miệng em thì nói lồn em thì co bóp liên hồi nên tôi lại lao vào địt như điên cái lồn ấy.
Hiệp 2 kết thúc em nằm ôm tôi và lại tâm sự, em trêu tôi
TK: " anh đi địt là đam mê hay chỉ để rv hả?"
MD: " cả 2 em ạ, anh thích vừa địt vừa quay, thấy nứng cặc lắm"
TK: Em ngại lắm, chả ai em cho chụp quay đâu, đưa điện thoại em xem nào
Rồi em xem ảnh kiểm tra xem có lộ mặt hay không rồi xóa vài cái em không thích rồi lại nằm ôm tôi. Buổi chiều chủ nhật sảng khoái kết thúc bởi tiếng gõ cửa liên hồi.
Em cất tiếng : Ai đấy? bên ngoài không thấy tiếng trả lời. 1 lúc sau lại có tiếng gõ cửa như hối thúc lúc này tôi chồm dậy ra cửa nói vọng ra " gì đấy?" . Lúc này bên ngoài mới có người nói " hết giờ anh ơi"
Đụ má, lâu lắm rồi đi địt mới bị giục hết giờ thế này. Khá là bực bội mặc dù thời gian tôi và em quần nhau 2 hiệp rồi tâm sự đủ thứ cũng đã hơn 2 tiếng ha ha . Dịch vụ của ks này khá chán, không được như bên 184 MTA tôi nằm cả 3-4 tiếng cũng chẳng có đứa nhân viên nào lên gõ cửa hối thúc. Lúc đầu cứ tưởng bị CQCN đột kích. DM bực ghê.
Chia tay em bằng nụ hôn và hẹn ngày tái ngộ.
Trải nghiệm xong thì đánh giá theo quan điểm cá nhân thế này.
Dáng: Cao, cân đối đẹp, cao chừng 1,67-68m : 9/10
Da: Mịn màng, độ trắng thì không rõ lắm vì ánh sáng yếu nhưng cơ bản là trắng- 9/10
Mặt: Xinh, có nét giống Diễm My 9x, môi rất xinh hôn rất sướng.- 9/10
Ngực: đã độ, to đẹp, bóp mút thoải mái không giữ hàng - 9/10
Eo: Thon gọn không mỡ thừa - 9/10
Mông: Hông nở nang, môn tròn, mẩy, chắc , doggy êm ái 9/10
Lồn: Sêu co bóp, toàn thời gian, luôn cảm giác bị mút chặt và bóp nghẹt. Nhiều nước, chơi phê. Mặc dù có chút cavat rồi nhưng khít và kỹ năng co bóp đỉnh cao của em xứng đáng cho điểm 9,5/10
Thái độ & dịch vụ: 9.8/10
Nếu em thoải mái cho chụp choẹt và để đèn sáng thì tôi sẽ cho điểm tối đa đấy nhưng em vẫn rất là tuyệt vì chiều chuộng và thoải mái thời gian. Có thể hôm đó em vắng khách nếu không bị thằng lê tân gõ cửa có khi tôi và em còn địt nhau tiếp cũng nên.
Chắc chắn tôi sẽ gặp lại em để tận hưởng cái lồn siêu co bóp này thêm vài lần nữa.
Chỉ có vài ảnh và ít giây clip anh em xem tạm nhé!

PS: Hôm CN tôi gặp em nó vẫn dùng số đuôi 9231 nhé anh em. Số 7168 chắc mới cập nhật.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 3761352800325.mp4

Hôm vừa vào, đang tắm nghe tiếng chuông cửa. Mở cửa ra nv dọn phòng hỏi a trả phòng luôn ko. Dream gold dạo này làm ăn rất chán. Phòng thì vừa cũ vừa bẩn.
Ô nào khó lên, vừa ngóc dậy dc nghe chuông cửa kiểu này chắc bóp dái đi về

Trc thấy ông làm mấy bài khen em thảo shin của tuphe mới vkl :))
Tôi thích, tôi sướng, tôi hợp gu, tôi gặp tới 5 lần tôi khen thì làm sao. Del phải chiều theo ý của ai hết. Đừng theo dõi review của tôi và đừng ăn theo hoặc check mõm online rồi cào phím như đúng rồi.

Back
Bên trên Bottom