• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

THUỶ TOP MS 1551-1200K - NGON NGOAN - DỊCH VỤ MÁT XA & ĐỊT TOP PHÂN KHÚC ( 2VIDEOS)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Gặp em nó hôm CN mà bận quá giờ mới có thời gian RV.
Phải nói rằng ở HN hiếm có em nào dịch vụ hoàn chỉnh như Thuỷ Top. Có lẽ trong tất cả các em tôi đã gặp và Rv thì chưa có ai làm được như vậy.
Ấn tượng đầu tiên là khi em trả lời tin nhắn “ chờ em qua rồi tắm chung” nghe đã thích rồi. Cũng rất nhanh chưa đến 10ph em đã tới và chào tôi bằng giọng Miền Tây dễ thương kèm nụ cười thân thiện.
Sau đó thì kéo nhau vào tắm cùng nhau. Em tắm rửa kỳ cọ rất kỹ phía trước rồi phía sau. Đứng sau em vòng tay lên trước xoa từ ngực xuống cặc vuốt ve kích thích đồng thời ôm sát dí ngực vào lưng trượt lên xuống rất phê.
Ra khỏi phòng tắm em hỏi
TT: “ em mát xa cho anh nhé?”
MĐ: Ok em, thế thì còn gì bằng.
Em nó chuẩn bị nước lạnh, khăn, thùng rác kéo sát giường rồi kêu tôi nằm úp xuống.
Bắt đầu bàn màn xoa bóp nhẹ nhàng từ đỉnh đầu tới gót chân. Tiếp theo là mát xa bằng môi bằng cách ngậm nước lạnh rồi húp xì xụp khắp lưng xuống dưới bắp chân rồi ngược lại.
Tiếp theo là em dùng bộ ngực trượt từ trên xuống dưới, sau đó là mông và cuối cùng thì em chuyển sang dùng lồn mát xa từ bả vai xuống tới bắp chân 2 lượt.
Kết thúc nằm úp, em kêu tôi nằm ngửa rồi bắt đầu mút mát từ vành tai phải lướt qua má rồi nút lưỡi tôi rồi sang vành tai trái và trượt từ từ xuống dưới rất chậm dãi cuối cùng là con cặc đang căng cứng.
Màn BJ đỉnh cao phê kinh khủng, nhưng tôi có 1 điểm dở là chưa em nào BJ mà tôi out được mặc dù thế phê vô cùng. Vừa Bj vừa trườn lên nút lưỡi và day day mớn trớn mu lồn trượt lên xuông con cặc khiến nhiều phen tưởng như nó chui vào nhưng em nó rất khéo léo không để tụt vào he he. Màn BJ lốc xoáy sau đó khá hay! Em nó Bj rồi xoay dần lồn về phía mặt tôi rồi ấn xuống và tôi vét luôn vì nó sạch và thơm. Em nó làm 2 lần như vậy rồi chuẩn bị vòng thứ 3 thì em nó trượt lồn về phía con cặc và nó chui tọt vào cái ót.! Hoá ra lúc cuối vòng 2 em đã xé bao vào khéo léo đeo vào theo nhịp BJ. Rất khéo, khá giống mấy em bên Thái.
Em chổng mông dập như máy khâu rồi xoay ngược lại vừa dập vừa nút lưỡi say đắm. Sau đó tôi chiếm lại thế chủ động đè em ra địt lên bờ xuống ruộng các tư thế.
Sau đó nằm nghỉ và ôm nhau hôn hít tâm sự. Lúc này tôi mới đề nghị :
MD: Cho anh xin mấy kiểu ảnh và clip nhé!
TT: Để làm gì vậy anh?
MD: Để anh Rv hii
Rồi tôi giới thiệu cho em về kynuviet.plus và các RV mà anh em checker chia sẻ.
TT: Vâng! Nhưng Anh đừng làm lộ mặt em nha! Giờ anh cứ nằm nghỉ chút đi ha.
Sau đó em nó vào wc lấy khăn nhỏ giặt quay ra lau cặc cho tôi. Rồi ôm tôi và nói chuyện thêm 1 lúc nữa rồi lại hôn hít tít mù và con cặc lại căng lên và hiệp 2 bắt đầu. Những hình ảnh Video chính là hiệp 2 của cuộc chiến!

Trải nghiệm em xong thì có mấy đánh giá theo quan điểm cá nhân để anh em thao khảo. Mỗi người mỗi gu, cảm nhận khác nhau và cũng có mấy anh em gặp sau tôi nhưng RV trước rồi nhưng cơ bản tôi thấy cực kỳ thoả mãn và hài lòng.
Dáng: Cân đối, cao chừng 1,61-1,62m - 9/10
Da: Trắng mịn, mát, vùng bụng hơi rạn 1 chút nhưng không vấn đề gì với tôi. - 8/10
Mặt: Xinh, đáng yêu, có 1 số góc nhìn tôi thấy em giống diễn viên Vân Hugo.- 9/10
Ngực: Đã độ nhưng mềm, đẹp bóp mút thoải mái.- 9/10
Eo: Thon gọn, da phía trước hơi rạn chút nên tôi chấm 4*- 9/10
Mông: Tròn, đẹp, doggy êm ái. 9/10
Lồn: Cực khít và co bóp toàn thời gian. Tôi không biết có phải khách đầu trong ngày hay không nhưng sau khi đỉt tư thế đối mặt lật lại để doggy thì thấy ở mép dưới sát đit nhiều nước nhờn. Mặc dù da của 2 môi không sáng nhưng bên trong hồng rực thơm tho. 9/10
Thái độ & Dịch vụ: 10/10
Xứng đáng điểm 10 cho cả thái độ và dịch vụ. Mặc dù ngoại hình chưa phải xuất sắc nhưng dịch vụ của em so với mặt bằng ở Hà Nội thì Thuỷ Top xứng đáng ở tốp đầu!
Chắc chắn tôi sẽ gặp lại em nhiều lần nữa để tận hưởng.
A25 chỗ em làm tôi cực thích vì Rẻ và sạch đẹp tiện nghi! Chơi hàng củ quả phải Ks như vậy mới phê!!!

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_3488.mov
Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_3486.mov

Chỉnh sửa lần cuối:
Thấy ý kiến của bác với Hoaiphong trái nhau nhỉ. Đang nằm đợi em nó xem tình hình thế nào !

Đã check về. Các ông nói chung cứ yên tâm đi check nhé. Mặt xinh giống diễn viên Vân Trang. Mỗi cái không có hôn môi thôi, tôi xưa nay đi check khoản hôn môi coi như tùy duyên tùy hứng nên không để ý. Dịch vụ với thái độ đánh giá tốt.

Đã check về. Các ông nói chung cứ yên tâm đi check nhé. Mặt xinh giống diễn viên Vân Trang. Mỗi cái không có hôn môi thôi, tôi xưa nay đi check khoản hôn môi coi như tùy duyên tùy hứng nên không để ý. Dịch vụ với thái độ đánh giá tốt.
tôi với em nó hôn nhau tít mù. he he

Cho xin số hẹn em cái nào, rất thích mấy em mà vừa mát xa vừa địt. Ai có biết em nào cũng có dịch vụ kiểu này thì cho tui biết với

Back
Bên trên Bottom