• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

TIỂU ANH MS7791-800K BODY NGUYÊN BẢN NHỎ NHẮN XINH GÁI ĐÁNG YÊU (VIDEOS)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Qua HC gặp Minh Ngọc, em tới phòng nhưng nói “ em nay không được khoẻ cho lắm. Anh thì chơi khoẻ và dai nữa, em thấy anh mới review chị nào đó nên em sợ nay không đủ sức làm anh ra được. Anh cho em về, hôm nào gặp em bù nha”
Khá lâu không gặp lại MN, em xinh hơn, nay mặc váy trắng, quần chíp mỏng mịn ôm rất nứng. Muốn địt quá mà em cứ đòi về nên đành chịu. Em về đi về 1 lúc thì gọi điện lại xin lỗi “ em xin lỗi, nay em mệt thật, anh đừng giận em nha, hôm nào em khoẻ sẽ bù cho anh”
Đang nứng , nên không thể về nên quyết định book em người yêu khác của ông Tinhyeudep!
Thấy bài em nó mở trở lại sau thời gian dài, lại thấy lão tinhyeudep nhận là “ người yêu tôi đi làm lại rồi “. Trước đây chưa gặp em mặc dù đã note vào shortlist rồi. Nhanh chóng chốt được kèo và không phải đợi lâu khi em nó nhanh chóng xuất hiện gõ cửa.
Ấn tượng đầu tiên khi nhìn thấy là cô bé nhỏ nhắn xinh xắn tươi cười với mái tóc đỏ rực nổi bật! Gương mặt trẻ trung xinh gái rất gợi đòn đặc biệt là cái miệng. Em nó rất nhí nhảnh vui đùa nói chuyện với tôi. Khi em nó chưa kịp cởi đồ thì tôi đã lùa tay vào trong khám phá rồi bế luôn lên giường vén váy lên check hàng.
TA: Anh dâm đãng bín thái quá đi, định híp dâm người ta à
MD: Người yêu em khen em lắm nên anh phải kiểm tra xem thế nào he he
TA: ủa ai cơ? Người yêu nào?
MD: khách quen của em nhận em là người yêu
Tôi và em vui đùa trọc ghẹo mớn trớn nhau khá lâu. Tôi có xin chụp vài kiểu ảnh và quay 1 đoạn video nhưng em khá lưỡng lự.
TA: em không cho anh chụp đâu, chụp xấu rồi về dìm hàng em thì sao? Em có đứa bạn cũng làm ở đây gặp ảnh khác nào đó chụp ảnh xong review thế là mất khách luôn. Mà nó cũng trắng trẻo xinh xắn chứ.
MD: là ai vậy em?
TA: Anh biết QA không? Anh gặp chưa?
MD: Anh gặp QA khoảng 4 lần thôi!
TA: cái gì? Anh khách quen của nó hả? Sao anh lại chưa gặp em? Mình gặp bao giờ chưa? Sao nhìn anh quen thế?
MD: anh chưa gặp em, định gặp từ lâu nhưng em hạ bài có khi nửa năm rồi.
TA: Anh chụp có đẹp không đó?
MD: Để anh chụp thử cho biết liền á.
Tôi thử chụp 1 tấm cho em xem. Em cầm đt tôi xem rồi woa!
TA: Trời sao đt anh nhiều ảnh chụp check hàng thế này? Anh là ai? Anh check hết gái ở AS chưa?
MD: anh chỉ là checker bình thường thôi. Ở AS này còn sót mỗi em thôi he he.
TA: chụp vài cái thôi nhé, không được chụp mặt em, anh có đổi được màu tóc cho em không?
MD: ok, chụp xong cho em xem mà. Đổi màu tóc đơn giản thôi.
Thế rồi tôi làm thử cho em xem cách đổi màu tóc. Lúc này em mới đồng ý để tôi chụp vài kiểu rồi bắt đầu Bj. Mọi thứ nhẹ nhàng từ từ êm ái, khá là cuốn. Tôi rất thích màu tóc của em, khi nhìn em BJ mặt rất dâm đãng.
Bj hồi lâu thì em lấy bao đeo vào chiến đấu, em chủ động ngồi lên dập. Lồn khít thật, dập được 1 lúc em xin xuống để tôi lên. Lúc này tôi quay được 1 đoạn sau đó em không cho quay nữa. Mặt dâm, lồn khít co bóp tốt nên sau 1 hồi truyền thống và doggy rồi lại truyền thống thì tôi out khi lúc nhấp điên cuồng và cưỡng hôn em. Cưỡng hôn là vì em chỉ hôn chạm môi. Nhưng khi lúc dập điên cuồng nứng quá tôi ghì chặt và nút lưỡi không cho em thoát và out! Ha ha!
Gặp em rồi thì đánh giá để anh em tham khảo:
Dáng: Nhỏ nhắn xinh xinh tầm 1,55m cân đối đẹp 8/10
Da: Trắng mịn, sờ mát 9/10
Mặt: Trẻ , xinh, miệng nhìn cực dâm và gợi đòn 9/10
Ngực: Nguyên bản, không to nhưng đẹp, đầu ti hồng nhạt 8,8/10
Eo: Thon gọn, bụng không mỡ thừa nào 10/10
Mông: Tròn, vừa đẹp với dáng em 9/10
Lồn: Sạch thơm, hồng đẹp, chơi khít và co bóp tốt! 9/10
Thái độ & dịch vụ: 8,6/10
Vui vẻ, nhí nhảnh, thoải mái và hợp tác.
Nếu em chủ động hôn môi và tắm chung thì tôi sẽ chấm điểm cao hơn.
Nhưng tôi thích gương mặt gợi đòn dâm đãng của em nên sẽ gặp lại!

Ps: Minh Ngọc sợ tôi không ra được nhưng tôi vẫn xối xả vào lồn Tiểu Anh. Sau khi tiểu Anh về tôi nằm nghỉ ngơi gần 1 tiếng và gọi em Maya cũng địt và xuất ầm ầm. Sẽ có review sau.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_5289.MOV

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm tôi đi check em này xin chụp ảnh em nó bảo chụp ảnh thì bánh mới được chụp
hỏi em thế anh gì chụp là bánh à, e nó bảo không bánh thì ai rảnh đi chụp để riview, thấy khó hiểu ghê
em nó còn khoe là anh bánh có em hàng ở hoàng ngân xinh lắm, hỏi là em nào để a đi thì em ấy không trả lời ??

hôm tôi đi check em này xin chụp ảnh em nó bảo chụp ảnh thì bánh mới được chụp
hỏi em thế anh gì chụp là bánh à, e nó bảo không bánh thì ai rảnh đi chụp để riview, thấy khó hiểu ghê
em nó còn khoe là anh bánh có em hàng ở hoàng ngân xinh lắm, hỏi là em nào để a đi thì em ấy không trả lời ??
Đúng là em nó cũng hỏi tôi “ a là bánh à? “
Tôi nói là “ có thằng bánh nào cho em thêm tiền để được chụp ảnh không? Thì em nó lắc đầu bảo nhiều ông còn đòi check free ấy chứ lấy đâu ra cho thêm ??

Back
Bên trên Bottom