• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Picolo

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Gặp hẹn em một buổi chiều mưa gió, vừa hành lạc về xong phải review ngay cho nóng.
Trước hết em đánh giá ks đẹp phòng to rộng sạch sẽ nhìn ra cửa sổ ra ngoài hồ
Sau khi tắm rửa sạch sẽ xong thì chưa đợi lâu em gõ cửa chào hỏi lễ phép, em mặc bộ đồ trắng càng tôn lớp da trắng của mình dáng em cao khoảng 1m60.
Bỏ lớp khẩu trang thì lộ ra khuôn mặt khá xinh, giống trong ảnh, nước da em mịn, eo vừa phải, đặc biệt là bộ ngực thật to tròn, sờ nắn thoải mái không giữ hàng, mông to mẩy, bím em hồng nhiều nước lênh láng.
Trước khi lâm trận em nằm cạnh ôm ấp, HJ con cu xờ nắn 1 hồi chắc em bảo em thịt anh nhá, em thèm quá cúi xuống BJ bằng đôi môi căng mong, cổ họng ấm áp sâu tận trong, phải bảo eo đeo bao không chớ mất.
Thi triển vài môn võ tư thế Cổ truyền như truyền thống, cưỡi ngựa xem hoa, và không thể thiếu tư thế Doggy vừa đẩy vừa vỗ mông em đèn đẹt, em không khó chịu mà còn thích nữa, bím em còn biết thở bèm bẹp các bác ạ. Em bảo Doggy bím em kêu vậy.
Sau 1 hồi chiến đấu em bảo sao anh khoẻ thế nhưng vẫn phải cờ trắng xin hàng trước cái bím nhiều nước của em và bờ môi căng mọng hồng hào bằng tư thế truyền thống.
Sau khi xong em rút bao lịch sự và xin phép đi tắm lại.
Em quay ra vẫn nán lại ôm thêm tâm sự 5-7p về chuyện đời, cuộc sống bộn bề về mọi mặt, cũng nhủ lòng thương nhưng lương của anh chắc không bằng của em nên đành thôi không dám khuyên nhủ điều gì.
Tóm lại em đáng để các bác checker đi thử, ngực thật, mômg to, da mịn, mặt ưa nhìn, giọng nói lễ phép, bím nhiều nước,
Giờ phải ăn bát trứng trần để hồi lại sức.

bài này thì kêu ngực độ =))
https://kynuviet.plus/threads/em-so-6-tieu-kieu-ms-2215-than-dam-vu-to.1509/#post-6043

Chốt lại là thật hay độ nào ông bánh, để mai t đi test đây @Dận Chân

bài này thì kêu ngực độ =))
https://kynuviet.plus/threads/em-so-6-tieu-kieu-ms-2215-than-dam-vu-to.1509/#post-6043

Chốt lại là thật hay độ nào ông bánh, để mai t đi test đây @Dận Chân
Độ rồi nhé. Có vết sẹo dọc bầu vú 2 bên. Em nó làm công nghệ cũ nên không được đẹp như công nghệ mới bây giờ nhưng bầu ngực mềm bóp sương lắm.

1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 6 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 8 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom