• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Tina Nguyễn 9721 - Đỉnh Cao

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Tina Nguyễn thì đã quá nổi rồi, em hàng mình đánh giá toàn diện nhất trong tất cả các em hàng hiện nay, chả thế mà em nó đã khẳng định thương hiệu với hàng loạt bài rw, hàng loạt đánh giá 5 sao và giành được cả phần thưởng từ event đầu tiên của knv.
Gặp lại em, vẫn body ma quỷ đó, vẫn gương mặt xinh như thiên thần đó, vẫn nước da trắng bóc thơm phưng phức đó và vẫn với chất giọng ngọt lịm lại đốn gục mình, lao vào nhau như 2 con thú hoang, mình ôm, hôn ngấu nghiến em, phải nói rất lâu rồi mới lại đc thoả mãn cái sụ hôn hít đó, phải hôn chừng 15 phút mới chịu dừng lại, phía dưới thằng em cũng ko ít lần tìm cô bé của em mà công phá nhưng cũng may là còn kìm được, rồi vét tất nhiên 1 trong số rất ít những con bướm mà mình vét, ngọt lịm, thơm phưng phức, em cũng nũng nịu mà ôm ấp mình ghì đầu mình vào, trân mình lên tận hưởng, ae ngắm tạm nhé, tranh thủ đc có 1 chiều chủ nhật nên ko đi check nhiều đc nên mình chọn phương án an toàn nhất. Mời ae chiêm ngưỡng thân hình ma quỷ này.

Bác bánh bảo e nó đừng nhanh quá, chick xong cái đi luôn, nên nhiều khi cũng chán.
Đi e nó mấy lần rồi, lần nào cũng vậy

Back
Bên trên Bottom