• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Tina Nguyễn 9721 : Xứng đáng được gọi là hàng cao cấp

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Gặp được em đúng phải nói là ngỡ ngàng bổ ngửa luôn, người đâu mà xinh thế, cái xinh đẹp dịu dàng, khuôn mặt đúng hoàn hảo đôi mắt mơ màng, đôi môi mọng nước chuẩn gái miền tây xịn đét đây rồi. Tôi ko nói quá đâu nhé.
Giọng nói ngọt ngào, cử chỉ nhẹ nhàng vui vẻ em dẫn mình đi hết từ bất ngờ này đến bất ngờ khác. Và càng sốc hơn khi 1 cô gái xinh toát lên nét hiền nhu mì mà lại có 1 thân hình bốc lửa đến thế, vú mông eo hay cả nước da phải nói là đỉnh chóp,
Tắm táp xong xuôi em và mình đúng là cuốn lấy nhau, hôn sâu , lâu và cực ngọt, rồi với những đường lưỡi khá đỉnh em đã làm thằng nhỏ dựng đứng lên, mình phải đảo người lại 69 cho đỡ vã và giành cả thế chủ động luôn. Tất nhiên là cũng ko quên bí kíp của bác Matterditt truyền cho, cũng xin em nó quay đc 1 đoạn tư liệu mang về cho a e chiêm ngưỡng. Mình đã cố kìm nén trước những tiến rên của em nhưng khi em vung tay về phía sau túm mình để dập thì thôi lúc này vứt cả máy để phịch, a e thông cảm.

Đánh giá thì a e đánh giá nhiều rồi nhưng mình thì chấm em 10 điểm về mọi mặt, đặc biệt là thái độ, mặt và bướm ( bướm em để 1 chòm lông ở trên mu và toàn bộ phía dưới 2 bên mép cạo sạch nhẵn nhụi cực kích thích )

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_0507.MOV

Em này thì độ xinh và vú khỏi phải bàn, đánh giá hơn giá bánh đưa lên, chỉ có bím em, chắc làm lâu quá ui hay cậu nhỏ mình bé, thấy rộng rãi quá, nên sau không quay lại nữa

Back
Bên trên Bottom