• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Tina Nguyễn, gặp em để chia tay VN

Lee Dong Trung

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Trước hết thì tôi là ai ko quan trọng nhé anh em, lâu lâu về thấy sân chơi này còn rộn ràng như cái thời mới khai room lập web nên tham gia mà khó hoà đồng quá.
Cái sự chơi thì không dám nói ai đúng ai sai, tôi chỉ nói về mình, đã chinh chiến gần 2 chục năm, gái bắc, trung , nam , gái á, gái âu như hàn , tiệp, đức, vv đến cả gái mễ , phi… thì tôi thấy gái việt mình vẫn thuộc diện tuyệt vời nhất.
Anh em lùn xùm vấn đề tiền nong trước sau thì tôi thấy anh em thế nào nhỉ, à nói giảm nói tránh là ko chấp nhận thực tế, hoặc mấy ông vn mình gọi là rắn quá, chắc quá hay có ông thì là kiệt quá… tôi đi chơi khắp nơi từ rất lâu rồi, có tình 1 đêm, có ở phố đèn đỏ, có ở nhà thổ, có ở quán bình dân hay có những em tự kiếm khách thì việc trả tiền trước khá bt, tôi còn hay chủ động trả tiền trước để đc phục vụ tốt nhất và tránh những hệ luỵ phía sau, thà thế còn hợ như 2 nam diễn viên ca sỹ của mình bây giờ. Nhiều em thiện cảm tôi còn tuýp trước luôn chứ kp chơi xong mới tuýp. Tôi chọn cách tốt nhất thay vì những hệ luỵ sau cuộc chơi, các ông hiểu sao thì hiểu.
Vấn đề nữa là cách chơi, cá nhân tôi thấy đã đi chơi gái thì hãy là phiên bản tốt nhất của mình, như đi phỏng vấn xin việc ý, chỉ đi khi mình có thể chỉn chu sạch sẽ, thoải mái nhất, người thơm tho sạch sẽ dù với em hàng 300 hay 3 triệu, có vậy mình mới nhận đc sự phục vụ tốt nhất, cũng có trải nghiệm tốt nhất, đã là con người ai cũng thích cái đẹp, sạch sẽ thơm tho, em nào cũng sẽ có cảm tình thôi. Còn ông nào mà cứ say xỉn mới đi, hay chơi bời xoã cánh tả tơi, hay người hôi rình bẩn bẩn răng miệng vàng khè mà đi chơi, kiểu gì cũng ăn quả đắng, chỉ tổ mua bực vào người. Là tôi những lúc như thế tôi đi massage xông hơi cho khoẻ người, sạch sẽ thơm tho.
Cuối cùng là cảm nhận cá nhân về em Tina Nguyễn, tại sao tôi lại viết về em nó là vì bản thân tôi nếu anh em để ý tôi đã chén em nó 1 lần từ lúc về và thấy rất ok, nên quyết định gặp và viết đôi dòng với anh em.
Em nó mới gặp là thấy ngay sự đặc trưng của gái miền tây, xinh mà hiền, chiều cao phù hợp với thanh niên châu á hiện nay, khoảng 1m65, dáng người đẹp, vú bơm nhưng đẹp, eo mông bướm thì cũng thuộc dạng đc trời phú, nói chung ok nha, nước da trắng, hơi xanh xanh chút. Tôi gặp thì ko có chuyện em nó đòi tiền trước, em cứ khen tôi người đẹp thế, đầu 2 thứ tóc bụng sắp về 1 múi rồi mà vẫn bảo đẹp đc. Điểm thích nhất khi chén gái việt là vui vẻ, giao tiếp dễ hiểu và chiều, em chiều mình vô cùng, kèn sáo, hôn môi lâu, trôi hết cả son luôn, dạng ngấu nghiến, hàng hoá thì vừa đẹp với con cặc châu á… nói chung là pơ phệch. Xong xuôi có tuýp em 500k đền em mua thỏi son mới vì lí do rất tế nhị là đã làm trôi hết son của em. Hôm nay có hơi khớp 1 chút là do gót chân em mới bị bỏng nhẹ nên là chiến đấu không được mạnh bạo cho lắm.
Cuộc chơi có nhiều yếu tố, nhưng thường bản thân mình sẽ quyết định 8-90% cuộc chơi ra sao, hãy là người chủ động dẫn dắt đề nó diễn ra tốt đẹp hơn.
Người sắp 1 múi rồi nên anh em đừng bảo khoe múi nữa nhé. Chắc phải mấy tháng nữa mới lại đc nếm mùi gái việt đây… chào anh em.
Ảnh tôi chụp iphone cam thường nhé.

Back
Bên trên Bottom