• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

TINA NGUYỄN MS9721-1500K GẶP LẠI NGƯỜI YÊU DẠT DÀO & VŨ BÃO (2VIDEOS)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Dù ai nói ngả nói ngược nói xuôi
Địt em vẫn sướng tế hết cả buồi!

Gặp em tử nửa năm trước, KNV có thêm quá nhiều sự lựa chọn nên tôi địt bọp & vãi đạn khắp nơi bẵng đi thời gian dài. Thời gian qua em bị khá nhiều checker phàn nàn về thái độ, cuối năm tôi bận cũng không qua để xem thực hư thế nào, khi tôi nghỉ tết muốn gặp nhưng em về quê sớm quá, và khi em trở lại tôi chạy qua luôn.
Tôi gặp em 3 lần trước lần nào cũng được yêu chiều nên khi tôi khen em thì nhiều thằng GATO nhảy vào móc mỉa tôi “ nào là tiến vua tiến chúa, nào là pr nâng bím phò, nào là được địt free nên bất chấp, nào là clone bánh lọ bánh chai…vv đủ thứ rẻ rách mà chúng nó nghĩ ra được để chụp mũ.
Nhưng xin lỗi, đám ếch ngồi đáy giếng đéo hiểu gì ẳng càng to càng nhiều tôi địt càng sung. Tôi thấy thương hại bọn chúng vì khi GATO càng mạnh thì càng chứng tỏ sự hèn kém và ngu muội của bản thân chúng mà thôi.
Tôi khi rảnh ngồi rep cmt và chửi nhau với bọn chúng mà cười như ma làm. Bánh bẩn & clone bại não công kích thì đã đành, đằng này có thằng mang tiếng dân chơi lâu năm mà cũng đéo hiểu gì rồi ẳng lên như đúng rồi. Thật đáng thương!
Tôi nhiều khi cũng đéo hiểu sao mình vung tiền đi địt nhiều thế, cảm giác như bị nghiện đến cả mấy thằng bánh còn thắc mắc nên bọn anti ẳng cũng không lạ. Thực ra là đam mê và sở thích nên kệ mẹ bọn nó tôi cứ chơi thôi.
Tôi chơi gái từ khi nhiều checker ở đây mới cai sữa, thời Mocxi, Lầu Xanh… biết nhiều idol thế hệ 7x chơi cũng khét mù ngày xưa. Lúc đó cũng nghĩ đéo hiểu sao các anh lắm tiền và địt khoẻ thế. Nhưng khi mình trải qua rồi mới thấy cái thú đó nó có thể gây nghiện. Tôi lưu hình ảnh video lại mọi cuộc chơi của mình từ check hàng, chăn rau, máy bay tới sgm từ khi có máy ảnh KTS những năm 2006-2007. Ngày xưa đi check còn mang hẳn Leica đi chụp. Chụp kỹ lồn vú , chụp + quay lúc địt trở thành thói quen khiến tôi nứng cặc hơn bình thường nên địt xung hơn khi không cầm máy. Do vậy tôi đặc biệt thích những em thoải mái cho tôi chụp quay và thường gặp lại nhiều lần. Thời còn chơi ở Lầu Xanh có hẳn 1 seri “ Bím xinh bím non” rất nhiều em hàng lồn đẹp mê hồn thời đó giá chỉ 3-400k. Thời còn chơi bên CKV thì có đợt event hơn 2 tháng tôi check kỷ lục gần 70 lượt, có em gặp cả chục lần không chán và lần nào cũng có ảnh video. Có em thân quen đến nỗi chụp quay cả mặt cũng được. Là khách quen nhưng lần nào gặp tôi cũng bo. Em hàng tôi địt nhiều nhất là Huyền Anh8565-600k còn lưu danh bạ tôi là “ Anh 1 củ” vì lần nào gặp tôi cũng đưa 1 củ ?. Tôi cmt khen trên bài em nó nhiều quá bọn admin còn khoá cả nick. Chán đéo buồn nói tôi bỏ CKV từ 2020.
Tôi lựa chọn chơi ở KNV là chính bởi vì nó giống như thời chơi bên Thiendia có “ Ký sự check hàng” & “ Nhật ký mây mưa” hay đợt event bên CKV có phần Review.
Tôi thích chụp quay và thích chia sẻ chiến tích địt bọp nên KNV có mục “ Review gái gọi” là thứ mà tôi đặc biệt thích. Có thằng thắc mắc là tại sao không chơi hàng nơi khác chỉ Review ở KNV thì cũng là vì ở đây được viết thoải mái đăng ảnh video tẹt ga. Các web khác tôi thi thoảng cũng địt khi thấy ngon nhưng không cmt gì.
Trở lại với Tina Nguyễn; tôi lâu không gặp nên gặp em lại thấy mới và sung ( xem video rung hết cả phòng ?)
Em vào phòng vẫn đeo khẩu trang và khẽ chào tôi. Thấy em hơi khác tôi hỏi;
MD: Em nhận ra anh chứ? Còn nhớ anh không? Lâu lắm không gặp em.
TN: Anh quên em thôi chứ làm sao em không nhớ anh?
MD: Cũng nửa năm rồi nhỉ? Anh bận quá, tết em nghỉ sớm anh muốn gặp mà không được.
TN: Anh bận gặp các em mới thì có ý.
MD: Anh bận thật mấy tháng cuối năm đi công tác liên miên có ở HN đâu
Tôi vừa nói chuyện vừa giúp em cởi đồ rồi đè em ra giường và hôn. Hôn như lần đầu tôi gặp vậy… Nay tôi địt em cho đã, cho thoả mấy tháng không gặp nhau.
Đánh giá thì tôi đánh giá nhiều rồi, lần này tôi thấy em tăng cân nhẹ nên eo thấy dày hơn, mông căng hơn nhưng tôi thích là được.
Quần thảo rã rời tôi thấy cũng khá lâu chắc hơn 1 tiếng mỏi quá tôi mới chủ động out và nhắc em check xem có ai đợi không vì điện thoại em để rung. Lúc đó em mới bảo có 1 phòng đợi gần 30ph rồi. Tôi và em đi tắm rồi tạm biệt bằng 1 nụ hôn.
Với tôi em vẫn thế, vẫn yêu chiều như thế.
Đừng ông nào bắt tôi chê nhé, em nó có thể không chiều các ông nhưng với tôi thì khác - vẫn như người yêu!

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_4373.MOV
Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_4374.MOV

Chỉnh sửa lần cuối:
nói chung là cứ phải check thật mới biết. Theo chân ông mấy em khác tôi thấy khá ok, nhưng ko hiểu sao riêng em Tina này tôi gặp thái độ lại không được như ông tả :)) Chắc em này cũng có gu riêng nên tuỳ người mà đối xử chăng.

nói chung là cứ phải check thật mới biết. Theo chân ông mấy em khác tôi thấy khá ok, nhưng ko hiểu sao riêng em Tina này tôi gặp thái độ lại không được như ông tả :)) Chắc em này cũng có gu riêng nên tuỳ người mà đối xử chăng.
Tôi cũng nghĩ thế.

Mình rất chăm theo dõi và xem video của bác cuốn thực sự. Ở chỗ tôi có điểm dân dã 3 400k mà bị dập nửa năm nay rồi. Giờ k có chim cò toàn để mốc ???

Mình rất chăm theo dõi và xem video của bác cuốn thực sự. Ở chỗ tôi có điểm dân dã 3 400k mà bị dập nửa năm nay rồi. Giờ k có chim cò toàn để mốc ???
chim để lâu là mốc thật đấy, tranh thủ lên HN hoặc về ĐS mà quất bạn ạ :v

zed hôm vào để đúng 1 cái khăn tắm, gọi mang thêm mà đến lúc về cũng chả thấy ai mang , tội e san phải lau người bằng giấy @@
Tôi gọi lễ tân nó mang luôn. Còn thi thoảng thì cuốn khăn ra hành lang lấy luôn ở chỗ tập kết khăn sạch tại sảnh thang các tầng cho nhanh :v

Back
Bên trên Bottom