• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Trải nghiệm khá thú vị cùng em Linh Linh 0798

duytung69

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Hôm qua cũng có được thời gian để xắp sếp gặp em này, khá thú vị là đuôi số em này trùng với số của mình nên khi gặp em bảo số của anh trùng với của em, lúc đó mới phát hiện ra. Thế là 2 anh em nằm ôm nhau nói chuyện chút, em chủ động sờ soạn khắp người mình, tay em mát nên sờ khá thích, mình cũng chủ động nhẹ nhàng hôn, em cũng hưởng ứng đáp lại, rồi bú ti em, em này ngực đẹp thật, da mát nữa, Thấy nhiều bác cmt trong bài, đúng là chẳng biết nói gì hơn, thôi thì sau khi ôm ấp, nằm thì em xin phép đi tắm, lúc này nhìn em nó cởi váy mà đã kích thích rồi. Xong xuôi vào với mình, lúc này em mới bắt đầu công việc, nhìn em nó bj nhiệt tình, chăm chỉ nên chẳng mấy chốc cả thằng anh lẫn thằng em bắt đầu có nưhnxg dấu hiệu khó chịu để kiềm chế cảm xúc. Sợ 1 lúc nữa thì chằng em khóc thì xong nên bảo em nó đeo bao để chiến, thích nhất là biểu cảm của em khi chiến thế truyền thống, nhìn khá dâm, vừa đóng vừa bóp vú, tất nhiên mình bóp nhẹ nhàng nên em nó chỉ rên nhẹ.

Sau hồi thì chuyển sang cưỡi ngựa, nhìn cem lúc này đáng yêu và dễ thương nhiều. nhưng chũng chỉ được 1 lúc rồi lại về truyền thống và ngạ gục trên n em nó. Xong xuôi còn chủ động tháo bao, cùng mình đi tắm, lại ko quên bú ti em 1 lúc rồi mới đi tắm nhé.

Đánh giá thì em làm tốt, ngoan, cẩn thận, không giục giã, Thời gian em đến sau khi chốt phòng chắc hơn 5p thôi.

Hàng của Cửu thì không phải nói nhiều.
Mất uy tín quá, lập hết nick này đến nick kia lên bài cho hàng: nào Dận Chân, Lữ Tứ Nương, Porscher... Nick âm binh vào bơm vá thì không đếm xuể.
Thớt thấy hài lòng thì tốt. Chúc mừng!
Dự lại là hàng 4-5L đôn lên thành 1 củ 2. :)

Thôi đi chăn rau vậy chứ h hàng họ giá và chất lượng lẫn lộn quá. Chắc tiền mất giá ! Giã từ sự nghiệp check thôi

Hàng của Cửu thì không phải nói nhiều.
Mất uy tín quá, lập hết nick này đến nick kia lên bài cho hàng: nào Dận Chân, Lữ Tứ Nương, Porscher... Nick âm binh vào bơm vá thì không đếm xuể.
Thớt thấy hài lòng thì tốt. Chúc mừng!
Dự lại là hàng 4-5L đôn lên thành 1 củ 2. :)
Hôm nay dc kiểm chứng. Gọi Khả Di mà lại điều CICi lên

Back
Bên trên Bottom