• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

TRANG MONA MS 6566-1000K NGƯỜI MẪU 1,7m DÂM SỐ 2 THÌ KHÔNG AI SỐ 1 (2 VIDEOS)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Buổi chiều gặp Quỳnh Thư xong thì lang thang tới chiều tối thằng em lại nứng nên sét kèo với Trang Mona. Ngày đầu tiên em nó đi làm và cách hẹn kèo mình thấy rất ok.
Lấy phòng xong nằm đợi chừng 15ph thì em nó tới. Mở cửa đón thì tí ngã vì em nó cao quá. Cái guốc cao gót làm cho em nó lồng ngồng gần 1,8m luôn. Vào phòng là cúi rạp chào hỏi xin lỗi:
TM: Em chào anh, em xin lỗi vì tới muộn ạ.
MD: Không sao em, mới 15ph thôi mà.
Cách em nó cúi rạp như người Nhật khi xin lỗi vì đến muộn khiến tôi bất ngờ, vì chưa gặp em nào như thế cả.
Tôi hỏi em nó về cosplay và xin chụp ảnh quay video. Em nó xin lỗi vì không mang đồ cosplay nhưng nếu vẫn muốn thì sẽ nhờ người mang qua. Còn chụp ảnh thì em nó lưỡng lự mãi vì không muốn. Đúng như lão bánh đã cmt hôm trước về việc này. Nhưng tôi cuối cùng vẫn thuyết phục được với điều kiện em nó đưa ra: da em không được trắng lắm nên anh chụp app và xoá nốt ruồi và không được chụp mặt. Tôi cũng chốt cosplay bộ sườn xám. Em nó gọi điện nhờ người mang đồ đến rồi tranh thủ đi tắm.
TM: Em sẽ không nhận khách nữa, nay em chỉ gặp 2 người thôi. Em sẽ ở với anh tới khi nào anh chán thì về hii. Đợi người ta mang đồ qua em đi tăm đã nha.
MD: He he vậy địt nhau tới khi cạn nước nhé!
Khi 2 đứa đang cuốn nhau hôn hít thì có người gõ cửa đưa đồ cosplay đến và sau đó là màn địt nhau long trời lở đất gần 3h đồng hồ.
Sau khi trải nghiệm thì tôi đánh giá cá nhân , tôi cũng không quan tâm ai không được như ý rồi vào rv của tôi cào phím ăn vạ nọ kia lom rom lắm.
Dáng: Cao cỡ 1,7m nay đi giày cao gót nên gặp hơi choáng. Body thuộc dạng to cây nhưng cân đối. 9/10
Da: Nhìn ảnh thì anh em thấy ngay em nó không trắng bằng tôi , nhưng cũng khá mịn. 7/10
Mặt: Khá ổn- Đã đập đi xây lại nhìn dâm đãng. 7/10
Ngực: To bự, tự nhiên bóp mút thoải mái .9/10
Eo: Thon hợp với dáng và tôn vòng 3. 9/10
Mông: Rất to, mẩy, doggy phê 9/10
Lồn: Wax sạch lông, múp, chưa cavat, sạch thơm, cực kỳ nhiều nước. Co bóp toàn thời gian. Sau em Bống Kute ở Kim Ngưu thì tôi mới gặp thêm 1 cái lồn nhiều nước dâm thuỷ như vậy. Địt truyền thống xong ướt cả đệm. Doggy ở ghế tantra thì nước rớt xuống cả ghế. 10/10
Thái độ và dịch vụ: 10/10
Ngoan, chuyên nghiệp và thần dâm chính hiệu. Từ Cách em cúi chào và xin lỗi tới cách làm tình không thể chê vào đâu được.
Khi địt em nó kêu to như mấy em JAV muốn banh cái phòng.
Chiều chuộng, dâm đãng, hợp tác các kiểu địt từ trên giường tới ghế tantra, miễn là có sức mà địt. Em này mà qua đêm chắc hôm sau đel đi được vì dâm quá!
Hôm đó cả địt cả tâm sự khoảng 3 hiệp, hiệp nào cũng nhầy nhụa rã rời.
Khi địt xong hiệp 2 đang nằm xem lại ảnh thì điện thoại em nó reo liên tục.
MD: em nghe đi xem khách nào nhiệt thế gọi không ngừng vậy.
TM: em ở với anh rồi về nghỉ thôi ngại gặp khách nữa quá. Mặc dù nay anh là người thứ 2
MD: em mệt nên không nhận khách nữa à?
TM: Hii, làm với anh thế này không mệt mới lạ. Anh dai quá ý.
MD: Nghe đt đi em, anh dừng rồi em tiếp ngta đi, gọi 4-5 cuộc rồi.
Em nó cầm đt rồi đọc tin nhắn và trả lời.
TM: Người ta nt hỏi đủ thứ, rồi lại gọi mấy cuộc.
MD: Thế đi tắm thôi anh cũng về nghỉ.
TM: Em nhắn số phòng rồi , đợi họ đến thì em mới đi chứ.
Thế rồi em nó lại trườn xuống BJ điên cuồng. Tôi ngồi dậy ở mép giường còn em nó quỳ dưới đất BJ và HJ. Vừa BJ vừa rên vừa nói” xuất vào mồm em đi anh”
Phải nói là quá dâm luôn! Tôi thì chưa em nào BJ mà ra được cả thế là lại địt nhau tơi bời hiệp 3 rồi em nó mới rởi đi gặp khách.
Tóm lại:
Chắc chắn là tôi sẽ gặp lại cái lồn dâm đãng nhiều nước này.
PS: Ảnh chụp bằng app thực tế da sẽ không trắng như thế nhé. Nói trước không các ông lại cào phím ăn vạ tôi.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_6317.mov
Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_6319.mov

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho mình hỏi bác địt gần 3 tiếng thì rổ giá thế nào. Xong shot đầu mà lỡ vẫn thèm thì shot 2 bn.
Hôm đó em nó đến và nói sẽ ở lại tới khi nào chán thì thôi vì sẽ không nhận thêm khách nữa. Xuất tinh bao nhiêu lần thì sẽ tính tiền bấy nhiêu lần ( short) he he

Hôm đó em nó đến và nói sẽ ở lại tới khi nào chán thì thôi vì sẽ không nhận thêm khách nữa. Xuất tinh bao nhiêu lần thì sẽ tính tiền bấy nhiêu lần ( short) he he
Cho hỏi chút là tần suất chịch của bác là tuần mấy nháy để em tham khảo với. Dạo này hăng quá mà sợ đi nhiều kiệt quệ mất :))

E trang thì dâm vc . T mới dập e được mấy phát thì bị trớ . T ra rồi cia thẳng miệng e ấy , xong e ấy bú thêm 10p nữa thì thốn vc luôn . Như jav vậy .

Back
Bên trên Bottom