• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

TÚ UYÊN MS 2126 - Chân dài dâm đãng

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Link bài Tú Uyên 2126 : https://kynuviet.plus/threads/tu-uyen-ms-2126.178/
Buổi chiều trước kỳ nghỉ có cuộc họp gần thiên đường sung sướng nên khi xong việc thì gọi cho em nó rồi chạy qua HV lấy phòng ngay .
Chỉ 10ph là em gõ cửa, mở ra thì hơi choáng vì em nó cao quá, như người mẫu.
Thấy mặt nhau là em nở 1 nụ cười rất dâm đãng bánh cuốn. Em nó mặc như không mặc với bộ đồ bó sát và không có quần chíp.
Tôi khen em ngay khi nhìn thấy " Trời ơi, có nhầm không? nay anh được địt hoa hậu, người mẫu hả? "
Em tươi cười và lao lên giường nằm và nói với tôi " Em đói quá, anh chờ em chút nhé, em book đồ ăn rồi em phục vụ anh nha"
Em nằm úp bấm điện thoại book đồ ăn, còn tôi thì kéo bộ đồ em lên để lộ cái mông tròn và cái bím sạch sẽ hồng hào.
Rồi lấy cu chọc chọc trêu em và lúc đó em nó buông điện thoại và lật người lại đẩy tôi ra và dí cái lồn thẳng vào mặt " của anh đấy hii, đợi em tắm đã nha"
Sau khi quần quật 1 tiếng thì có mấy nhận xét khách quan thế này:
Mặt: xinh, dâm, đôi mắt rất dâm đãng, khi địt luôn nhìn thẳng vào mắt mình mời gọi kèm khẩu dâm đĩ thõa.
Dáng: Body đẹp, cao đúng như QC cỡ 1,70m
Da: Trắng mát mịn
Ngực: Bóp, mút thoải mái không giữ hàng.
Eo: Phẳng lỳ, thon gọn
Mông: Mẩy nở. doggy sướng ( Xem hình doggy)
Bím: Cạo sạch lông, Đẹp - khít rất hồng hào, thơm phức, chưa cavat, Vét thoải mái!
Thái độ - dịch vụ:
Vui vẻ, nhí nhảnh đáng yêu, tương tác cực tốt với checker. Làm tình chủ động, hợp tác mọi tư thế. Khẩu dâm, rên la như JAV.
Đặc biệt thích 2 tư thế là Doggy vì mông mẩy nở và tư thế truyền thống khi địt thì nút lưỡi chùn chụt và ánh mắt nhìn thẳng mời gọi rất dâm đãng.
Tóm lại:
Đúng như các cụ xưa nói gái " Trường túc bất tri lao" Tú Uyên là như thế! 1 em gái đối với mình sau khi gặp thì không có gì để chê về mọi mặt. Chắc chắn sẽ gặp lại em nó!

Chỉnh sửa lần cuối:
Gặp rồi mà bạn lại phán thế thì tôi cũng đến chịu. Bạn có chụp ảnh bằng chứng gì để khẳng định đó không phải Tú Uyên k?
Bánh @Tuphe1980 xác nhận giùm nhé ?
Bên em ko bao giờ có chuyện tráo hàng, em nào nghỉ sẽ yc tắt máy nên các em nhà em a e gọi thi thoảng hay thuê bao là vậy, nếu trường hợp có sự cố đột ngột khi ae đã lấy phòng thì sẽ xin lỗi giới thiệu sang bạn khác hoặc hoàn lại tiền phòng gửi anh em. Hoàn toàn do anh em chọn.
Theo bác thì sao ? ? làm gì có e nào khác cao 1m7 hơn m7 tí mà bím thế kia ngoài em nó nữa ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên em ko bao giờ có chuyện tráo hàng, em nào nghỉ sẽ tắt máy, nếu trường hợp có sự cố đột ngột khi ae đã lấy phòng thì sẽ xin lỗi giới thiệu sang bạn khác hoặc hoàn lại tiền phòng gửi anh em. Hoàn toàn do anh em chọn.
Theo bác thì sao ? ? làm gì có e nào khác cao 1m7 hơn m7 tí mà bím thế kia ngoài em nó nữa ?
Bác hỏi lại Tú Uyên xem em nó găm đứa bạn nào 1,7m đi thay thế không nhé ?

Mình gặp em này từ khi em ấy còn đi 500K ở bên thiên địa cơ )) chả biết bây giờ nhan sắc em nó thăng hạng như thế nào chứ đúng là em nó cao vãi ra, trên 1m7 là chắc chắn rồi. Mặt mũi thì cũng khá là xinh sắn nữa. Bây giờ lên giá ntn nghe bảo là em trùng tu lại nhan sắc nhiều rồi, với lại dịch vụ cũng phong phú hơn hồi xưa nhiều. Nghe bác review thế này chắc em cũng phải sắp xếp gặp lại em nó xem

Mình gặp em này từ khi em ấy còn đi 500K ở bên thiên địa cơ )) chả biết bây giờ nhan sắc em nó thăng hạng như thế nào chứ đúng là em nó cao vãi ra, trên 1m7 là chắc chắn rồi. Mặt mũi thì cũng khá là xinh sắn nữa. Bây giờ lên giá ntn nghe bảo là em trùng tu lại nhan sắc nhiều rồi, với lại dịch vụ cũng phong phú hơn hồi xưa nhiều. Nghe bác review thế này chắc em cũng phải sắp xếp gặp lại em nó xem
Nghỉ r bác

Trước bác đi em ý có nhiệt tình k thế , em thích thái độ nhiệt tình chiều khách hihi

Check ở Nam cường 2 vài lần, cơ mà tắt điện tối om vs đợt đó e ko đc nhiệt cho lắm nên chán chưa muốn gặp lại

Back
Bên trên Bottom