• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Vãi Lồn Con Chồn Xoài Non 7874 Là Ảnh Ảo

Donkihote

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 1.00 star(s)
Đánh giá nước da 1.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 1.00 star(s)
Đánh giá ngực 1.00 star(s)
Đánh giá eo 1.00 star(s)
Đánh giá mông 1.00 star(s)
Đánh giá bým 1.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Ko biết làm gì
Đánh giá thái độ khi gặp Chảnh chó
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Em này là em chụp cách đây 1 năm , post đầy trên zalo , facebook , giờ bọn này lấy vào đây để đăng bài , tao gửi thêm cho mấy cái ảnh để đăng này . Ảo vch @AdminKNV này

Em này là em chụp cách đây 1 năm , post đầy trên zalo , facebook , giờ bọn này lấy vào đây để đăng bài , tao gửi thêm cho mấy cái ảnh để đăng này . Ảo vch @AdminKNV này
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49829Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49831Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49827Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49830Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49828
Cơ mà người mẫu này xinh quá, body nuột vãi :LOL:

Bạn ơi, bạn ngu bạn phải để cho người ta ngu với chứ bạn ngu hết phần thiên hạ thế à ?
Bạn nhìn body 2 em có giống nhau ko ? Xoài Non người ngợm căng đét chân dài miên man cũng đéo có cái hình xăm ở tay to đùng kia.
Em kia vừa có hình xăm, người như cái kẹo mút dở, chân ngắn 1 mẩu mà bạn bảo là 1 người à ?
Chuyện chụp cùng 1 concept nó lạ lắm à ?
Bạn ko check xin đừng có hãm lồn ảnh hưởng công việc cuộc sống người khác.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49829Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49831Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49827Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49830Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49828
Xác nhận đây ko phải là e Xoài Non

Adminknv đã đối chiếu hình ảnh trong bài e Xoài Non khác hoàn toàn.

Đây là 2 bộ ảnh khác nhau do cùng thợ chụp tại 1 địa điểm nên cách bài trí tương đối giống nhau.

Bạn đã gặp e Xoài Non chưa mà dám review và chấm điểm như thật ???

Nếu bạn đã gặp thì chắc chắn ko bao h có topic này vì khi gặp bạn đủ nhận biết đó là 2 người.

Hãy lưu ý bớt anh hùng bàn phím đi, khi nào xác định đúng 100% thì hãy lập topic để review.

Bạn ơi, bạn ngu bạn phải để cho người ta ngu với chứ bạn ngu hết phần thiên hạ thế à ?
Bạn nhìn body 2 em có giống nhau ko ? Xoài Non người ngợm căng đét chân dài miên man cũng đéo có cái hình xăm ở tay to đùng kia.
Em kia vừa có hình xăm, người như cái kẹo mút dở, chân ngắn 1 mẩu mà bạn bảo là 1 người à ?
Chuyện chụp cùng 1 concept nó lạ lắm à ?
Bạn ko check xin đừng có hãm lồn ảnh hưởng công việc cuộc sống người khác.
nhìn ảnh che mặt cũng thấy mặt khác nhau luôn ấy , kaka căn bản làm tóc với quần áo giống nhau quá

Xác nhận đây ko phải là e Xoài Non

Adminknv đã đối chiếu hình ảnh trong bài e Xoài Non khác hoàn toàn.

Đây là 2 bộ ảnh khác nhau do cùng thợ chụp tại 1 địa điểm nên cách bài trí tương đối giống nhau.

Bạn đã gặp e Xoài Non chưa mà dám review và chấm điểm như thật ???

Nếu bạn đã gặp thì chắc chắn ko bao h có topic này vì khi gặp bạn đủ nhận biết đó là 2 người.

Hãy lưu ý bớt anh hùng bàn phím đi, khi nào xác định đúng 100% thì hãy lập topic để review.
Chuẩn!
Tinh ý nhìn là ra thôi. Chân của bé Xoài không làm móng, ngực bé Xoài bự hơn, chân bé Xoài dài hơi, môi gợi đòn hơn.

Có bánh nào kéo được em trong ảnh về làm web không, nhìn ngon quá mình cũng muốn cắn miếng ???

:)) Linh Chang lừa tiền khách tận 20 củ lấy danh nghĩa thuê phòng trọ, xong bị bóc phốt giờ phải đổi nghệ danh thành Xoài Non à.
Đổi nghệ danh, thay năm sinh, tăng giá tiền, kỹ nghệ làm phò cũng ít có điêu toa phét lác lắm. :)

Back
Bên trên Bottom