• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Đợt còn ở hn đi lần đầu xong t bị nghiện luôn á. Body đỉnh, đầu ti đúng gu.
Mới đầu t cũng bị hiếp nhưng sau quen rồi thì c lại nhẹ nhàng vs đc chiều hơn người yêu xD

Đã chếch cảm giác thật tuyệt vời, làm tình điêu luyện, vú to họ bưởi, bướm đẹp múp khít nước nhiều không cần hỗ trợ gen bôi trơn, thời gian thoải mái chơi không giữ hàng không dục khách, giá quá hợp lý cảm ơn bác bánh kiếm được em hàng ngon.

Nghiện e nó nên lại phải gặp. Sau màn bj thần sầu phê tới nóc phải nhấc mông đào cong tớn mịn màng của em lên mà doggy . Nhìn body đồng hồ cát của em rung lên từng nhịp mà ko cầm được. Cuối cùng đổi thế truyền thống để vừa nút lưỡi vừa xuất. Dạo này hơi yếu nên e nó bắt đền gạ cái nữa nhưng thôi hẹn e lần sau. Xin e nó bức hình kỷ niệm buổi check đã đời!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ăn mặc gợi tình, phong cách rất chơi rất tây cảm giác như chỉ gặp ở gái châu âu hoặc bar girl chuyên tiếp tây. Bú cu thì miệt mài hùng hục, ôm ấp hôn hít thì ko nghỉ, mồm thì dâm dê khẩu dâm liên tọi. Địt nhau thì bốc lửa, ôm siết ghì nút lưỡi phê vcd các ông ạ. Vét và địt 1 tý mà nước lồn chảy toé loe sệt sệt đục đục biết là dâm ntnao. Nói chung là quá hời so với giá.
Duy chỉ cod ko thích mùi nước hoa bím của rm, theo a thì e cứ để mùi lồn nguyên chất cho phê e à!!!

Back
Bên trên Bottom