• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Đan Thùy MS9285 Mặt xinh vú đẹp

Có tiền thì âm thầm đi gái k tiền thì hay nhận xét :)) gớm dm nó mà trẻ non xinh xong dịch vụ lại trên cả cơ bản thì làm đéo gì có giá 1200 nói thế nhanh cho vuông!còn đi gái kiểu này phải chấp nhận các e nó vội giờ ông đéo nào cũng muốn gặp k gặp đc thì chê khó gọi này kia!thế đéo nào các ông cũng nói đc chịu đấy!đúng là làm hài lòng tất cả mọi người là 1 chuyện vừa khó lại vừa ngu :)
Vội nhưng đừng công nghiệp nhá hahaa

Thấy bảo ĐT mới trùng tu nhan sắc à các bác, gần 1 năm rồi chưa gọi lại ĐT giờ ko rõ mặt mũi ra sao, xinh hơn trc ko các bác? 😂

Em nó cho kê, cạ cạ thôi. K cho chọc đâu. Trước t cạ cạ chọc dc 1 nửa thì e nó giãy ra ngay. Và sau vài lần chơi dai t cũng vào black list r
Uh đương nhiên rồi, nhưng tôi nghĩ dm đã có bệnh thì cạ cũng dính chứ đéo phải chọc mới là dính. Cho nên anh em cũng vui có chừng mực thôi 😝 vừa giữ cho mình, vừa giữ cho e hàng để các anh em đi sau an tâm.

Em nó cho kê, cạ cạ thôi. K cho chọc đâu. Trước t cạ cạ chọc dc 1 nửa thì e nó giãy ra ngay. Và sau vài lần chơi dai t cũng vào black list r
Như thế nó chặn là đúng rồi còn đéo gì nữa , tử tế gì đâu . K tự ý thức được mình làm như thế là khốn nạn à =)) con người nta hơn nhau ở cái ý thức , đi chơi kiểu đấy thì 10 đứa cả 10 đéo dám gặp lại chứ nói gì nó

Như thế nó chặn là đúng rồi còn đéo gì nữa , tử tế gì đâu . K tự ý thức được mình làm như thế là khốn nạn à =)) con người nta hơn nhau ở cái ý thức , đi chơi kiểu đấy thì 10 đứa cả 10 đéo dám gặp lại chứ nói gì nó
Bần tăng nói chỉ có chuẩn. Dân chơi thì chơi sao cho lịch sự. Hàng cũng tiền củ quả rồi, cứ như mất tiền mua mâm phải đâm cho thủng

Anh em tự giữ gìn thôi, giữ cho mình rồi gia đình, bạn tình...
*** + Viêm gan B thì khó lây, chớ mấy cái viêm nhiễm, HPV, ... thì nhiều lắm. May mắn là giờ lậu với giang mai ít và 1 số em có ý thức tiêm vaccine 5 chủng HPV (tiêm nhưng ko có nghĩa là không mắc). Các bệnh STD thì quá nhiều, ngoài ra còn nhiều bệnh da liễu + đường tiêu hoá, hô hấp...
Các loại BCS siêu mỏng sử dụng cũng phê lắm, tui dùng Sagami 002 đủ mỏng + extra Lubricant nên vẫn trơn tru mà bcs vẫn rất mỏng để cảm nhận tiếp xúc.

Khả năng tôi ko có lần 2 rồi kakaa
ông giống tôi. Thiết nghĩ sao mấy cái dịch vụ này ko cho mua thêm lượt hoặc mua giờ nhỉ. Vì ko phải người yêu thì tôi lại ko hôn, mà ko hôn thì lại khó ra, mà khó ra thì địt lâu, mà địt lâu thì bị chặn. Hahahaa. Cơ mà cái vụ tiem vaccine thấy ông bạn hiểu biết thế

ông giống tôi. Thiết nghĩ sao mấy cái dịch vụ này ko cho mua thêm lượt hoặc mua giờ nhỉ. Vì ko phải người yêu thì tôi lại ko hôn, mà ko hôn thì lại khó ra, mà khó ra thì địt lâu, mà địt lâu thì bị chặn. Hahahaa. Cơ mà cái vụ tiem vaccine thấy ông bạn hiểu biết thế
Vẫn có đứa bảo tôi chơi lâu ra nên đòi nhân trần cơ mà :)))). Muốn dễ ra thì xóc gần ra thì xỏ vào đụ nhé :)))

Back
Bên trên Bottom