• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay nhớ em quá nên set kèo qua gặp em. Gặp bé lần thứ 3. Em rất dễ thương, xinh gái. Body siêu ngon, rất đẹp, 3 vòng chuẩn. Da trắng, teen non. Em rất dâm, pv tốt, nhiệt tình lắm ae. Bj lút cán, phê cực.
Em làm đủ mọi tư thế. Kiểu này cuối tuần lấy lương lại qua gặp em tiếp

Mới đi em xong. Về nhà nghĩ lại vẫn còn phê. Em này rất xinh nha anh em, nhìn rất sang và dễ thương. Body ngon, quyến rũ. Dịch vụ rất tuyệt. Hàng họ hoàn hảo luôn. Em dâm, skill làm tình thì khỏi nói rất phê. Em chủ động mọi tư thế. Dịch vụ này mình đánh giá 10 điểm

Vào phòng 5p là bé tới. Một em hàng rất xinh, em còn ngon hơn mình nghĩ.
Mùi thơm sexy, gợi tình, da trắng, xinh hơn hình. Dáng đẹp, mặt baby. Body ngon. Dịch vụ tuyệt vời.
Em hàng dâm, bj hj tốt, điêu luyện, tình cảm như ny. Nói chung mai qua làm thêm nháy nữa cho sướng cu...

Đã check. Review lại cho anh em đây.
Lấy phòng cái thì em qua luôn. Thấy em nhanh lẹ, nói chuyện dễ thương, lễ phép, gần gũi là ưng rồi.
Hàng ngon, mặt xinh, lol đẹp, khít chơi rất sướng. Bj hj điêu luyện, chuyên nghiệp. Em khá là tình cảm. Ngoan nghe lời hợp tác đủ các kiểu. Nói chung là ngon đấy anh em...

Đã check. Review lại cho anh em đây.
Lấy phòng cái thì em qua luôn. Thấy em nhanh lẹ, nói chuyện dễ thương, lễ phép, gần gũi là ưng rồi.
Hàng ngon, mặt xinh, lol đẹp, khít chơi rất sướng. Bj hj điêu luyện, chuyên nghiệp. Em khá là tình cảm. Ngoan nghe lời hợp tác đủ các kiểu. Nói chung là ngon đấy anh em...
Dạ rảnh anh qua với em nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom