• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BẢO VY MS 4370-1200K : LÊN ĐỈNH CÙNG IDOL TÓP TÓP-1,72M NGỰC ĐẸP LỒN ĐẸP NGUYÊN BẢN ( 2 VIDEOS )

Chắc ông kia đi tìm người yêu IDOL ạ
Tìm người yêu cái con C. Đéo biết có phải bị Bánh tráo hàng hay ko, hôm gọi em Bảo Vy này, có 1 em cao, gày, có xăm con nhện ở sau vai vào phòng, thái độ như shirt, địt đc chưa đến 10 phút đã bầu giục, đang địt thì có tiếng gõ cửa.
Nghi vấn có 2 khả năng
1 là bánh tráo hàng
2 là con dở hơi kia vào nhầm mẹ nó phòng, nên em Bảo Vy đến sau gõ cửa không vào đc phải đi về.

Chốt lại Bảo Vy không có hình xăm sau vai thì 100% hôm đấy bị địt nhầm em khác rồi.
Thấy MD khen Bảo Vy nên gặp thử, đcm đen thật.
Thanks thông tin của IDOL MD nhé

Tìm người yêu cái con C. Đéo biết có phải bị Bánh tráo hàng hay ko, hôm gọi em Bảo Vy này, có 1 em cao, gày, có xăm con nhện ở sau vai vào phòng, thái độ như shirt, địt đc chưa đến 10 phút đã bầu giục, đang địt thì có tiếng gõ cửa.
Nghi vấn có 2 khả năng
1 là bánh tráo hàng
2 là con dở hơi kia vào nhầm mẹ nó phòng, nên em Bảo Vy đến sau gõ cửa không vào đc phải đi về.

Chốt lại Bảo Vy không có hình xăm sau vai thì 100% hôm đấy bị địt nhầm em khác rồi.
Bên Mình ko bao giờ tráo hàng nhé. Khả năng hàng vào nhầm hoặc cướp phòng mà bạn thấy lạ ko hỏi ngay

Bên Mình ko bao giờ tráo hàng nhé. Khả năng hàng vào nhầm hoặc cướp phòng mà bạn thấy lạ ko hỏi ngay
Em kia cũng trẻ, cao cao, trắng trắng, mẹt thì chưa gặp nên méo phân biệt đc. Địt đc 1 lúc thì nghe tiếng gõ cửa. Về mới thấy nghi nghi. Thấy ông MD khen lắm mà em kia thái độ hơi lởm, lại thêm quả gõ cửa nữa nên ngờ ngợ, mới hỏi.

Em kia cũng trẻ, cao cao, trắng trắng, mẹt thì chưa gặp nên méo phân biệt đc. Địt đc 1 lúc thì nghe tiếng gõ cửa. Về mới thấy nghi nghi. Thấy ông MD khen lắm mà em kia thái độ hơi lởm, lại thêm quả gõ cửa nữa nên ngờ ngợ, mới hỏi.
Ok bạn, khả năng nhầm hoặc cướp phòng, còn bên mình tuyệt đối kbh tráo

Nghi vấn có 2 khả năng
1 là bánh tráo hàng

Xem video tớ quay đi. Thấy lông lồn có giống vậy không?

mình chơi e này rồi, bim bim khít, hôm chơi mà nước khe bướm của em nó chảy dòng dòng, e nó cứ tưởng là bị thủng bao đấy là tinh trùng của mình, hoá ra không phải do e nó lên đỉnh lên nước nó chảy tràn ướt cả đùi

Ha ha , thế rảnh rỗi lại qua ủng hộ e vy nhà e bác nhé
Nhất định sẽ qua ủng hộ, chỉ sợ em nó cứ làm tắc bụp không thường xuyên, mãi ko khớp đc lịch.
Tôi thấy hàng của bánh gần đây có cải thiện. Tuệ Nhi 1 củ với Cherry Nguyễn 1.5 củ tôi thấy ổn. Chỉ góp ý em Cherry không nên đòi tiền trước là ok. :)

Nhất định sẽ qua ủng hộ, chỉ sợ em nó cứ làm tắc bụp không thường xuyên, mãi ko khớp đc lịch.
Tôi thấy hàng của bánh gần đây có cải thiện. Tuệ Nhi 1 củ với Cherry Nguyễn 1.5 củ tôi thấy ổn. Chỉ góp ý em Cherry không nên đòi tiền trước là ok. :)
Nay mới làm lại nước nôi đang nhiều bác ạ :) nên ủng hộ các em. Tina Nguyễn mà đúng gu còn hay nữa bác ạ, body thì ko dám nhận số 1 nhưng cũng trong top đầu những em hàng đẹp nhất hiện nay

Nay mới làm lại nước nôi đang nhiều bác ạ :) nên ủng hộ các em. Tina Nguyễn mà đúng gu còn hay nữa bác ạ, body thì ko dám nhận số 1 nhưng cũng trong top đầu những em hàng đẹp nhất hiện nay
Ừ đúng rồi Tina Nguyễn, tôi nhầm thành Cherry Nguyễn. Công nhận em nó thuộc loại đẹp nhất phân khúc 1 củ rưỡi hiện nay. Chén cũng lâu rồi mà hàng họ nhiều quá nên chưa gặp lại. 1 phần cũng vì không thích vụ xin tiền trước của em nó.

Ừ đúng rồi Tina Nguyễn, tôi nhầm thành Cherry Nguyễn. Công nhận em nó thuộc loại đẹp nhất phân khúc 1 củ rưỡi hiện nay. Chén cũng lâu rồi mà hàng họ nhiều quá nên chưa gặp lại. 1 phần cũng vì không thích vụ xin tiền trước của em nó.
Bạn cũng phải thông cảm, em nó gặp mấy pha ối dồi ôi nên cảnh giác đó. Nhưng pha đó ko nói rõ ra làm gì nhưng không tự nhiên mà em nó thế. Nv bên mình đã từng có em bị đánh, bị quỵt, bị dán băng dính trói lại chích điện để cướp tiền, bị giả công an mang theo cả còng để bắt nôn tiền ra cơ. Dù làm gì nhưng các em nó vẫn là phái yếu mà. Ở vào mỗi vị trí khác nhau nên khó lắm, về phía mình thì có thể đảm bảo việc phục vụ của em nó sẽ xứng đáng với đồng tiền em nó nhận. Nên việc đó chỉ khiến em nó yên tâm hơn mà phục vụ tốt hơn thôi.
Ko nói dông dài bạn gặp rồi bạn biết hiện nay thì 1500k - 2000k hầu hết body kém em nó, hầu hết trên mọi diễn đàn luôn, nhiều bác bảo em nó xứng đáng giá cao hơn giá hiện nay nhiều.
Cái này mình nói bằng thật ko tâng bốc gà nhà quá.

Thấy lão Tú Phê quăng thính trong hầm VIP với lời quảng cáo hàng mới cong là 1 idol Tiktok với chiều cao 1,72m của 1 người mẫu kèm 1 hình ảnh khá là cuốn. Inbox lão ấy xin số để chuột bạch mà lão ý méo cho nói là em nó chưa có số, dự định vài hôm nữa mới đi làm..haizz. Thế nhưng đùng 1 cái lại thấy bảo đêm sẽ lên bài và đi làm luôn ... nhưng vẫn chưa set số ( del hiểu kiểu gì he he ). Đêm đó lão Phê lên bài và nhiều anh em đồng dâm vào xem cũng rớt rãi qua lời quảng cáo đó và tôi dự định sẽ sét kèo luôn buổi trưa hôm sau khi em nó đi làm. Người tính đel bằng tính em nó... tôi thử gọi điện từ 10h ( vì báo là 11h bắt đầu làm) nhưng chuông mỏi tai không thấy bắt máy nên nhắn tin xếp gạch trước nhưng không nhận được hồi âm. Đến 11h gọi thêm vài cuộc không được, gần 12h gọi tiếp cũng không được. Inbox hỏi lão Phê thì lão ý nói " 2h em nó mới đi làm vì mới ngủ dậy" ịp pẹ chán ghê mà 2h thì mình lại vướng cuộc họp phải 6h chiều mới xong thế là thôi lỡ hẹn nước đầu với idol tóp top rồi.
Tối họp xong về nhà, ăn uống tắm rửa sạch sẽ thơm tho rồi alo thì không thấy bắt máy ( mình đã đoán là má mì cầm số rồi). Sau đó lại nhắn cho cái tin và lúc đó mới nhận được hồi âm và chốt kèo tại địa điểm quen thuộc HV-HN.
Lấy phòng rồi nằm đợi thì khoảng hơn 10ph em nó cũng tới!
Ấn tượng đầu tiên là em rất cao như quảng cáo ha ha.
Em vào và chào tôi kèm nụ cười tươi. Tôi chào lại " Chào idol tóp top xinh đẹp nhé"
Em sững người lại nhìn tôi ngáo ngơ trông rất đáng yêu " Ủa, là sao, sao anh gọi em thế? em có phải ai đồ gì đâu hii?"
"Uh thì anh nghe lão Bánh quảng cáo thế nên anh gọi em vậy thôi"
" vậy hả, làm em giật mình, em tưởng anh nhận ra em trên tóp tóp"
" Anh không chơi tóp tóp nhưng anh biết em từ trước khi em đi làm cơ"
" Ủa, sao anh lại biết em? anh làm em tò mò quá nha"
" À, anh được bật mí tí ti thôi, chứ anh không biết gì hơn ha ha, anh có chơi tóp top đâu mà biết em là idol"
Chúng tôi mở đầu bằng câu chuyện luyên thuyên như vậy khá vui vẻ và em vừa nói vừa với tay tắt đèn nhưng tôi ngăn lại " em để đèn sáng để anh còn ngắm em kỹ chứ? anh sợ bóng tối"
"Anh điêu ghê, em mới đi làm em ngại lắm, tắt đèn đi anh"
" anh đùa thôi, nhưng để đèn thì anh chụp ảnh với quay video mới đẹp"
" không đâu, anh đừng chụp với quay gì em ngại lắm á"
Bla bla tôi phải thuyết phục em hồi lâu em mới chịu để đèn cho tôi xin mấy kiểu ảnh he he.
Các phản ứng của em đúng kiểu mới đi làm. Khi tôi định chụp ảnh em không cởi đồ mà chỉnh lại váy và tào dáng " Anh chụp thế này nhé? " . " Trời ai chụp mặc quần áo chứ, em cởi ra nhé".
Tôi buông điện thoại lại gần và vén váy em lên và tụt cái xi líp ren đen ra để lộ cái mu khá múp và chỏm lông tự nhiên rất đẹp nhìn cực kỳ kích thích. Em nó cái gì cũng sợ, cũng ngại đến cả việc khi tôi lấy tay vạch lồn em ra kiểm tra thì em cũng đã với lấy bao " anh chơi luôn hả, bảo đây anh" ha ha " không anh xem cái lồn đẹp này và chụp vài kiểu ảnh đã khi nào chơi thì anh bảo nhé" Tôi tiếp tục mò mẫm cái lồn đẹp nguyên bản đến cả lông cũng chưa tỉa tót tẹo nào. Lồn em chưa có cavat, rất đẹp và khi khi thử đưa ngón tay vào móc thì có nước nhớt nhớt và mút khá sát ngón tay. Chắc chắn là ông nào yếu gặp lồn kiểu này sẽ gục ngã ngay mấy cái nhấp thôi ha ha . Da em trắng mịn nhưng sẽ là hoàn hảo nếu không có mấy vết sẹo và bầm ở đầu gối. Không hiểu em bị làm ngã hay làm sao mà như thế, hay là thằng người yêu cũ của em đam mê doggy trên nền gạch???
Tôi hỏi em biết làm gì không? Em biết bú cặc không? Em gật đầu : có ạ! Tôi quỳ đứng trên giường còn em nằm nghiêng ngậm lấy cặc bắt đầu bú. Kiểu bú còn khá non nớt nhưng nhìn em ở tư thế này rất gợi đòn vì tôi sờ được lồn em và ray ray móc móc. Sau 1 hồi thấy ướt tay, cặc cũng căng lên giật giật thì em ngẩng lên nhìn tôi hỏi " địt chưa anh? " " Địt thôi,anh nứng quá rồi" Em đeo bao vào và tôi bắt đầu từ Dogyy để khảo sát cái mông em. Mông em tròn, mịn không tì vết mặc dù nó không phải là to vì vóc dáng dây này muốn to thì phải tập tành mới có được. Nhưng kiểu gái chân dài lưng dài eo thon thế này khi doggy nhìn cực cuốn nên tôi cũng chỉ chụp và quay 1 lúc rồi địt lấy địt để vì cái lồn cực bót của em. Sau 1 hồi Doggy em kêu mỏi chân vì phải hạ thấp phần hông quá lâu. Đổi lại tư thế truyền thống tôi kéo áo ngực em xuống để bóp vú và địt. Vú em nguyên bản, không to không nhỏ khá vừa và đầu ti còn hơi tụt vào trong rất đẹp. Tư thế truyền thống nhìn lồn lông đẹp làm tôi nứng kính khủng. Tôi nhào xuống hôn ngực rồi lướt lên cổ, lên tai và môi nhưng em né " em không hôn môi đâu, em không quen" Tôi ghì đầu em lại và hôn 1 cái vào môi rồi thả ra và kéo em ra sát góc giường rồi đứng xuống đất bắt đầu tư thế yêu thích để mở máy khâu. Tư thế này nhìn mặt em rất dâm, mắt lim rim, miệng hơi nhếch cười cực kỳ đĩ thõa. Tôi mở máy khâu dập điên cuồng và bắn xối xả rồi đổ xụp xuống người em. Cái lồn khít quá, chơi kiểu này mới đã! Tôi đè lên em nằm im 1 lúc.
" Anh ơi em mỏi quá, anh lâu thật đấy, cho em dậy đi"
Tôi lật qua thì con cặc còn cương tụt ra nhưng bao thì mắc lại cái lồn khít ấy lủng lẳng khi em đứng dậy chạy vào wc tinh dịch còn giỏ rớt xuống nền.
" Anh ơi vào tắm luôn không? " Tôi vào sau đứng ở cửa nhìn em tắm rửa kỳ cò lồn mà lại nứng quá. Tôi thích nhìn gái tắm như thế lắm ha ha . Dáng em nó như người mẫu nên nhìn đứng tắm lõa lồ thực sự kích thích. Tôi vào vào em kỳ cọ chim cho tôi rồi xả nước cũng nhau. " Em mệt quá anh ạ, anh lâu thật đấy" " Ngày đầu đi làm mệt lắm hả, em gặp mấy người rồi" " cả anh là 5 ạ, chắc em về nghỉ luôn đây, em oải quá rồi" " Ừ, ngày đầu thế là giỏi rồi, em về nghỉ ngơi thôi"
Trải nghiệm em xong thì có mấy nhận định tổng kết để anh em đồng dâm tham khảo nhé:
Dáng: Rất cao, cảm thấy cao hơn cả Tú Uyên ( 1,7m)
Da: Body Trắng mịn. Hơi tiếc là vùng đầu gối bị mấy vết sẹo thâm
Mặt: xinh xắn, dâm, đặc biệt khi địt tư thế truyền thống nhìn mắt lim rim miệng tủm tìm rất kích thích. Các em gái tôi ít khi áp tuổi nên cũng chẳng đoán chẳng làm gì cứ vừa mắt, lồn đẹp là tôi thích he he
Ngực: Nguyên bản, cực đẹp, đầu ti nhỏ hơi tụt vào trong. Bầu ngực không to cũng không nhỏ, khá vừa tay ( xem ảnh)
Eo: Thon gọn, phẳng đẹp
Mông: Tròn, mịn, đẹp mặc dù không phải là to nhưng doggy cũng êm và ngon lành lắm. Tập cho mông to lên chút thì em nó khó đỡ lắm đấy.
Lồn: Lông đẹp nguyên bản chưa cắt tỉa, 2 môi nhỏ đẹp, khít, nhiều nước, hàng mới nên chơi cực bót, khó trụ với anh em yếu he he . Nếu em nó Wax lông ở dưới để phần trển mu thì này tôi không bỏ qua vét đâu he he
Thái độ và dịch vụ:
Thái độ ngoan, vì mới nên dịch vụ cũng hạn chế. Anh em nào gu thần dâm, hay thích kiểu sành sỏi dịch vụ tới bến thì ở nhà nhé. Anh em nào thích kiểu gái mới đi làm, dáng dây, còn e dè, ngơ ngơ chút và lồn đẹp, vú nguyên bản thì không thể bỏ qua.
Với tôi, 1 em gái mới làm như thế là vừa đủ, tôi thích sự nguyên bản của ngực, của lồn, và thái độ bỡ ngỡ này giống như mấy em đi làm lần đầu mà lão Phê đã đưa lên đây trước đó.
Khách quan thì em xứng đáng 4,8 sao. Nhưng thôi làm tròn 5* vì sự tươi mới, vì cái lồn, cái vú mà tôi thích he he.
Anh em đi thảm khảo và sẽ có cách đánh giá riêng tùy cảm nhận của mỗi người nhé. Tôi thích, tôi phê thì tôi chấm điểm cao hehe. Chúng ta không áp đặt tiêu chuẩn cá nhân mỗi người lên đại trà được. Mỗi cặc mỗi size mỗi người mỗi gu mỗi lồn mỗi kiểu khẩu vị có người giống nhau nhưng khác biệt cũng là điều bình thường.
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31848Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31846Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31852Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31845Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31854Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31847Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31849Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31850Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31851Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31853

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31855
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 31856
Ngọt nước

Back
Bên trên Bottom