• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chuyện là em diệp mèo đi khách qua đêm

Thương lượng rõ ràng bác đi đêm sáng ra chuyển tài khoản nói lỗi
Rồi để lại bằng lái xe làm tin nói về hết lỗi sẽ chuyển trả mà mãi không thấy đâu

E diệp mèo nói làm sỹ quan quân đội
Mong bác yêu dân một chút

Rồi để lại bằng lái xe làm tin nói về hết lỗi sẽ chuyển trả mà mãi không thấy đâu

Mong bác yêu dân một chút Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44084Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44085Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44086
Vừa chiều nằm nghe e tâm sự vụ này , đến chịu có những thành phần bẩn bựa được đến mức này luôn
Em xinh xắn , dễ thương , service top 1 sever luôn mà nỡ lòng nào đi lừa em nó

Vừa chiều nằm nghe e tâm sự vụ này , đến chịu có những thành phần bẩn bựa được đến mức này luôn
Em xinh xắn , dễ thương , service top 1 sever luôn mà nỡ lòng nào đi lừa em nó
Mong bác trường đọc được chuyển tiền cho e nó
chứ không em nó lại gửi hình ảnh lên Mây hội nhóm quân đội thì Lúc đó laii khổ hơn

góc cảnh tỉnh ae!!!
bên KNV minh bạch bao nhiêu thì bên CKV chán bấy nhiêu
em diệp mèo ngon và phục vụ nhiệt tình bao nhiêu thì em kỳ duyên bên CKV ảnh thì đẹp lung linh gặp thì ối dời ơi, thái độ phục vụ quá công nghiệp, mặt thì hằm hằm như đến tháng, mình có đăng bài nhận xét thì chủ thớt bên CKV khóa luôn nick của mình ( ae nào thử trải nghiệm đăng chỉ cần chê 1 chút thôi mà xem )

Mong bác yêu dân một chút Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44084Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44085Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44086
Chi nổi nhất hành tinh luôn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom