• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Em hỏi ngu tí.
Dịch vụ some hai em, các em đều giá 1tr.
Em đồng ý là some nâng giá, nhưng lên 3tr thì hơi lạ. Có dịch vụ hai em huýt chung một sáo và không cần đổi bao ạ?
Chứ em thấy nhiều cặp chỉ tính tiền chung theo giá gốc của các em ấy thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Em hỏi ngu tí.
Dịch vụ some hai em, các em đều giá 1tr.
Em đồng some nâng giá, nhưng lên 3tr thì hơi lạ. Có dịch vụ hai em huýt chung một sáo và không cần đổi bao ạ?
Chứ em thấy nhiều cặp chỉ tính tiền chung theo giá gốc của các em ấy thôi.
Tôi đi từ nam ra bắc đi some tôi toàn bo cho mấy em luôn 4 triệu. Sự nhiệt tình với dịch vụ rất tuyệt vời. Đâu so sánh với 1 triệu như thế nào. Thường bạn để ý những bạn không đông khách thì cá ấy đi khách bảo nhiêu cũng đi, còn những bạn hot thì giá đó là gái chuẩn rồi anh bạn ạ.

Bác phải đăng ký để trả lời em ạ? Đúng Lý Luận 76 luôn.
Dịch vụ tốt mình cảm ơn các em là bình thường mà bác. Chỉ là giá như vậy, chưa biết dịch vụ như thế nào, nếu có thông tin thì sẽ đắt khách hơn, em chia sẻ vậy thôi,

Kèo thơm. Mới thịt em xong. Nói chung là rất êm. Anh em chưa check thì hơi uổng nha, body ngon, dâm. Dịch vụ rất tuyệt. Làm tình giỏi, chủ động phối hợp mọi tư thế

Bác phải đăng ký để trả lời em ạ? Đúng Lý Luận 76 luôn.
Dịch vụ tốt mình cảm ơn các em là bình thường mà bác. Chỉ là giá như vậy, chưa biết dịch vụ như thế nào, nếu có thông tin thì sẽ đắt khách hơn, em chia sẻ vậy thôi,
Ông anh có biết dịch tốt hay không thì ông anh phải trải nghiệm, giá 3triệu của các em như thế? Những ae thích ae thì cũng đi thôi. Ông tiếc tiền thì ông anh kiếm người ít tiền hơn mà đi.

Các bác cho e hỏi là giờ nếu book 2 e làm kèo some thì lúc chơi thì được xuất 1 lần hay là địt cả 2 e xong xuất làm 2 lần ạ. Mong các bác giải thích thắc mắc của e với , cũng đang máu chiến làm kèo some với 2 e nó quá , mà kb xuất dc mấy lần

Back
Bên trên Bottom