• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Về mặt ngoại hình thì ok lắm nhé mặt rất ỔN ( XINH )
Thân hình vừa vặn lồi lõm đúng chỗ ( CÓ ĐƯỜNG CONG Uốn Lượn Cứng Mềm vừa tay ).
QUANG TRỌNG NHẤT LÀ THÁI ĐỘ LÀM VIỆC RẤT RẤT OK NHÉ.
Điểm này em rất thích. bác nào qua với ẻm đi. không gặp ẻm thì phí lắm.
Tóm lại tổng thì là đạt điểm 10/10 nhé. bác nào khó tình lắm thì cũng phải cho 9/10 khi gặp ẻm.
Thân chào các đồng dâm

Về mặt ngoại hình thì ok lắm nhé mặt rất ỔN ( XINH )
Thân hình vừa vặn lồi lõm đúng chỗ ( CÓ ĐƯỜNG CONG Uốn Lượn Cứng Mềm vừa tay ).
QUANG TRỌNG NHẤT LÀ THÁI ĐỘ LÀM VIỆC RẤT RẤT OK NHÉ.
Điểm này em rất thích. bác nào qua với ẻm đi. không gặp ẻm thì phí lắm.
Tóm lại tổng thì là đạt điểm 10/10 nhé. bác nào khó tình lắm thì cũng phải cho 9/10 khi gặp ẻm.
Thân chào các đồng dâm
riview chi tiết phết nhỉ, rảnh cu sẽ qua thử phát

đã check nhiều , nay mới gặp đc e này ưng con chim. Dịch vụ k chê đc, tiếng e bú mút nghe muốn phọt, ngực to, đầy, đầu tư nhỏ, thật 100%. Ae nào đến k đúng thật cứ nt chửi tôi. Về chén thích tư thế gì, e chiều hết, bướm khít, múp, dập truyền thống phê lắm. Chắc sẽ quay lại gặp e nhiều, ông nào yếu sinh lý lẻn 2 slot.

Mới gặp lại, đang nằm thở, comment chút. E nó làm tình khỏi chê, miễn bàn. Đang doggy e nói bóp ngực e đi a. E nó đang phục vụ có đt, đt e nó k để chuông, nói e nghe đt. E k nghe, phục vụ xong nằm ôm nhau chút, e nói e nghe đt các a mất hứng. 10 điểm thái độ phục vụ, 9,5 điểm bú mút, làm tình. A sẽ găp lại e tuần tới, tất niên e.

Mặt khá duyên, da dẻ mịn màng, nói chuyện vui vẻ thân thiện. E này người chắc chắn nên máy rất đầm, đúng gu xôi thịt nhìn là muốn ...ịt..! Chống chỉ định với ông nào thich mình dây cây cảnh.

Tối nay, theo chân bác nhớ e nhiều, đúng gu đang tìm, thích bím múp, ngực thật, mêm. Ngại mấy bé ngực giả, bóp sợ nổ...haha

Chén e tối quá, nhà nghỉ sạch sẽ giá hợp lý, da mịn mát, làm tình cực ổn, k giữ hàng, ngực to mềm lại thật (k phải ngực bơm), đầu ti nhỏ, chiều khách hết mình, bảo gì phục vụ đó, k cau có như nhiều hàng khác. Thích e rồi đí. Phòng 703. Mình yếu chỉ đc 3 phút.

Chén e tối quá, nhà nghỉ sạch sẽ giá hợp lý, da mịn mát, làm tình cực ổn, k giữ hàng, ngực to mềm lại thật (k phải ngực bơm), đầu ti nhỏ, chiều khách hết mình, bảo gì phục vụ đó, k cau có như nhiều hàng khác. Thích e rồi đí. Phòng 703. Mình yếu chỉ đc 3 phút.
nhà nghỉ nào đấy ông

Back
Bên trên Bottom