• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HOÀNG BẢO NGỌC - HOTGIRL CỰC XINH.

5.00 star(s) 3 Votes
phải thừa nhận mấy e teen nhà AS có net xinh,
nhưng méo chịu trang điểm, chắc chụp mỗi bộ ảnh (các bác biết mặt ko trang điểm nó ntn rồi đó)
service kém
bím méo chịu tỉa tót sạch sẽ, rừng rậm quá
góp ý mong cải thiện dịch vụ chứ book từ An An, Bảo Ngọc, Lan Anh đều chê

Công nhận bé này xinh thật, gặp rm mays làn thích nhất vừ chén vừ ngắm em. Thỉnh thoảng hôn em nhẹ nhàng.
Em rên nhẹ nhàng kích thích lăm, lúc hôn em còn quàng tay lên cổ rất tình cảm.
Nói chung ngon

Các em khác tôi đi trải nghiệm 1 lần thôi. Còn em này, tôi gặp tầm 5-7 lần rồi từ hôm đầu lên web luôn. Gặp lâu sợ quen mui nên lâu rồi không đi, tiện đăng ký nick thì cũng viết đôi dòng ủng hộ bánh và em nó.
Em này là em hợp gu tôi nhất trên web này. Xinh xắn, ngoan, nói năng nhẹ nhàng kiểu lơ thơ.
Nâng niu cưng chiều, trò chuyện thân mật tí thì con bé này vui đáo để. Biết làm nũng, biết dỗi biết hờn nhưng biết điều chứ không quá quắt.
Nó đi làm mặc cũng gọi là xinh nhưng chỉ vì người nó đẹp nên nó mặc đồ dễ đẹp thôi chứ không phải dạng chau chuốt. Da dẻ đẹp sẵn rồi nên nó cũng chẳng trang điểm.
Em này mà ăn mặc đàng hoàng, gặp ở ngoài thì ối ông tốn tiền với nó.

Các em khác tôi đi trải nghiệm 1 lần thôi. Còn em này, tôi gặp tầm 5-7 lần rồi từ hôm đầu lên web luôn. Gặp lâu sợ quen mui nên lâu rồi không đi, tiện đăng ký nick thì cũng viết đôi dòng ủng hộ bánh và em nó.
Em này là em hợp gu tôi nhất trên web này. Xinh xắn, ngoan, nói năng nhẹ nhàng kiểu lơ thơ.
Nâng niu cưng chiều, trò chuyện thân mật tí thì con bé này vui đáo để. Biết làm nũng, biết dỗi biết hờn nhưng biết điều chứ không quá quắt.
Nó đi làm mặc cũng gọi là xinh nhưng chỉ vì người nó đẹp nên nó mặc đồ dễ đẹp thôi chứ không phải dạng chau chuốt. Da dẻ đẹp sẵn rồi nên nó cũng chẳng trang điểm.
Em này mà ăn mặc đàng hoàng, gặp ở ngoài thì ối ông tốn tiền với nó.
Tôi cũng gặp em này nhiều. Ha ha xinh thật

đã checck cá nhân thấy ưng. thái độ vui vẻ nhiệt tình biết cách nói chuyện . sẽ còn đóng họ cho e dài dài

Back
Bên trên Bottom