• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Huyền anh 565 xã đàn

cho xin link với bác ơi search k ra
Giờ không thấy bài nữa. Hôm trc thấy lên bài rồi, giờ tìm chưa đc. Tôi thì lúc nào cũng set đc nên không quan tâm bài của em nó lắm.
Em này cả năm vừa rồi chỉ đi kín gặp khách quen thôi. Chắc cũng muốn kín đáo, khi nào em nó không đi thì chắc sẽ ẩn bài, liên lạc số trên bài cũng ko gặp đc.
Ông gặp em nó lần nào chưa?

Giờ không thấy bài nữa. Hôm trc thấy lên bài rồi, giờ tìm chưa đc. Tôi thì lúc nào cũng set đc nên không quan tâm bài của em nó lắm.
Em này cả năm vừa rồi chỉ đi kín gặp khách quen thôi. Chắc cũng muốn kín đáo, khi nào em nó không đi thì chắc sẽ ẩn bài, liên lạc số trên bài cũng ko gặp đc.
Ông gặp em nó lần nào chưa?
chưa dc nên mới muốn trải nghiệm br set kèo giúp dc k

chưa dc nên mới muốn trải nghiệm br set kèo giúp dc k
Nếu ông đi rồi thì tôi mới kết nối giúp vì nếu khi không đăng bài thì em nó chỉ gặp khách quen.
Mà cũng đừng có quá kỳ vọng! Em nó cũng không hơn mấy so với mấy em ở cùng SGP đâu, đc cái thật và tình cảm, không công nghiệp như đội ở đây.
Nhưng nếu ông thực sự thích thì Ib tôi chỉ cho cách.

Nếu ông đi rồi thì tôi mới kết nối giúp vì nếu khi không đăng bài thì em nó chỉ gặp khách quen.
Mà cũng đừng có quá kỳ vọng! Em nó cũng không hơn mấy so với mấy em ở cùng SGP đâu, đc cái thật và tình cảm, không công nghiệp như đội ở đây.
Nhưng nếu ông thực sự thích thì Ib tôi chỉ cho cách.
Bác có cách liên lạc với nga anna à bác

trước check chị này 2 lần rất xinh,đến và đi như 1 cơn gió,lâu r cũng muốn quay lại cái ks nguyễn anh ngõ 83 mà ko tìm đc ai ưng nữa
Ôi bạn ơi bạn lấy cả avatar của tôi à ?
Tôi e rằng việc đó không được hay lắm, dễ gây nhầm lẫn ?

Back
Bên trên Bottom