• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
t thích bộ ảnh hồi bên knv tên Linh Nhi 0140 nhất hehe, trước đó là DƯơng Cún thì phải
Hồi tên Linh Nhi là bạn, hoạt động cùng Khả Ngân. (Tuệ Lâm, Như Mây) Khả Ngân để nguyên bản, giữ giá 5L, còn Linh Nhi làm lại V1, V3 đi 8L tên Trang Pháp. Không biết Khả Ngân giờ phiêu dạt nơi đâu

Đúng, là cặp đôi ngày trc hay some ở nkt và đào tấn

đây là bác à :rolleyes:

em Tuệ Lâm 6 loét này phỉa k bác ? body ngon thật. Linh Nhi làm ngực vẫn 500k mà , đầu 2018 thì phải, làm bên NNV với NKT, mãi mùa hè euro mới tăng 8 lít, nhưng đc 1 thời gian lại về 6 lít rồi.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 17836

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 17837
Đúng là Tuệ Lâm 6L, sau 1 tgian quay lại tên Như Mây ở Pearl Đào Tấn. Em này mình gặp cỡ chục lần. Ẻm kể bạn em là Linh Nhi đi PTTM định đi 1 củ. Sau này thành Trang Pháp 8L rồi về Huyền Trang 6L, cuối cùng đi 5L từ năm ngoái hay cuối 2020 gì đó.

Nay gặp khá ok ae ạ có điều chờ rất lâu. Em này trắng, vú đẹp, người cân đối, khá xinh. Nhiệt tình, dịch vụ đầy đủ hôn môi đá lưỡi… Nay đông quá chờ lâu và e cũng có vẻ hơi vội vì nhiều người chờ :))

• Like
Reactions: Mex
Nay gặp khá ok ae ạ có điều chờ rất lâu. Em này trắng, vú đẹp, người cân đối, khá xinh. Nhiệt tình, dịch vụ đầy đủ hôn môi đá lưỡi… Nay đông quá chờ lâu và e cũng có vẻ hơi vội vì nhiều người chờ :))

cần tăng giá lên 7 lít cho đỡ đông

cần tăng giá lên 7 lít cho đỡ đông
7 lít thì sẽ ế đó vì hàng cũng thâm niên rồi :(( 5 lít là ổn và đông khách chờ chạy xô liên tục nghỉ sớm là đúng rồi. Em nó cũng tính toán cả. Với cũng mới lên bài làm lại mà 1,2 tuần sẽ k đông vậy nữa. Nay cũng t7.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom