• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phải nói em nó là cực phẩm các ông ạ, đi chơi được em nó chiều đủ các tư thế luôn, đã xinh đẹp dễ thương lại còn chiều khách, theo tôi đánh giá vs giá là rất ổn vì thời gian cũng khá thoải mái

thực sự chơi em nó khá là phê, người ngợm thơm tho như múi mít, bướm nhiều khí h20 chơi tràn mép bím , rất chân thật và cảm xúc

trong sự nghiệp đi chơi gái của tôi thích nhất là xinh gái, cứ xinh là cu ngỏng lên ngay, mắt em nó cũng đẹp, dịch vụ rất tốt , đáng đồng tiền bát gạo, không hối hận khi gặp em

Đã check hôm nay nên có một số nhận xét về em nó như sau :
Đánh giá đầu tiên là về face: xinh teen, nhìn sang cười rất tươi và duyên, đúng gu mình thích
Vú to tròn đầu, rất đẹp bóp rất ổn
Eo có da thịt rất chắc chắn mà không bị mỡ
Mông : to căng , dòggy êm và rất phê
Bướm nước nôi tràn nhựa ướt át và ấm nóng, địt rất phê và tê, chim cứ trực xuất kìm mãi mới đc
Service thì cực ổn, chiều chuộng dịch vụ đặc biệt, có cosplay như tiếp viên hàng không
Sẽ còn tiếp tục sét kèo với em

Đã check hôm nay nên có một số nhận xét về em nó như sau :
Đánh giá đầu tiên là về face: xinh teen, nhìn sang cười rất tươi và duyên, đúng gu mình thích
Vú to tròn đầu, rất đẹp bóp rất ổn
Eo có da thịt rất chắc chắn mà không bị mỡ
Mông : to căng , dòggy êm và rất phê
Bướm nước nôi tràn nhựa ướt át và ấm nóng, địt rất phê và tê, chim cứ trực xuất kìm mãi mới đc
Service thì cực ổn, chiều chuộng dịch vụ đặc biệt, có cosplay như tiếp viên hàng không
Sẽ còn tiếp tục sét kèo với em Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65882Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65883

Mông kia doggy sướng phải biết nhỉ

Phải nói em nó là cực phẩm các ông ạ, đi chơi được em nó chiều đủ các tư thế luôn, đã xinh đẹp dễ thương lại còn chiều khách, theo tôi đánh giá vs giá là rất ổn vì thời gian cũng khá thoải mái
Khen lằm khen lốn. Ngon thế đã đéo phải đang 2tr giảm còn 1

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom