• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bác bánh Xoài Non xem setup giúp t cái :D chứ muốn thẩm bao lâu rồi chưa hẹn được gọi toàn thuê bao ko :D

Anh ơi , e thực sự xin lỗi anh rất rất nhiều , em không hề cố tình vì thực sự không biết e mệt quá nên cầm điện thoại trên tay mà ngủ thiếp đi mất , choàng dậy em cũng không có thấy cuộc gọi nào của anh , nên em đã gọi lại và nhắn tin liền mong muốn anh cho em xin stk e đền bù lại tien phòng rất mong a thông cảm vì mất thời gian , mong anh rep tin nhắn cuộc gọi cho e xin lỗi nhé huhu

Đính kèm

319.9 KB · Xem: 504
    347 KB · Xem: 443
    340.7 KB · Xem: 390
Anh ơi , e thực sự xin lỗi anh rất rất nhiều , em không hề cố tình vì thực sự không biết e mệt quá nên cầm điện thoại trên tay mà ngủ thiếp đi mất , choàng dậy em cũng không có thấy cuộc gọi nào của anh , nên em đã gọi lại và nhắn tin liền mong muốn anh cho em xin stk e đền bù lại tien phòng rất mong a thông cảm vì mất thời gian , mong anh rep tin nhắn cuộc gọi cho e xin lỗi nhé huhu
bé check giúp a, sao gọi toàn thuê bao ko :( hay bị chặn số rồi :( gọi hoài ko đc

bé check giúp a, sao gọi toàn thuê bao ko :( hay bị chặn số rồi :( gọi hoài ko đc
Em khong có thue bao đâu nè , hoặc có thể lúc anh gọi cũng có cuộc gọi đến nên máy bận thui ạ. Em làm viec ,nhiều lúc không tiện cầm điện thoại để nghe check cuộc gọi , vì sẽ bất lịch sự với ty nào e đang phục vụ, nên nếu gọi e khong được, mong các ty để lại tin nhắn để e xong viec em trả lời nhe ạ, đối với các tình yêu nhắn hoặc gọi cho em quá 1,2 tiếng e mới nhận được e sẽ không rep để đảm bảo nhỡ anh phải về với gia đình e rep lại muộn quá, sẽ ảnh hưởng đến cuộc sống riêng của các anh . Khi nào em tạm nghỉ (hạ bài) tức là e khong có đi làm đó ạ , nên sẽ không check được đt các anh nhé☺☺️🥰! Thương gửi các ty ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom