• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Được hôm tối qua set kèo , hôm nay a với rảnh viết rp tặng e . Mê nhất là chim em bím khít , ẩm ướt , em phục vụ vào ra nhịp nhàng , cái cảm giác cho cu vào chịch mà nước dâm e chảy ra nó sướng gì đâu . Hai mép căng phồng ôm sát lấy con cu nên chẳng bao lâu trào ra trong sung sướng . Ngon chim cho tuần mới

Thật tuyệt vời khi không đưa nhầm chim để gặp em và có chút nhận xét sau cuộc vui như sau:
Vú: ngực tròn tự nhiên, trắng bóp thích đừng hỏi, ai bú thì không muốn rời
Bím: Sạch sẽ, gọn gành
Sevice: thổi kèn điệu nghệ, không rên la giả tạo, thở nhẹ.

em xinh đẹp mà nhìn nết na quá, nhìn như con gái nhà lành, kiểu này bố nào gặp ở ngoài không biết là chết đứ đừ ngay, không nghĩ chỉ cần bỏ ra 1 củ là được sở hữu em nó

cùng quan điểm với bác trên, em nó xinh kiểu hiền dịu nết na, đi check gái bao lâu mới thấy hay hay mà cảm xúc

Gặp em trưa nay xong, em này chuẩn giờ, đánh giá cao. Cười nói duyên, chứ không như nhiều em, chỉ nahwm nhăm xin đi tắm, không giao lưu. Nằm ôm ấp, liếm láp, nói chuyện vui vẻ, thoải mái

Hom trước gặp em, em nhiệt tình và ngoan quá, nằm ôm ấp, sờ thích, không giục là điểm cộng cho em.

hôm nay gặp em, mưa bão chán quá, ướt hết cả nên phải phơi áo, em nó vào cười ngại vãi. Khoản sv của em thì đánh giá tốt, ngoan, chiều khách đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom