• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Riêng thời gian mát xa trườn bò liếm láp toàn thân mặt trước mặt sau đã mất gần tiếng rồi chưa tính địt 😆
Nhưng với điều kiện ông phải tắm sạch sẽ từ ngón chân tới mang tai nhé. Em ấy liếm không sót chỗ nào đâu kể cả ass.
Ví dụ mới massage kích thích thôi mà đã xuất mất rồi chưa đc chơi thì có đc chơi nữa ko ạ hay chỉ vậy thôi các bác em mới tập đi chơi ạ với lại cũng dễ bị ra lên mong các cụ chỉ giáo ạ 😁

Ví dụ mới massage kích thích thôi mà đã xuất mất rồi chưa đc chơi thì có đc chơi nữa ko ạ hay chỉ vậy thôi các bác em mới tập đi chơi ạ với lại cũng dễ bị ra lên mong các cụ chỉ giáo ạ 😁
@Linh Đan em xem thế nào nhé :D

Theo mô tả của cụ thì lúc em nó massage đã phê tận não rồi em sợ em ko qua đc vòng gửi xe quá 😂
Cũng phê nhưng đến tận não thì do bác thôi, bảo e ấy dừng luôn chuyển sang món khác =)) lâu ko gặp LD cũng hơi nhơ nhớ rồi

Mỗi lần từ vĩnh phúc xuống gặp e là tinh thần sảng khoái hẳn. phải nói là dv cứ gọi là gút chóp luôn e lại vui vẻ nói chuyện hài hước nữa. 10 điểm ko có nhưng

mình đi chơi gái hàng tầm củ mà ko có hôn môi xoắn lưỡi là thấy thiếu thiếu rồi,e nó ghi tuỳ từng khách có chết không😌

Back
Bên trên Bottom