• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

LINH LINH MS 2995 - 800K: MẶT XINH MÌNH DÂY CÂY CẢNH

@Yến Thanh
1. Đây là diễn đàn Kynuviet - Chúng tôi sẽ chỉ quan tâm đến các e hàng đang hoạt động về web : có bỏ bom ko, có tráo hàng ko ? Có công nghiệp ko ?

2. Tất cả các vấn đề liên quan đến web khác chúng tôi sẽ ko quan tâm, các web rác mọc lên như nấm. Việc các web rác lấy hình ảnh rồi đăng tải lên giá cao hơn hay thấp hơn là điều sẽ xảy ra.

3. Giá đi làm của các e hàng do các e và nhà cung cấp thảo luận, đăng giá hợp lý thì được nhiều ae đón nhận ủng hộ, giá ko hợp lý thì sẽ ít khách . Khi đó nhà cung cấp và hàng sẽ cân nhắc đến việc giảm hay ko

Đôi khi e hàng ko muốn làm nhiều, ngày chỉ 2-3 khách nên ko có nhu cầu phải làm ngày 10-15 khách để phải set giá thấp hơn.

Thuận mua vừa bán, nếu bạn đã gặp tại web kynuviet và thấy ko hơp lý thì viết review kèm tin nhắn set kèo có pass kynuviet đăng tải tại box Review. Với bạn thì chưa ổn nhưng với người khác thì cảm thấy như thế là hài lòng. Vì thế đừng áp đặt suy nghĩ của bản thân mình rồi đưa ra những lời lẽ chê bai.

Mỗi người mỗi gu. Đúng là Trà My có khá nhiều ông mê nhưng cũng có 1 số cũng rất đông khác thấy tầm thường (đi 6L còn đc chứ sau này đổi tên thành củ quả thì không ổn tí nào -Nói thẳng so với mức 6L của Thúy Anh chẳng hạn thì xách dép xa). Mà số đông ấy chưa có ông nào bị thiến dái cả, thậm chí vẫn xuất hiện trên này, đóng gạch vẫn rất khỏe
Đồng tình về e Trà My. T cũng đã xem review, a e khen nhiều nên đi thử, và cũng thấy body đúng là đẹp thật, nhưng thái độ hơi bình thường, gần công nghiệp. Haha

Back
Bên trên Bottom