• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bác xoong nên tạo thương hiệu ngon bổ rẻ bây giờ nhiều hàng cạnh tranh thì sẽ bền lâu chúc bác ngày càng kiếm thêm nhiều em chất lượng yêu nghề phục vụ cho anh em yên tâm công tác và tin cậy vào bác

Hôm qua cũng gặp em rất thoải mái, em xinh ngoan tình cảm như người yêu luôn. Hôm qua ấp em phải tiếng rất hài lòng với em. Cảm ơn bác @XOONG nhé. Còn ủng hộ bác

Gặp em trưa nay không có gì để chê cả với mình rất ưng ý luôn. Rm nhỏ xinh ngoan và dịch vụ tốt. Làm tình như người yêu. Tắm chung hôn môi vét máng đủ hết nhé.

Đc của nó đây gặp em chiều hôm qua. Em xinh nói chuyện rất thoải mái.
Sau khi anh em tắm chung dần s em bắt đầu ôm ấp làm tình cho nhau rất đầy dủ và tình cảm. Ôm ấp hôn hít như người yêu.
Rất đáng check dành cho em s e thích tình cảm.

Tuyệt vời luôn các bác nhé nhỏ nhắn xinh xắn nhưng rất ngoan. Xinh đáng yêu cự kỳ luôn.
Làm tunhf tình cảm như người yêu.
Chẩn dịch tắm chung hôn hít tít mù luôn.
Ks Ha Na Thiên Hiền nhe

Đợi mãi mới thấy xuất hiện lại. Lần 2 gặp em. Cắp nhau gần tiếng rồi thôi. Hai đứa thở hổn hển.

Đã check và sau đây là cảm nhận của e: Ngây thơ, trong sáng, lễ phép, nhẹ nhàng. Điểm trừ là hàng tự nhiên chắc chưa xây đắp gì nên khá hoang sơ, ko mịn màng

Khen :
- ngoan, hợp tác, yêu nghề, hàng nguyên bản, núm vú nhỏ, màu vẫn tươi, bím khít nước đầy đủ.
Chê :
- gầy, nhỏ, kĩ năng làm tình kém.
Cá nhân thấy giá ko tương xứng với mặt bằng chung.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom