• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bác bánh xem thế nào chứ mình hẹn tầm 30p mình đến nhưng do ở xa nên hơn 9h mới đến lên lấy phòng nhắn tin số phòng và gọi điện thì tò tí te.

Bác xoong xem xử lý vụ này như thế nào tôi nhắn k thấy rep. Ko biết ai cầm máy báo địa chỉ tôi sang 51 TA lấy phòng nằm phơi dái rồi em gọi lại e ở bên Hana cơ a trả phòng rồi qua đây. Thế là tôi vào 51Ta lấy phòng trả tiền vô nghĩa à.

Còn review e lisa thì ok ngon. Hàng ông xoong chuẩn tôi chuyên đi cũng chả cần nói nhiều ae ở đây đều biết.
Giờ xem vụ này như thế nào đi

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 68569Bác xoong xem xử lý vụ này như thế nào tôi nhắn k thấy rep. Ko biết ai cầm máy báo địa chỉ tôi sang 51 TA lấy phòng nằm phơi dái rồi em gọi lại e ở bên Hana cơ a trả phòng rồi qua đây. Thế là tôi vào 51Ta lấy phòng trả tiền vô nghĩa à.

Còn review e lisa thì ok ngon. Hàng ông xoong chuẩn tôi chuyên đi cũng chả cần nói nhiều ae ở đây đều biết.
Giờ xem vụ này như thế nào đi
Mình hỏi em ấy rồi. Nay bên T.A hay full phòng nên em ấy chuyển về Ha Na. Cái này phải bồi hoàn bác tiền ks bên T.A. Tks bác. Mình dặn em ấy rút kinh nghiệm.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom