• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thông báo với a e dã chén và rất hà lòng, em vui vẻ phục vụ nhiệt tình tắm chung rất tình cảm.
A e nào thích xinh dáng dây dịch vụ chuẩn chén nhé. Cá nhân em thì sẽ còn gặp lại.

Nay gặp em lần có chút nhận xét cho anh em.
- body đẹp đúng kiểu đồng hồ cát bụng phẳng eo thon vú to dáng đẹp
Mặt trẻ xinh trẻ cuốn hút 8đ
Vú to đẹp mềm mặc dù đã làm
Eo đồng hồ cát
Mông cong đẹp
Cái mình đánh giá các làm việc và phục vụ của em rất chuẩn, tắm chung làm tình rất tình cảm môi máng đầy dủ.
Có chút ảnh.

Xịn nha các bác, thái độ phục vụ tốt, ngực đẹp, mặt xinh. Hôn hít tít mù, nói chung là ưng chym, sẽ còn gặp lại em

Vừa xoạc xong, ngực đẹp , mềm mại . Vòng nào ra vòng đấy . Dv của em đầy đủ như cam kết, mân mê từ nhà tắm đến lúc lên trên giường, hàng tình cảm, ngoan, chiều khách. Điểm cộng là mình báo phòng em có mặt rất nhanh. Iu em mất rồi .

Em này xinh, dáng đẹp, tính tình vui vẻ, phải cái tác phong hơi nhanh, khôn khéo làm khách nhanh out.
Phòng bên cạnh có chú gặp chưa đc 10 phút, em nó vào, mềnh chỉ kịp tắm qua đã thấy em nó từ phòng kia đi ra :)

hôm vào AS gặp em nó, 2 ae đi cùng thang máy, em nó mặc đồ ở nhà thôi mà nhìn đã muốn ăn thịt luôn trong thang máy r, may mình kiềm chế nhã nhặn hỏi đc cái tên với ms :))

Bé này dáng đẹp+ xinh + sang. Bj tuyệt vời, nc nhẹ nhàng k giục giã . Điểm cộng nữa là báo p 5p sau em đã có mặt…iu ghê, a chym to p 701

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom