• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

MIU DÂM MS 1654 - thất vọng lần đầu đi gái ở kynuviet :(

@Miu à, anh ko hề nói là em không hợp gu anh, cái đó là em tự cảm nhận thôi (từ cái nhìn nét mặt của anh hả em?), anh cũng không trách em cái đó nữa, em có quyền có cảm xúc của em.

Thực sự mà nói dáng em rất đẹp, em cao ráo, dáng xinh xắn, khối cô gái phải ghen tị chiều cao của em đấy, thực sự đàn ông nhìn ko dám chê đâu em! anh đi gái nước ngoài nhiều rồi, và chiều cao và dáng của em thực sự còn hơn khối cô rất nhiều.
Anh cũng rút kinh nghiệm tốt nhất khi set kèo anh nên hỏi trước về vấn đề sinh lý, nếu bạn gái nào bạn ý biết và không ngại thì sẽ dễ cho cả đôi bên.

Anh viết bài này không phải để dìm em hay chửi em gì đâu, cả bài viết em có thấy anh dùng một từ chửi hay khiếm nhã nào với em không? Anh cũng thấy em đã rất lịch sự với anh từ đầu đến cuối, không hề nói một câu hỗn nào cả. Có chi chỉ là service a thấy ko hài lòng thôi. Đây là lần đầu của anh với 1 em gái VN nên a thấy thất vọng. Đơn giản vậy thôi, xin em hiều cho. Nếu em cảm thấy bị công kích thì xin nhận của a 1 lời xin lỗi nhé! Anh biết với nhiều anh khác em vẫn phục vụ rất chu đáo và nhiệt tình. Anh đọc qua hết cả cái Thread của em rồi, nhiều anh trong đó khen lắm.

Nhưng, em viết ở trên của anh dính bẩn là ko đúng đâu em, trước khi đến gặp em a đã tắm rửa rất kỹ, rồi khi em nói anh đi rửa lại, anh cũng lột ra để rửa lại kỹ lần nữa. Anh biết vấn đề của mình nên rất chú trọng chuyện vệ sinh cá nhân mỗi khi đi chơi, ko chỉ lần này mà tính anh luon luôn thế rồi, đi chơi là phải sạch sẽ thơm tho, tắm rửa trước, đến địa điểm tắm thêm cũng đc. Ko có chuyện anh để chất "trắng trắng bẩn bẩn" dính lại trên đầu dương vật đâu em ơi, hay là do ánh sáng phòng ko tốt nên em nhìn ko rõ đó em ạ. Anh là người ưa sạch sẽ, lông dái anh cũng cạo sạch banh chứ chả bao giờ anh để nó bẩn như em viết đâu em gái ạ.

Còn cái lúc em nhổ, anh nằm trên giường nên không nhìn thấy em có để thùng rác ở đó, nếu thực sự em nhổ vào thùng rác, anh ko thấy tưởng em nhổ ra sàn thì cho anh xin lỗi nhé, vì nếu em nhổ ra sàn thì thực sự rất mất vệ sinh cho khung cảnh làm tình, và anh không thích điều đó.

Thực sự anh ko gây khó dễ gì cho em cả, nếu gây khó dễ anh đã không để em đi sớm vậy khi anh chưa xuất.
Anh bảo em dừng lại lúc em nói "khổ", từ đó làm cho a cảm thấy tự ái nên chuyện thành ra thế, chứ không phải là anh đang chịch em sướng chym rồi đột nhiên đùng đùng bảo thôi, em nhớ lại cho rõ đi.

Anh biết bọn em chấp nhận công việc này là muôn vàn khó khăn, nên anh rất tôn trọng và luôn giữ thái độ đúng mực. Em xem anh chấm điểm em thì biết. Dáng, da, eo, bým anh toàn chấm 8/10 bởi vì thực sự anh rất thích nét đẹp của em, còn ngực với mông anh để điểm trung lập vì thực sự anh đã được chiêm ngưỡng đâu.

Anh viết cũng dài rồi, anh không muốn thanh minh gì thêm cả, cũng là một trải nghiệm của anh khi ở VN ít ngày, biết đâu vì như này mà anh lại có ấn tượng với em trong tâm trí, chứ ai ai cũng Perfect thì có khi lại chóng quên em gái ạ. :)

Thôi chúc em một buổi tối tốt lành!

P/S ảnh chym của anh theo yêu cầu của em nhé, trước khi chụp anh cũng chẳng phải rửa gì đâu nhưng nó vẫn sạch sẽ em ạ, chụp lên cho nó khách quan :)
Moẹ chim này thì tao cũng vái cả nón =))

Cái thể loại tham gia diễn đàn lâu rồi còn del viết nổi 1 cái review nào thì t biết m là thể loại ăn bám xa hội rồi, còn vào đây cắn càn à.
Thôi t khóa mõm m, thích thì tự viết review cho ra hồn rồi ở đó mà sủa nhé.
Lên đi bắn đi. Để thế kia ng ta trả kinh. Tôi cắt bao quy đầu xấu ơi là xấu. Thế nhưng đi chơi chưa bjo e nào phàn nàn cả,

Back
Bên trên Bottom