• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đính chính cho các bác yên tâm em ấy chuẩn thái luôn! Nhưng là dân tộc Thái trong 54 dân tộc ae ??. Ng mi nhon mảnh dẻ. Ko biết phải vội chạy xô ko mà BJ sơ sài đến lúc chịch thì cứ bảo e nhanh ra đi. Càng thúc giục con ng em nó lại càng tụt hứng địt càng lâu. ??. Đúng kiểu mất tiền mua mâm nên đâm cho thủng ?‍♂️.
Bác bánh bảo em ấy chú ý lại sv nhé. Cong rổng thể thì ko chê điểm gì hết!
1 em hàng non và ngon, nhưng cần rèn luyện kỹ năng
Theo như kinh nghiệm địt gái Thái xịn ở bên Thái thì dịch vụ của các em rất tốt. Em này làm ở VN đạt được sv như thế thì cháy máy.
@Dận Chân có hàng độc lạ đấy. Rất kết em Trung Quốc giờ lại có thêm bé này khuynh đảo diễn đàn he he.
Tối qua em còn tưởng đc quất cả em ling ling luôn cơ. Vì hỏi ra 2 em ấy ở cùng nhau thân nhau nữa. Em hỏi thế gọi cả em ling xùng some đc ko, e ấy lấy đt gọi luôn. Nhưng ko nghe. Buồn ?‍♂️?‍♂️

Gửi đến các checker một siêu phẩm cực kì trẻ trung mang 2 dòng máu Việt - Thái ( có thể kiểm chứng cả trình độ tiếng Thái ) phải nói là rất hiếm khi những em hàng kiểu này mới đi làm , các bác tranh thủ nhéBạn phải đăng nhập để xem file này: 37498Bạn phải đăng nhập để xem file này: 37495Bạn phải đăng nhập để xem file này: 37497Bạn phải đăng nhập để xem file này: 37496
thêm ảnh bín vs hàng đi thớt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom