• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

PHƯƠNG ANH MS5785-700K XINH GÁI LÚM ĐỒNG TIỀN BODY NUỘT LỒN MÚP ĐẸP.

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Cuối tuần gặp em buổi tối, mặc dù lúc chốt kèo có trục trặc chút do lỗi tin nhắn nên phải đợi em nhưng rất xứng đáng đợi.
Tôi nhắn tin chốt kèo xong rồi phi từ cty sang thiên đường 184. Tôi lấy phòng nhắn số phòng rồi đi tắm rồi ra kiểm tra điện thoại thì chưa thấy em rep lại , máy không có vạch sóng nào nên reset rồi nhắn lại lần nữa. Thì lúc sau máy load về tin nhắn em hỏi “ anh có đến không” cách đó hơn 20ph rồi. Em nói là đã goii nhưng thuê bao tưởng tôi không đến nên đã về. Tôi nhắn em quay lại và sau gần 20ph thì em cũng quay lại. Và tôi cảm thấy nếu lỡ cuộc hẹn này thì thật tiếc. Ấn tượng đầu tiên là em rất xinh, gặp tôi em nở nụ cười chào để lộ chiếc lúm đồng tiên rất duyên. Tôi đặc biệt thích con gái có lúm đồng tiền nên khen em không tiếc lời khiến em cũng ngại ha ha.
Em nhanh chóng cởi đồ rồi vào tắm sau đó trở ra leo lên giường với tôi. Em có body trắng trẻo nuột nà của em nổi bật với bộ ngực rất đẹp và chiếc Mu lồn rất múp đập vào mắt. Nằm ôm tôi em kể :
PA: lúc nãy đợi a hơn 20ph nên em nhắn tin rồi gọi mấy cuộc thấy thuê bao nên em về đi nhậu với đám bạn. Vừa ngồi vào bàn thì nhận được tin nhắn của anh
MD: sorry em, chắc lúc đó máy anh bị lỗi, đến đây anh không thấy vạch sóng nào phải khởi động lại rồi mới thấy tin nhắn em hỏi đấy.
MD: Thật may em chịu quay lại với anh, sẽ rất tiếc nếu lỡ hẹn này vì em xinh quá!
PA: Vâng, thấy anh nhắn là tắm xong rồi muốn em quay lại, công việc quan trọng hơn ăn nhậu hii
MD: Nếu em nói là đang đi ăn với bạn ở xa thì anh cũng không nỡ để em bỏ lỡ cuộc vui đâu. Cảm ơn em đã quay lại với anh.
PA: Em với tụi bạn cũng thường xuyên ngồi nên cũng không sao ạ, khách hàng và công việc em ưu tiên hii
Em cười rồi rúc vào ngực tôi, tôi và em nói chuyện thêm cũng không vội vàng vào cuộc ngay. Tôi cũng đề nghị em xin chụp ảnh và quay video nhưng em rất kiên định từ chối dù tôi thuyết phục mọi cách. Phải đến khi sau khi màn địt nhau vật vã kết thúc, lúc này em mới đồng ý cho tôi chụp đúng 2 kiểu ảnh.
Trải nghiệm em xong thì tôi có mấy đánh giá thế này:
Dáng: Cao ráo chừng 1,63-1,64m cân đối đẹp 9/10
Da: Trắng tươi mịn màng, có hình xăm ở sau vai 9/10
Mặt: Rất xinh, nét sắc sảo và dâm đãng như hình bánh đăng ( ảnh crof) có lúm đồng tiền duyên dâm cuốn hút 9/10
Ngực: Rất đẹp, bầu vú không quá to nhưng căng đẹp, bóp mềm thật tay, nếu em không bật mí thì tôi nghĩ là tự nhiên. Nhìn chung là xịn đẹp nhé 10/10
Eo: Thon gọn không chút mỡ thừa 9/10
Mông: Không to nhưng tròn đẹp mịn màng, em nó mà tập thêm phần này thì đỉnh luôn. 8,8/10
Lồn: Mu to, múp rụp, đẹp chưa cavat, co bóp cực tốt. Nếu em wax thì phê hơn là cạo như bây giờ. Lúc địt tư thế truyền thống lông đâm vào mu tôi hơi nhột 9/10
Thái độ dịch vụ: 9,5/10
Ngoan, vui vẻ hợp tác, tôi đánh giá cao khi em quay trở lại phục vụ tôi khi đã nghỉ đi ăn với bạn. Làm tình rất cuốn khi Bj miệt mài, hôn môi tình cảm và tôi thích nhất khi làm ở tư thế truyền thống vì nhìn mặt em lúc đó xinh đẹp và rất dâm đĩ, có sự kích thích rất lạ khi em biểu cảm sau các cú nhấp của tôi và phần nào đó là nhìn xuống cái mu lồn cực to của em đang mút chặt con cặc tôi. Tiếc là em không cho chụp quay khi địt. Nếu được quay chụp lúc đó chắc chắn tôi cho 10/10 và các ông được xem clip chỉ có rớt rãi thôi ha ha.
Chắc chắn tôi sẽ gặp lại em nhiều lần nữa vì vẫn muốn có clip địt bọp long trời với em.

Hình chụp nghiêng không che của Bánh.

Ngọc Nhi 6012, đi 6L ở MAT vài năm rồi, gần đây có dạo chuyển về Phố Vắng 282 XĐ, mặt vuông, hơi lạnh. Cũng tạm ổn so với mặt bằng hiện tại.

Ngọc Nhi 6012, đi 6L ở MAT vài năm rồi, gần đây có dạo chuyển về Phố Vắng 282 XĐ, mặt vuông, hơi lạnh. Cũng tạm ổn so với mặt bằng hiện tại.
Tôi thấy mặt xinh và dâm mà, không phải là vuông ( nghe thô vd) kiểu người phần đầu nhỉnh hơn bình thường 1 chút.

Back
Bên trên Bottom