• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

PHƯƠNG ANH MS5785-700K XINH GÁI LÚM ĐỒNG TIỀN BODY NUỘT LỒN MÚP ĐẸP.

Chưa thấy bác chê e nào ?. Rv thì nên có ưu nhược điểm cho ae dễ chọn
Có chê chứ, bạn đọc hết các rv sẽ thấy.
Tôi không quan tâm anh em chọn ai vì gu mỗi người mỗi khác. Tôi chỉ quan tâm làm sao mỗi lần đi check sẽ đc tận hưởng, đc quay phim chụp ảnh nên phải khéo léo ngoại giao để đạt được những gì mình muốn. Gần như tất cả các em đều đc bo thêm nên tôi đc phục vụ tốt hơn.

Có chê chứ, bạn đọc hết các rv sẽ thấy.
Tôi không quan tâm anh em chọn ai vì gu mỗi người mỗi khác. Tôi chỉ quan tâm làm sao mỗi lần đi check sẽ đc tận hưởng, đc quay phim chụp ảnh nên phải khéo léo ngoại giao để đạt được những gì mình muốn. Gần như tất cả các em đều đc bo thêm nên tôi đc phục vụ tốt hơn.
Đi chơi ai chả bo bác. Kể là tôi ko ưng vẫn bo nói thật theo chân bác gặp mấy e hơi buồn hêh☺️☺️☺️

Đi chơi ai chả bo bác. Kể là tôi ko ưng vẫn bo nói thật theo chân bác gặp mấy e hơi buồn hêh☺️☺️☺️
Thế bạn xem lại mình, tôi cơ bản gặp em nào cũng vui. Có ảnh có video đều vui cả, thi thoảng gặp phải lệch gu và khó thuyết phục thì chịu thôi.

Em này hôm trước tôi cũng đi rồi công nhận là nuột, mỗi tội ko nhiệt , tụt mood lắm. Kiểu này solo với Trang thỏ thì khoái hơn nhiều ông ạ. Hôm nào tôi với ông chén cặp Pháp- thỏ đi cho vui :))

Back
Bên trên Bottom