• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vừa gặp bé xong, dáng người mi nhon, ngực bự săn chắc, e bú cu phê lắm cố gắng kiềm chế mới ko phụt kkkk. Lồn bóp vừa đâm 5p đã phụt tiếc quá. Chắc phải gặp em dài dài

Em ngoan ngoãn chịu hợp tác với mọi tư thế. Đặc biệt e khẩu dâm khi làm tình rất phê. Ae nào thích gu tình cảm có thể liên hên e

Chưa bao giờ mà gặp nào như sướng như e này.thật sự trên cả tuyệt vời .định đi phát t2 nhưng lại nghĩ lại tháng này còn khá dài :3 .ko thữ phi ca đoi các ông ạ

mới check em hôm trước. Thái độ thì ngoan, mà ảnh với thật hơi khác nhau. Xem ảnh có vẻ e nhỏ xinh, mà khi gặp cũng đô ra phết :D

Vừa chek e xong . E chơi phê sướng quá đi .nghe bảo e làm cả Tết hẹn. E mung1 qua khai xuân e cái cho rực rỡ

Đính kèm

167.8 KB · Xem: 607
Cảm ơn em nhiều cô bé. Gặp em ngày cuối cùng của năm. Thật tuyệt vời em nhẹ nhàng từ đầu đến cuối. Không choảnh giống các bạn hotgun nhưng thái độ em tuyệt vời nói chuyện vui vẻ nhẹ nhàng ngoan:
Anh đuôi 218 p403 nha pé. Chúc đắt hàng;
Em có TRỰC TẾt đón giao thừa chào XUÂN luôn ae
Lưu số em rồi nhé hẹn gặp lại cô bé bánh bao?

Thật lòng mà nói đi chơi gái từ xưa đến giờ chưa gặp ai hài lòng như bé này. Quá ưng ý cho ngày đầu xuân gặp em, Em nói chuyện thật nhẹ nhàng dễ ghe dễ chịu xong việc còn nằm lại chuyện trò gần 30p mới rủ em ra về cảm ơn em.
Chúc ae đến với em vui vẻ!!!

• Like
Reactions: VIP
Ok ok, trắng trẻo hàng còn đẹp lắm, check lần muốn đi lại nhiều lần làm kh mối, thích e khoản làm tình và tạo cảm xúc rất căng, tc nhiệt tình thoải mái lắm

Em xinh,dê thương lắm.dịch vụ đầy đủ,hôn môi,69 em chiều hết.lâm trân thì nhiêt tình,chủ động mọi tư thế luôn.phê lắm

Làm đỉnh thật, đi check cảm nhận mới ý thức rõ đc làm tình đúng nghĩa thế nào k như e ny vừa làm vừa xấu hổ mất cả hứng. Kkk

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom