• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Sophia 6356 quá nhanh quá nguy hiểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MTM

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Trên 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Review ngắn gọn em Sophia 6356, gọi là ngắn gọn vì mình chưa thấy em nào công nghiệp như này :))), chạy sô kinh khủng. Hẹn em nó ở ks CV Quan Hoa, đến nơi chờ hơn 30p em nó mới sang phòng mình. Vừa mở cửa ra đã thấy 1 em mặc đồ lót như không mặc gì - vừa vào đã đè ra buscu ngấu nghiến (mình ko thích thế này đau cu bỏ xừ). Bú liên tục và tốc độ nhanh, mạnh bác nào ko quen chắc phọt sớm :))). Đụ được lúc thì mình hết hứng phải xóc :))). Tổng thời gian từ lúc vào đến lúc em nó ra khoảng 20p và không có thời gian chết nào ngoài việc làm tình. Đánh giá là gặp cho biết chứ không gặp lại, cái hotel CV không được sạch sẽ.
Em nó độ toàn tập, mặt theo mình sửa giống Eimi Fukada trông rất nhựa.

Lần này đi đụ các em thấy mông các em đẹp kỳ lạ, nhưng chắc là độ hết cả. Đóng góp cho mấy chỗ độ mông độ vú sửa mặt của bạn bè mình, hình độ mông tại cơ sở làm đẹp tham khảo :).

Đính kèm

2.8 MB · Xem: 1,281
Độ cũng để cho anh em checker thưởng thức thôi mà bác 😂. Nhưng em này thấy nh bác cmt khen mà, hay k hợp gu của bác

Lần trước mình đi cũng thấy hơi công nghiệp, vào ko cười... có thu phụ phí cosplay 200k, mặc dù trên bài ko thấy ghi là thu phụ phí... dáng người đc, đi cho biết thôi chứ ko gặp lại...

E này dc cái địt cho quay video nên nhiều ae thích với lại đang hót gọi cháy mẹ máy :))) phục vụ tốt thì sẽ đông khách chứ bát nháo thì đúng chỉ lần đầu tôi chơi e này rồi thấy OK mà chắc bác k hợp gu

Lần trước mình đi cũng thấy hơi công nghiệp, vào ko cười... có thu phụ phí cosplay 200k, mặc dù trên bài ko thấy ghi là thu phụ phí... dáng người đc, đi cho biết thôi chứ ko gặp lại...
Haha em nó chạy sô còn ko có thời gian mặc đồ. Mặc nguyên cái quần lót lọt khe chạy giữa các phòng.

Cảm ơn ty dùng dịch vụ ạ ty quản cáo cả thẩm mỹ ạ sao viết cả một bài quảng cáo vào bài viết thế ạ ty ko hẹn đợi em 10p thôi mà ty cũng sung quá ạ làm tình ko ngừng nghỉ mà 30p5 mới ra

Cái này anh hỏi sophia và e nói trên bài có và a vào bài xem và anh cũng yêu cầu mặc đồng ý thì em mới làm theo yêu cầu của ty ạ chứ sophia ko tự ý ty nha lu nè hì

Các đồ corlpay là yêu cầu các ty nên e mới mua và đăng bl chọn cho tiện chứ ko các ty gọi điện nt bảo gửi e ko có tg cứ ngồi cả ngày đọc nt và gửi ảnh đc còn dịch vụ ko tốt trắc e ko đc các ty ủng hộ nhìu vậy đâu a! Đừng lấy em bi a cho thâm mỹ bạn anh vậy tội lắm ty nhé

Sophia cũng nhân tiện đây e nói luôn a dv em bú liếm chiều đủ tư thế ae nào sung khoẻ đi quá lâu có thể mua thêm h và khi đi phải chịch bao nha ko cố tình dùng sức để đi ko bao khi đó cố tình sophia cáu lên thì lại nói em thái độ thi tội lắm mong các ty hợp tác để tận hưởng dịch vụ vv hơn ạ

Các đồ corlpay là yêu cầu các ty nên e mới mua và đăng bl chọn cho tiện chứ ko các ty gọi điện nt bảo gửi e ko có tg cứ ngồi cả ngày đọc nt và gửi ảnh đc còn dịch vụ ko tốt trắc e ko đc các ty ủng hộ nhìu vậy đâu a! Đừng lấy em bi a cho thâm mỹ bạn anh vậy tội lắm ty nhé
Hahaa chắc ko lấy em để đi PR cho thẩm mỹ đâu, chỗ này là chỗ nào mà PR :)))

Thứ 1 bác gặp e nó mà ko nhắn tin hẹn trước, đùng cái bác nhắn số phòng, rồi bác kêu bác đợi 30' là bác đúng hay sai?
Thứ 2 bác địt lâu ra rồi bác rút bao ra tính chơi trần, e ý từ chối bác là e ý đúng hay sai?
Bác đợi lâu là do bác ko hẹn trước và e ý ko cho bác chơi trần rồi bác lên bác phốt @@

Thứ 1 bác gặp e nó mà ko nhắn tin hẹn trước, đùng cái bác nhắn số phòng, rồi bác kêu bác đợi 30' là bác đúng hay sai?
Thứ 2 bác địt lâu ra rồi bác rút bao ra tính chơi trần, e ý từ chối bác là e ý đúng hay sai?
Bác đợi lâu là do bác ko hẹn trước và e ý ko cho bác chơi trần rồi bác lên bác phốt @@
Câu 1 thì xem tin nhắn. Câu 2 thì đéo thèm trả lời nha ông bánh. Ông nghĩ là nhiều thằng thích nhân trần thế sao :))) tôi thì đéo có dại với 1 em ngày 20 cái cây chọc vào.
Quan điểm là đéo dìm hàng ai cũng đéo nâng bi em nào. Có sao nói vậy.

Đính kèm

104.8 KB · Xem: 459
Câu 1 thì xem tin nhắn. Câu 2 thì đéo thèm trả lời nha ông bánh. Ông nghĩ là nhiều thằng thích nhân trần thế sao :))) tôi thì đéo có dại với 1 em ngày 20 cái cây chọc vào.
Quan điểm là đéo dìm hàng ai cũng đéo nâng bi em nào. Có sao nói vậy.
Thời gian này thì chuẩn bác thớt nói rồi, cái thứ 2 thì chịu =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom