• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Sophia 6356 quá nhanh quá nguy hiểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hên xui, dạo này thấy em Khả Như cũng thế, chơi được 10p bắt đầu a ra đi, được cái e nó thái độ rất ổn vs xinh nên tạm chấp nhận

Hên xui, dạo này thấy em Khả Như cũng thế, chơi được 10p bắt đầu a ra đi, được cái e nó thái độ rất ổn vs xinh nên tạm chấp nhận
Giống hàng ăn đông khách quá khả năng phục vụ thôi mà. Ko có ấn tượng tốt thì ko gặp lại. Trải nghiệm cá nhân không ai copy của ai được.

Nc là ae lên lựa nhau dãn ra . K dùng như phá em nó k đáp ứng dc. Và lại dịch vụ cũng sẽ bị ảnh hưởng nhiều bởi quá tải. Qd của tôi là đi chơi cứ phải thoải mái. Chứ k xinh hay ngon bằng zời

Nc là ae lên lựa nhau dãn ra . K dùng như phá em nó k đáp ứng dc. Và lại dịch vụ cũng sẽ bị ảnh hưởng nhiều bởi quá tải. Qd của tôi là đi chơi cứ phải thoải mái. Chứ k xinh hay ngon bằng zời
Lựa sao được :))) Chỉ có các em giữ kỷ luật chất lượng thôi.
Chờ 30p không lâu, tui không đánh giá cao vì tổng thể trải nghiệm, ks ko sạch, nên không gặp lại .

Lựa sao được :))) Chỉ có các em giữ kỷ luật chất lượng thôi.
Chờ 30p không lâu, tui không đánh giá cao vì tổng thể trải nghiệm, ks ko sạch, nên không gặp lại .
Ý tôi là căn dc tgian sớm ý. Làm nghề giữ dc chất lượng dịch vụ vẫn là nhất. Thế ms dc lâu dài

Mình cũng gặp Sophia ở ks Công Vinh, Quan Hoa giữa tuần trước, đúng hôm HN 38 độ nóng như chảo rang mà mình lại ở xa ks này nữa chứ. Nhưng xem clip của e thấy hấp dẫn quá nên vẫn cố cho chim ăn 😂

Nhận xét khách quan là em này dáng đẹp và cân đối, mặt trang điểm đậm kiểu già dặn. Em hôn ngực mình son đỏ choét, sau phải vào nhà tắm kỳ mãi mới sạch ko về vợ nó hoạn.

Service của em cũng đủ bài, nhưng đúng là khá nhanh gọn, kiểu em nhiều khách đợi quá. Mình cũng tinh ý nên lúc em vào thấy em có vẻ vội vàng mình cũng hỏi luôn là em có khách đang đợi sau anh phải ko thì em thẳng thắn trả lời luôn là: có anh ạ.

Chốt lại là ở thời điểm này Sofia có nhiều
clip nhất nên đang rất hot và đông khách, để phục vụ như anh em kỳ vọng là khó đáp ứng khi từng phút đều là xèng ^^ Cá nhân mình sẽ không có ý định gặp lại Sofia giai đoạn này vì em đang chạy sô nhiều.

cái phản biện "chơi lâu, rồi đòi chơi trần" như kiểu mẫu văn chung khi report chê hàng ý nhỉ :))
chuẩn mẹ nó rồi. Hàng ông Xoài tôi đi từ thời Đan Thùy mới nổi (hồi đó uy tín vì khách phản hồi là ổng nói sẽ về nhắc nhở lại các e ).Nhưng ko phải có uy tín là bênh phò đc đâu. Đông khách thì cũng từ ae review mà lên. Mất khách cũng vậy thôi. Nhiều e phò chiều khách h đổi đời sang nc ngoài hết rồi có ở vn mà đi cãi nhau với mấy ông nữa đâu

Qd của tôi là vẫn còn nhiều em để các ông lựa chọn. Chứ có gì mà phải năn tăn. Muốn quay video thì cứ nói thẳng với các em. Rồi dùng app vào là oke chứ có gì khác biệt đâu !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom