• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có lẽ gần đây các mem VIP toàn rv tầm bậy cả thì phải. Chỉ có mỗi bánh đăng ký thì luôn luôn đúng. Bằng chứng là dù có rp là không có dv này thì trên bài vẫn để nguyên không thấy BQT yêu cầu phải chỉnh sửa gì cả chứ nếu bánh đăng ký sai thì chắc phải sửa lại rồi.
Cho dù SOÁI ngày nay kém nhiều so với SOÁI 2 năm về trc thì chắc vẫn uy lực hơn mấy mem "Lục giác đài" nhiều lắm. :)
Có lẽ gần đây các mem VIP toàn rv tầm bậy cả thì phải. Chỉ có mỗi bánh đăng ký thì luôn luôn đúng. Bằng chứng là dù có rp là không có dv này thì trên bài vẫn để nguyên không thấy BQT yêu cầu phải chỉnh sửa gì cả chứ nếu bánh đăng ký sai thì chắc phải sửa lại rồi.
Cho dù SOÁI ngày nay kém nhiều so với SOÁI 2 năm về trc thì chắc vẫn uy lực hơn mấy mem "Lục giác đài" nhiều lắm. :)
VIP toàn ông bố láo thôi tin hay k thì tuỳ bro ;)

Ak bác đang nói đểu soái ak
Soái không biết bác đa đi em nào nhà soái chưa. Nhưng riêng soái ngoan thì tồn tại
Còn công nghiệp hoặc bố láo thì chỉ cho treo bài thôi
Soái không bênh nhân viên nhưng cũng vẫn luôn giải quyết vân đê từ 2 tai
Tìm hiểu rõ sự việc mới dám lên tiếng chứ bác. Bác gấu mới binh luận 11 h đêm qua. Đêm thì lúc đó soái ngủ mất rồi. Sáng ngủ dậy cũng phải đợi em nhân viên ngủ dậy mới xác minh được rõ sư việc.
Chưa gi bác đã chách BQT và nói đểu soái luôn rồi
2 năm về trc hầu như tuần nào tôi cũng đi hàng của SOÁI, nhìn chung hình thức hơi đuối hơn tầm giá nhưng đổi lại các em rất ngoan, chiều khách. Vì vậy, tôi vẫn rất hài lòng và là khách thường xuyên.
1 năm trở lại đây hàng của SOÁI đa phần giá có vẻ cao nhiều so với mặt bằng nên các em cần phải ngoan và phục vụ chuẩn chỉ hơn nữa, đừng để anh em đi cảm thấy phí đồng tiền! Cái câu "miệng anh ấy có mùi" là chiêu quen thuộc mà các em đều nói và lấy làm lý do để không thực hiện cam kết. Vì sao các em khác ko thấy có mùi mà em này lại thấy?
SOÁI làm mạnh tay với các em phục vụ không tốt, cá nhân tôi rất hoan nghênh. Nhiều khi không tiếc phải bỏ ra nhiều tiền mà chỉ tiếc "bỏ tiền mà không được vui".

Chỉnh sửa lần cuối:
Phải công nhận là mấy em của Soái khá ngoan, ngon, chiều khách, khá đúng người đúng giá... khá hài lòng. Đã gặp nhiều bánh khác nhau nhưng chỉ ở mức bình thường...trung bình....ít khi được ngoan đều như bên Soái....nên vào diễn đàn, 95 % tôi tìm các em bên Soái trước và đều muốn gặp lại...nhiều khi mấy em bên Soái bận hết, tôi mới đọc bánh khác tìm giải toả nhưng thường tôi không muốn gặp lại....à, gần đây có bánh tuphe1980 có mấy em cũng chuẩn đẹp - ngoan ....Chấm điểm:
+Soái_10....
+tuphe1980_9.5....
+Các bánh khác 7.
Tôi dựa theo các tiêu chí cá nhân : Ngoan-Ngon-Service..
Đây chỉ quan điểm cá nhân của tôi. Có thể các checker khác không như vậy.

Thôi, Soái giơ cao đánh khẽ cho e nó, để e a đi chek sớm cho e nó có cơ hội sửa sai, chứ treo lâu thế e nó muốn sửa cũng ko đc Soái ak

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom