• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Trải Nghiệm TINA Nguyễn 1500k Hơi Hụt Hẫng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

A Chim To ^^

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chảnh chó
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Chén E từ Tối Qua Sáng Nay Dậy Ngồi Viết Rì viu Tí Về em ; em này cũng nhiều AE rì viu rồi lên cũng ko nói gì nhiều thêm. Hôm qua đi lạc vào con phố sướng Hoàng ngân, phải nói là cũng rất lâu rồi mới quay lại đây Tối Qua check em Tina Nguyễn có 1 vài nhận xét như sau :
Time : hẹn quá 20 phút
Thái độ : chào hỏi xã giao, có phần hơi chảnh chó tuy nhiên có cảm giác e k dc thoải mái cho lắm
Body : mặt : theo cá nhân mình thấy bình thường quả môi hơi dày chắc tiêm Filler
, dáng đẹp, eo thon vú to mông nẩy, dáng người chuẩn OK body đẹp
SV : cá nhân cảm nhận ở mức bt chứ chưa đến mức đẳng’s cấp. Lúc check hơi vội vàng mình chưa dạo đầu đã ngồi mẹ lên cầm đút vào rồi time thì ko dc thoải mái cho lắm ,bóp ti thì lấy tay đẩy ra xong lấy khăn tắm lau như kiểu sợ Bẩn ý khá là thất vọng ! Chắc mình ko dc đẹp Sờ troai Để Đc phục vụ Như bác @MASTERDITT chăng =))
Với mức giá 1500k về tổng thể dáng người body thì ok còn SV thì ở mức cơ bản hơi đuối, cần cải thiện thêm .E này dc cái body đẹp thôi chứ mình đi thấy tác phong giờ cũng công nghiệp rồi .Nói sai đi ra cửa Hà Vi Gạch rơi vỡ đầu ??

Đính kèm

108 KB · Xem: 645
    92.6 KB · Xem: 505
    82.5 KB · Xem: 520
    101.1 KB · Xem: 873
    108.4 KB · Xem: 1,333
    135.9 KB · Xem: 898
hôm đi em nó mà chưa được gặp , xong có em nào tự xưng là tina nguyễn ý, môi dầy cộp mặt tròn quê quê , vào phát đòi tiền luôn, tôi có bảo em tina không như thế, vậy là e đó đi về, lâu rồi cũng chả để ý, tại thấy ông gì úp bài liên tục nghĩ ngon lên đi thử, xong lại lủi thủi đi về

Review này là nơi tụ hội của FC anti Tina à :ROFLMAO:
Chuẩn luôn rồi bác. Trước đi em này cũng tụt mood lắm. Vào cái thái độ luôn được
hôm đi em nó mà chưa được gặp , xong có em nào tự xưng là tina nguyễn ý, môi dầy cộp mặt tròn quê quê , vào phát đòi tiền luôn, tôi có bảo em tina không như thế, vậy là e đó đi về, lâu rồi cũng chả để ý, tại thấy ông gì úp bài liên tục nghĩ ngon lên đi thử, xong lại lủi thủi đi vềBạn phải đăng nhập để xem file này: 38572

ông masterditt béo lùn chứ đẹp trai gì, không tin cứ hỏi mấy e hàng :D
Nói thật với b chứ chim ông masterditt chắc đéo gì đã bằng chim tôi =)) ?
chim cũng nhỏ nữa :D
Ừ, đéo được cái mã gì cả , không đẹp trai, béo, lù, chim bé nữa thế mới chán đời :ROFLMAO:
Nhưng tôi đố các ông làm được gần trăm review đầy đủ video ảnh ọt như thế đấy.

Các ông so thế đéo nào đc với ông mát tơ địt, ông ấy kiểu cũng quen biết với các bánh rồi, đi kiểu j các e chả phục vụ cẩn thận mà còn đc lên bài review tốt, 2 bên cùng có lợi

Các ông so thế đéo nào đc với ông mát tơ địt, ông ấy kiểu cũng quen biết với các bánh rồi, đi kiểu j các e chả phục vụ cẩn thận mà còn đc lên bài review tốt, 2 bên cùng có lợi
Vãi đái! Địt vẫn phải tự alo sét kèo. Hên xui.
Ông @Tuphe1980 , @Dận Chân , @VIP , @XOONG
Các ông thấy mang tiếng không, Đm đến gặp còn phải nịnh hàng sùi bọt mép mới được quay phim chụp ảnh. Xong còn phải bo thêm tiền đấy các bố ạ.
Gửi các Checker:
Các ông bỏ tiền ra đi địt mua vui thì tự thân các ông trước tiên phải ngon! Sạch! Thơm! Đàng hoàng! Lịch sự! Ga lăng! Đéo riêng gì gái gọi, các loại gái nó đều thích đàn ông sạch sẽ lịch sự và galang!
Bản thân các ông đi chơi gái mà hôi hám bẩn thỉu lom rom thì quên đi! Đéo được phục vụ như vua đâu!

Xác nhận là chả biết @MASTERDITT là ai và chưa bao giờ sét pass nhé. Thỉnh thoảng thấy em hàng bảo nay em cho 1 anh chụp bảo về rv
Nói thật a e checker đến bánh như bọn mình đi cũng phải mất tiền như khách nhé. Đi hàng mình cũng như khách bt thôi ạ. He he

tôi ko câu kết vs checker nào nhé, ông kia cũng ko riview tâng bốc nv nhà tôi bao giờ

tôi ko câu kết vs checker nào nhé, ông kia cũng ko riview tâng bốc nv nhà tôi bao giờ
Nhờ sét cho em Thái Lan mà còn đéo được nản vãi!
Nhiều thằng nhìn vào cứ tưởng tôi được địt free để nâng bướm! Có cái đầu buồi nhé! Thời đại này đéo có lồn nào free !
Để được phục vụ tốt hơn để tận hưởng thì bo thêm và thích thì gặp lại để thành khách quen thường xuyên.
Đi địt xong đéo Review thì diễn đàn này chả còn gì mà xem đúng không cụ @AdminKNV ?
Để kiếm được 100$ của Admin phải địt 20 em + 20 Review hợp lệ có đơn giản đâu.

Xác nhận là chả biết @MASTERDITT là ai và chưa bao giờ sét pass nhé. Thỉnh thoảng thấy em hàng bảo nay em cho 1 anh chụp bảo về rv
Nói thật a e checker đến bánh như bọn mình đi cũng phải mất tiền như khách nhé. Đi hàng mình cũng như khách bt thôi ạ. He he
@XOONG dạo này nhiều em ngon chịu khó đi địt đi không uổng lắm ?

Nhờ sét cho em Thái Lan mà còn đéo được nản vãi!
Nhiều thằng nhìn vào cứ tưởng tôi được địt free để nâng bướm! Có cái đầu buồi nhé! Thời đại này đéo có lồn nào free !
Để được phục vụ tốt hơn để tận hưởng thì bo thêm và thích thì gặp lại để thành khách quen thường xuyên.
Đi địt xong đéo Review thì diễn đàn này chả còn gì mà xem đúng không cụ @AdminKNV ?
Để kiếm được 100$ của Admin phải địt 20 em + 20 Review hợp lệ có đơn giản đâu.
hiện tại có nhiều checker đã lợi dụng danh tiếng của bác để gạ gẫm chơi free nhân viên, mình đã quán triệt với nhân viên là nhà mình không có ai check để riview tốt cả, bác cũng lên chú ý điều này, rất có thể có nhiều ông đi chơi các em hàng dụ dỗ bảo đi riview để chơi free, xong em hàng lại đi nói chuyện với khách về vấn đề trên, cho lên mình đã quán triệt là nhà mình ko có riview , vắng cũng đc em nào làm thì làm

hiện tại có nhiều checker đã lợi dụng danh tiếng của bác để gạ gẫm chơi free nhân viên, mình đã quán triệt với nhân viên là nhà mình không có ai check để riview tốt cả, bác cũng lên chú ý điều này, rất có thể có nhiều ông đi chơi các em hàng dụ dỗ bảo đi riview để chơi free, xong em hàng lại đi nói chuyện với khách về vấn đề trên, cho lên mình đã quán triệt là nhà mình ko có riview , vắng cũng đc em nào làm thì làm
Thật là vãi nồi luôn đấy!

Những thằng rẻ rách muốn địt free thì chúng sẽ tìm mọi thủ đoạn để đạt được mục đích.
Nên gần đây có 1 số em thu tiền trước cũng đều có nguyên nhân cả.
Thực ra em nào gặp tôi rồi sẽ biết và không dễ bị lừa nếu gặp thằng nào định lợi dụng.
Nhà cụ nhiều em tôi chưa gặp nên có thể bị lừa như vậy.
Cảm ơn cụ đã chia sẻ thông tin này.

Chỉnh sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: VIP
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom