• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Trải Nghiệm TINA Nguyễn 1500k Hơi Hụt Hẫng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bác cãi nhau làm gì, đi check đôi khi nó là cái duyên thôi.
Tina thì ngoài thời gian hơi vội ra thì nói chung là ổng, còn SV thì đúng là chưa phải thật sự đỉnh cao.
Nhưng thời bão giá thế này thì nói chung là ổn.

Nhờ sét cho em Thái Lan mà còn đéo được nản vãi!
Nhiều thằng nhìn vào cứ tưởng tôi được địt free để nâng bướm! Có cái đầu buồi nhé! Thời đại này đéo có lồn nào free !
Để được phục vụ tốt hơn để tận hưởng thì bo thêm và thích thì gặp lại để thành khách quen thường xuyên.
Đi địt xong đéo Review thì diễn đàn này chả còn gì mà xem đúng không cụ @AdminKNV ?
Để kiếm được 100$ của Admin phải địt 20 em + 20 Review hợp lệ có đơn giản đâu.
địt free là như nào ông

Đéo mẹ ông review đúng vl. Tôi cũng háo hức đi gặp xong về thất vọng, nhất là cái khoản giơ tay bóp vú, em ấy không phải là trực tiếp gạt ra nhưng cứ kiểu né tránh, lúc nằm bj cho t t sờ vú thì đè người xuống để tay t đéo bóp được. Bonus quả chờ 40p. Nói điêu ra đường mai xe tông chết cmnl

Đéo mẹ ông review đúng vl. Tôi cũng háo hức đi gặp xong về thất vọng, nhất là cái khoản giơ tay bóp vú, em ấy không phải là trực tiếp gạt ra nhưng cứ kiểu né tránh, lúc nằm bj cho t t sờ vú thì đè người xuống để tay t đéo bóp được. Bonus quả chờ 40p. Nói điêu ra đường mai xe tông chết cmnl
Đi chơi mà gặp mấy e kiểu như này thì cũng Tụt cmn hứng luôn ?

Bạn Tina này bình thường k đáng 1500k, chơi cho biết thôi chứ SV k bằng 500k, k dám đưa lên bài sợ ảnh hưởng hình ảnh vì có thể với mình em ấy vậy, nhưng nhiều bác đồng ý kiến thì đúng là anh em nên cân nhắc.

các bác cũng phải thông cảm cho e nó, e nó ngon vậy nên đông khách cũng đúng, hôm e gặp cũng hơi vội vã, lúc về có chút hụt hẫng, để đi hết 1 lượt nhà bác Tú rồi lượt về với e nó xem thế nào.

Em này xinh nhưng hơi ít nói, hôm mình gặp cũng ko thấy đòi lấy tiền trước, chờ hơi lâu và đi hơi vội.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom