• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chiều qua mặc dù bận rộn mọi việc nhưng cũng tranh thủ thường cho mình một cuộc hẹn với em. Nhận phòng được 12 phút thì em nó có mặt, em nở nụ cười tươi duyên ôm nhau một chút rồi em cởi đồ đi tắm. Bưởi to bóp thoải mái ko giữ hàng. Bướm múp khít, các dịch vụ bú mút, vet 69 đầy đủ. Làm tình say mê đến khi ko chịu nữa gần out bảo đúng em mới thả. Nói chung là ngoan hiền, dịch vụ tốt. Xong rồi còn hỏi có làm shot nữa ko anh. Mình vội về nên hẹn lần sau có thời gian sẽ phục thù …

Sự hoàn hảo trong cách phục vụ là ấn tg về em, body thì cũng khá ngon, lựa chọn thú vị trong tầm ví, thiệt sự đẹp và dâm
Quả BJ tuyệt vời,do yếu mà em tý chớ.
Hẹn gặp e lần sau nhé .

Vua qua lên check e .có vài điểm đánh giá mặt xinh đc như trong hình nhưng cách phục vụ nhiệt tình vú vê đẹp mông công gợi tình có màn bú cu siêu cao thủ. E hơi yếu nên e bú lúc phọt cmn ra nên làm 2 cái nói chung ngon hết nấc. Đi e quả ko phí thời gian và tiền bạc.sẽ ủng hộ e lần sau .

Vua qua lên check e .có vài điểm đánh giá mặt xinh đc như trong hình nhưng cách phục vụ nhiệt tình vú vê đẹp mông công gợi tình có màn bú cu siêu cao thủ. E hơi yếu nên e bú lúc phọt cmn ra nên làm 2 cái nói chung ngon hết nấc. Đi e quả ko phí thời gian và tiền bạc.sẽ ủng hộ e lần sau .
Em Cảm ơn các anh đa đến ủng hộ e ạ .

cảm nhận chung là khá ngon, đúng người đúng ảnh, mặt xin, quả zú to thôi rồi. Em này cưỡi ngựa nhìn sắc mặt khá dâm.Vếu to bóp sướng mềm mại dáng người đậm .quả mông thì khỏi bàn doggy phê lòi. Nói chuyện lễ phép nói chung các bác cứ vác chim đi quá chym ưng liền.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom