• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Mấy cái đó là chứng thực cho mod xem koi có tráo hàng không ?
-Còn kiểu cửa ông Làm vậy chẵng khác gì lộ luôn cái mặt của người ta ra rồi, vậy thì cần che mặt lại làm gì nhỉ ??
- Có thể thêm đặc điễm nhận dạng, VD : như là hình xam ở nơi đâu ..vv..và mây mây ??
Ý của ô đó là các e quay video che mặt hoặc đeo mặt nạ hoá trang rồi mặc đồ quần áo cosplay sexy kiểu y tá, tiếp viên.. quay nhìn cho gợi đòn. Còn đặc điểm nhận dạng thì trong bài bánh có ghi rồi.

Đầu tiên comment của tôi không có chứ viết tắt, và tôi ko hiểu cái chứ viết tắt đó có nghĩa là gì. Bạn đang cố gắng giải thích cái gì khi mà dùng những ký tự khó hiểu.
Thứ 2, tôi có ghi là góp ý, có nghĩa là ý kiến đó để tham khảo, chứ không phải bắt ép ai đó phải làm.
Thứ 3, bạn đang cố gắng nói về cái vấn đề gì, đại loại như là xây dựng cái quần què, khỉ gió gì đó. Việc đó không phải nghĩa vụ của tôi.
GGSC - gái gọi siêu cấp
Tóm lại là cần 1 box uy tín - dựa trên đánh giá của ae đi check về để yên tâm vác súng đi bắn. Những cái khác chỉ là đề trang trí cho bức tranh sinh động.
Có nhiều ae check và review thì cái quần què gì cũng có hết. Ae cứ âm thầm đái dầm thì ko có cái gì

Đầu tiên comment của tôi không có chứ viết tắt, và tôi ko hiểu cái chứ viết tắt đó có nghĩa là gì. Bạn đang cố gắng giải thích cái gì khi mà dùng những ký tự khó hiểu.
Thứ 2, tôi có ghi là góp ý, có nghĩa là ý kiến đó để tham khảo, chứ không phải bắt ép ai đó phải làm.
Thứ 3, bạn đang cố gắng nói về cái vấn đề gì, đại loại như là xây dựng cái quần què, khỉ gió gì đó. Việc đó không phải nghĩa vụ của tôi.
Mình đang nói về cái suy nghĩ thỏ mãn ham muốn của bạn, và có những góp ý quần què,khỉ gió gì đó, nếu không phải là nghĩa vụ xây dựng của bạn thì chỉ cần bạn like và hóng để BQT hoàn thiện kv GGSC để AE có những Em hàng,thơm ngon, bổ rẻ, đáng check nha. Chào bạn..

Sáng kiến thành lập box này rất có gía trị !! Và để cho những ý kiến và bài đánh giá đóng góp cho box chính xác và khách quan ko bị ảnh hưởng bới cảm tính cá nhân thì cis lẽ ta nên có bộ Tiêu chí cho Hàng Siêu cấp để ae checker viết bài review có hiệu quả hơn !!
Đúng like mạnh cho fen

Sáng kiến thành lập box này rất có gía trị !! Và để cho những ý kiến và bài đánh giá đóng góp cho box chính xác và khách quan ko bị ảnh hưởng bới cảm tính cá nhân thì cis lẽ ta nên có bộ Tiêu chí cho Hàng Siêu cấp để ae checker viết bài review có hiệu quả hơn !!
Bác có thể gợi ý thêm ko ? Bộ tiêu chí ra sao ?

Theo chánh hiểu tiêu chuẩn vào box sẽ dựa vào ý kiển của ng chơi trong các bài review.

tại các bài review đều có dòng có dc vào box gái gọi siêu cấp hay ko ?

Tất nhiên tiêu chí đánh giá bac AdminKNV đã nhắc đến đó là dựa vào : giá phù hợp ko ? Dịch vụ tốt ko ? Thái độ tốt ko ?

Theo em thấy thì nên có khung đánh giá rõ ràng vì mỗi checker đều khác nhau và có cái nhìn khác nhau về các e đào, rất dễ dẫn đến việc đánh giá theo cảm tính. Tiêu chí thì theo e nghi nên phân biệt rõ : ngoại hình ( bao gồm da, khuôn mặt,.... ), dịch vụ ( có đủ trong cam kết không, thái độ, thời gian,.... ), đánh giá cá nhân của checker ( có gặp lại hay ko, có nên đưa vào box GGSC không, giá cả có phù hợp không hay nên thay đổi,... )

Nên có thêm thang điểm cho từng tiêu chí, cí dụ như tổng điểm trên 8,5 thì mới được phép vào box GGSC chẳng hạn.

Theo em thấy thì nên có khung đánh giá rõ ràng vì mỗi checker đều khác nhau và có cái nhìn khác nhau về các e đào, rất dễ dẫn đến việc đánh giá theo cảm tính. Tiêu chí thì theo e nghi nên phân biệt rõ : ngoại hình ( bao gồm da, khuôn mặt,.... ), dịch vụ ( có đủ trong cam kết không, thái độ, thời gian,.... ), đánh giá cá nhân của checker ( có gặp lại hay ko, có nên đưa vào box GGSC không, giá cả có phù hợp không hay nên thay đổi,... )
Trong các bài review mới nhất BQT đã có dòng do checker xác nhận có dc vào box hay ko dựa trên buổi gặp gỡ. Bác đã xem review mới nhất chưa
Ví dụ : https://kynuviet.plus/threads/linh-linh-1830-body-dep-hang-ngon.1261/

Tất cả đều dựa trên ý kiến của ng chơi và sẽ tổng hợp khi có 5 ng xác nhận Có dc vào box và trong đó phải có ít nhất 2 ng là vip

Trong các bài review mới nhất BQT đã có dòng do checker xác nhận có dc vào box hay ko dựa trên buổi gặp gỡ. Bác đã xem review mới nhất chưa
Ví dụ : https://kynuviet.plus/threads/linh-linh-1830-body-dep-hang-ngon.1261/
Em thấy rồi nhưng đây hoàn toàn là ý kiến cá nhân của checker chứ không hề coa thang điểm nào cả. Ý kiển của e đơn giản là tạo một thang điểm chuẩn theo từng tiêu chí để tổng hợp lại thôi.

Nên có thêm thang điểm cho từng tiêu chí, cí dụ như tổng điểm trên 8,5 thì mới được phép vào box GGSC chẳng hạn.
Chấm điểm bác tính chấm ra sao ?
- ngực như này dc từng này điểm
- mặt như này dc từng này điểm
- mông như này dc từng này điểm

Chấm theo thang điểm vẫn là con đười đánh giá ?
Nếu đã là con người thì vẫn là cảm tính ?

Đến ngay cả cuộc thi hoa hậu vẫn là do con người đánh giá bằng cảm tính.

Quan trọng nhất đích hướng đến đó là hàng chất lượng hơn, 1e hàng dc 5 ng đồng ý cjo vào box trong đó có 2 nick vip đồng ý thì chắc chắn sẽ hơn các bõ lộm nhộm bên ngoài rồi.

Trước tiên theo Khương mỗ nhận định theo ý kiến bqt :
- Gái Gọi Siêu Cấp ko phải là nơi các e hàng giá cao, đây là box tổng hợp các e hàng đủ các loại giá miễn sao các e đi làm giá hợp lý, dịch vụ tốt, thái độ tốt.
- Về tiêu chuẩn để đánh giá thì đúng là rất khó để định hướng được tiêu chuẩn chính xác, tất cả đều là nhận xét cảm tính của cua người. Sẽ có những trường hợp với người này là ok nhưng với ng khác là chưa được. Vậy nên theo ý kiến của số đông là hợp lý.
- Theo định hướng của bác @AdminKNV về việc khi box ổn định các e sẽ phải có ảnh độc quyền trong box và có thêm video thì quá ổn. Như thế sẽ có bản sắc riêng so với các web khác và các box khu vực.

Đặt giả thuyết về việc xây dựng tiêu chí đánh giá có thang điểm để tổng kết, sẽ rất khó
- mặt xinh 10 điểm, xinh vừa 8 diểm, bình thường 5 điểm, xấu vãi lol 0-4 điểm
- vú to : 10 điểm, vú bình thường 8 điểm, vú bé 5 điểm
- vú thật 10 điểm, vú độ 5 điểm
- bím đẹp : 10 điểm, bim bình thường 8 điểm, bím cà vạt : 0-5 điểm
Vậy cơ sở nào đánh giá mặt e đó xinh để cho điểm, ô này gặp thấy gu như thế là xinh cho 10 điểm, ô khác gặp gu khác lại cho 5 điểm
Tương tự như thế đến ngực, đến bím, rồi ông thích dáng dây toàn nạc, ô lại thích béo đầm nhiều mỡ...

Suy cho cùng tất cả cũng là cảm tính của con người, ko có thước đo chuẩn, Vì thế ae chỉ cần ae chơi tích cực review và đánh giá theo cảm nhận bản thân thấy có hợp lý hay ko rồi từ đó bác Chánh tổng hợp lại, e nào dc ae đánh giá tốt nhiều thì cho vào.

Góp ý thêm các bác là nên tạo đk ban đầu : với các e đã có nhiều ae check và đã dc đánh giá tốt thì nên cho vào. Đợi đủ 5review và thỏa mãn điều kiện có 2 vip review thì khá lâu. Hoặc có thể thêm cơ chế bảo lãnh cho nhà cung cấp uy tín dc bảo lãnh 1 vài em ví dụ @Soái Ca , @Dận Chân @Tuphe1980 @Daigai456 @VIP ...Các nhà cung cấp mới thì chưa cho chế độ bảo lãnh. , nếu hàng do nhà cung cấp bảo lãnh ko đúng thì nhà cung cấp sẽ bị tước quyền bảo lãnh vĩnh viễn

Bác có thể gợi ý thêm ko ? Bộ tiêu chí ra sao ?

Theo chánh hiểu tiêu chuẩn vào box sẽ dựa vào ý kiển của ng chơi trong các bài review.

tại các bài review đều có dòng có dc vào box gái gọi siêu cấp hay ko ?

Tất nhiên tiêu chí đánh giá bac AdminKNV đã nhắc đến đó là dựa vào : giá phù hợp ko ? Dịch vụ tốt ko ? Thái độ tốt ko ?
Tôi cũng ko phải chuyên gia về mặt này tuy nhiên dựa theo các đầu mục mẫu cho bài đăng của nhà cung cấp và bài review thì cũng nên có một số tiêu chuẩn : Thế nào là Siêu cấp ??!!@ nói ví dụ : Độ tuổi .. làn da ... chiều cao + số đo 3 vòng .. thời gian set cuộc hẹn .. thời gian phục vụ ... có bao nhiẻu dịch vụ ... thái độ tiếp xúc và hợp tác với checker.. tổng hợp mọi tiêu chí rồi so sánh với giá của miss ... như vậy sẽ tạo ra chỉ số Siêu cấp của hàng trong từng phân khúc cụ thể chứ ko phải cứ rất đẹp và rất cao giá mới là Siêu cấp

Tôi cũng ko phải chuyên gia về mặt này tuy nhiên dựa theo các đầu mục mẫu cho bài đăng của nhà cung cấp và bài review thì cũng nên có một số tiêu chuẩn : Thế nào là Siêu cấp ??!!@ nói ví dụ : Độ tuổi .. làn da ... chiều cao + số đo 3 vòng .. thời gian set cuộc hẹn .. thời gian phục vụ ... có bao nhiẻu dịch vụ ... thái độ tiếp xúc và hợp tác với checker.. tổng hợp mọi tiêu chí rồi so sánh với giá của miss ... như vậy sẽ tạo ra chỉ số Siêu cấp của hàng trong từng phân khúc cụ thể chứ ko phải cứ rất đẹp và rất cao giá mới là Siêu cấp
bác adminknv đã công bố rõ để các ae dễ hiểu hơn tại topic https://kynuviet.plus/threads/cong-b...c-e-hang-box-gai-goi-sieu-cap-va-xu-phat.1271

Back
Bên trên Bottom