• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BẢO ANH 2K4 MS5977 - 1000K CHÁU GÁI NGOAN NON TƠ NGỰC ĐẸP BÍM SIÊU ĐẸP (2VIDEOS)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Trên 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Gặp cháu ngày đầu tiên đi làm và bốc đc vé số 2 nên cũng vẫn cảm nhận được sự mới mẻ. Sau khi Đan Tiên nghỉ hè thì Bảo Anh xuất hiện lấp chỗ trống thật đúng lúc.
Tôi rất thích húp nước đẩu nhưng vẫn không nhanh bằng lão nào đó bốc đc vé số 1. Biết chắc là rất nhiều đồng dâm muốn là người đến trước nên tầm 9h tôi bắt đầu nhắn tin và gọi điện để hẹn rồi. Cứ 20ph lại gọi và nhắn 1 lần thế nhưng mãi không nhận đc rep. Tầm 10h sau khi xong việc gần TDH nên vào nn book phòng trước và nằm tránh nắng rồi tiếp tục nhắn tin gọi điện cho cháu nó. Phải tới hơn 13h mới nhận được tin nhắn của bé. Lúc đó nghĩ chắc nước thứ mấy rồi nhưng thôi vẫn Ok hơn mấy ông đang mốc cặc đợi giống mình he he.
Bé tới lễ phép chào tôi và hỏi han , vừa cởi đồ vừa nói chuyện:
BA: Anh đợi em lâu lắm phải không? Sao anh đến từ 10h làm gì vậy?
MD: Thì bài đăng của em ghi 10h làm, anh thì muốn gặp em đầu tiên nên đến sớm, ai dè giờ này mới gặp đc em.
MD: Anh chắc là khách số 3-4 gì đó nhỉ?
BA: Hii, thương ghê, muốn gặp em thế sao? Anh đoán xem số mấy?
MD: Hên thì số 3 chậm thì số 4
BA: Hii không đâu, số 2 nhé, em mới gặp 1 người rồi nghỉ ăn trưa giờ gặp anh thứ 2.
MD: Vậy á, thằng nào may mắn lại bốc đc số 1 thế nhỉ?
BA: Hi, em không biết, em thấy nhắn đầu tiên nên đi thôi ạ. Anh tắm chưa? Em đi tắm đã nhé!
Tôi tắm năm lần bảy lượt từ 10h rồi nên chờ em trên giường đầy háo hức. Rất nhanh em đã trở ra với nụ cười tươi và trọc tôi:
BA: Sao chưa gì mà của anh đã dựng hết lên thế kia hii
MD: Tại vì em ngon quá mà!!!
Tôi kéo em lại ôm rồi bế lên giường và đè ngửa ra hôn. Em hưởng ứng nhiệt tình nụ hôn thật dài nhưng tay thì cảnh giác đưa xuống dưới che bím.
MD: Em sợ à?
BA: Hii chứ sao, của anh cứng ngắt nhỡ nó chui tọt vào thì chết em à!!!
Lúc này tôi mới trượt xuống khám phá!
Ôi cái mu thật đẹp, sáng mịn với đám lông tự nhiên rất đẹp phía trên. Bên dưới là cái khe đỏ tươi ướt át rất đẹp. Cái lồn non tơ này làm tôi nhớ đến Đan Tiên. Nhưng lông của ĐT mọc không đẹp bằng của Bảo Anh. Tuy nhiên cái khe thì ĐT lại bé hơn hẳn BA. Tôi không thể ngừng ngắm nhìn cái lồn đẹp ấy. Nó đúng gu tôi về tổng thể cấu trúc lông, hình dáng , độ cao và màu sắc tươi mới. Tôi bắt đầu hít hà và vét thật say mê. Rất thơm, rất thơm nhé các ông. Lúc này nứng quá chồm dậy và đề nghị em BJ. Em ngoan ngoãn làm theo một cách nhẹ nhàng êm ái rất sảng khoái đê mê.
Sau đó tôi và em chuyển qua 69 một hồi lâu rồi tới lúc không chịu nổi nữa thì em đeo bao vào và tôi bắt đầu địt. Cảm nhận khi đút vào cái lồn đẹp ấy thật nóng bỏng và khít khao! Tôi từ từ rồi nhanh dần vsf không muốn dừng lại. Vừa địt vừa khoá môi em không rời em cũng hưởng ứng nhiệt tình. Chuyển qua doggy một hồi lâu thì em khuỵ xuống " em ra rồi".
Lúc này tôi mới dừng lại tôi xuống giường và uống ngụm nước lạnh rồi kéo em ra sát mép giường. Vạch cái lồn đang ửng đỏ ra thì thấy đầy dâm thuỷ trắng nhờn nhoe nhoét xung quanh.
Em nằm bành háng như thế nghỉ ngơi còn tôi cứ ngắm mãi không dời mắt. Tôi leo lên ôm em một hồi rồi thay bao mới và tiếp tục đứng dưới đất đút vào dập tới bến ( Xem clip) Phải nói là sau ít phút coolingbrake thì cường độ dập nhanh hơn mạnh hơn rất nhiều. Đến khi mỏi rã rời nhưng thằng em tôi vẫn lỳ mặt chưa ra...
Em hỏi :
BA: Sao anh khoẻ thế mãi chưa ra đc ạ ? Hay anh chơi ai trước em rồi ?
MD: Uh, ra đc nhưng e là em sẽ không đủ sức và thời gian đâu. ( Thực ra là chiều hôm trước tôi đã quần hơn 2 tiếng đê mê với Linh Đan và em ấy vắt sạch tinh tôi rồi he he)
BA: Ê, chê em hả? Em khoẻ lắm nha, anh chơi đc tới khi ra em cũng chịu!
MD: Hii, chơi tới tối luôn nhé! Chịu nổi không?
BA: Ôi trời ! Anh vừa phải thôi nha, chắc em không đi nổi ấy!
MD: Ai vừa nói chịu được tới khi anh ra?
BA: Em không nghĩ lâu thế hii. Thôi nghỉ chút đi anh, rồi chơi tiếp, nếu không em BJ cho anh ra nha.
MD: Em không gặp khách nữa à? Có ai báo phòng chưa?
BA: Em không biết, anh về, em ra khỏi phòng này em mới chốt khách tiếp.
Tôi và em lại ôm nhau nói chuyện, em rúc xuống dưới ngực tay nghịc cu tôi còn tôi vân vê ngực em. Cứ như thế hồi lâu, tôi kéo em lên hôn hít rồi em laii BJ cho tôi và đeo bao mới vào tôi bảo em lên trên cưỡi ngựa. Em cưỡi đc 1 lúc thì đổ xụp xuống. Tôi nhỏm dậy bế em ra ghế và đặt ngồi bành háng ra. Lúc này nhìn em thật dâm đãng phơi cái lồn đẹp mê mẩn đầy khiêu khích. Tôi từ từ tiến lại và đút vào rồi tiếp tiếp tục dập một lần nữa...
Trải nghiệm em xong tôi đánh giá theo quan điểm cá nhân thế này:
Dáng: Cao chừng 1,64m cân đối 9/10
Da: Trắng nõn vùng ngực và mu lồn nhưng có mụn kiểu nóng trong ở sau mông. Tổng thể vẫn là trắng 9/10
Mặt: Khá xinh, non, đáng yêu. Tôi thích lúc mặt em không cười hơn. 9/10
Ngực: Tự nhiên siêu đẹp! Bầu ngực trắng nõn, to vừa đủ, đầu ti nhỏ xíu vùng da hồng tự nhiên 10/10
Eo: Khá thon nhưng khi ngồi có 1 chút ngấn nhẹ he he nhưng không sao cái này phải tập thêm là đẹp. 8,7/10
Mông: Tròn, cong nếu không bị ít mụn thì đẹp hơn 8,9/10
Lồn: Múp, da trắng , lông mọc tự nhiên đẹp tuyệt, khe lồn hồng đỏ, sạch sẽ thơm tho vét thoải mái. Khít nhiều nước khi chơi. 10/10
Thái độ & dịch vụ:
Ngoan, vui vẻ hợp tác toàn thời gian ở bên tôi. Em rất đáng yêu, mặc dù mới đi làm buổi đầu nhưng cơ bản là ổn.
PS: Đúng gu tôi thích cả về thái đôi lẫn hàng họ nên tối hôm đó tôi quay lại gặp em và quần nhau từ 20h tới hơn 22h mới thôi để cho em về nghỉ ngơi... 😆

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230719161623.mov

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230719161600.mov

Chỉnh sửa lần cuối:

Đính kèm

138.8 KB · Xem: 503
Back
Bên trên Bottom