• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BẢO ANH 2K4 MS5977 - 1000K CHÁU GÁI NGOAN NON TƠ NGỰC ĐẸP BÍM SIÊU ĐẸP (2VIDEOS)

Ừa. T cũng đi nhiều nhưng chưa vừa lòng e nào cả. Haizz. T có đôi nét giống ông là đi hơi lâu. Nên đi xong trông vẻ các e ko thoải mái nên t lại tìm đối tượng khác. Đến khi gặp đc đối tượng phù hợpi thì chỉ đi e đó thôi. Có 1 e là t đi suốt 1 năm trời. Mà tháng 9 năm ngoái ẻm về quê lấy ck thế là gác chym mấy tháng nay cho đến tận hơn tháng nay biết knv thì check lại. Vẫn chưa tìm đc đối tượng lâu dài🤣🤣
Tính ra t thuộc tuýp đang ông chung thuỷ vcl😂
Vãi cả chung thuỷ với gái 🤣
Tôi có 1 chút đồng cảm với ông về việc thích em nào thì sẽ đi mãi không chán vì tôi từng như vậy. Bây giờ cũng vậy nhưng short list của tôi không phải 1 em mà là 4-5 em để xoay tour đổi gió. Trong 4-5 em thì cũng sẽ có những em gặp nhiều nhất vì hợp gu chịch.

Tôi có 1 chút đồng cảm với ông về việc thích em nào thì sẽ đi mãi không chán vì tôi từng như vậy. Bây giờ cũng vậy nhưng short list của tôi không phải 1 em mà là 4-5 em để xoay tour đổi gió. Trong 4-5 em thì cũng sẽ có những em gặp nhiều nhất vì hợp gu chịch.t
Tôi có 1 chút đồng cảm với ông về việc thích em nào thì sẽ đi mãi không chán vì tôi từng như vậy. Bây giờ cũng vậy nhưng short list của tôi không phải 1 em mà là 4-5 em để xoay tour đổi gió. Trong 4-5 em thì cũng sẽ có những em gặp nhiều nhất vì hợp gu chịch.
Chung tình thật. Mà công nhận bé đó cũng trâu bò. T đi phát nào cũng 20-30 phút. Có lúc hứng lên giã gần tiếng. Mà bé đó cũng chả phàn nàn gì vẫn vui vẻ nhí nhảnh. Mà t toàn đi đêm thôi. Đi đêm 3tr nhưng lần nào cũng trả bé 4-5tr có khi t tuýp còn nhiều hơn vé đi đêm. Suốt 1 năm liền chỉ đi bé đó. Chung tình vãi đạn thế mà nó bỏ t về lấy ck. Haizz. Từ đó ko còn rung động với ai thế là gác chym luôn 7-8 tháng🤣🤣

Back
Bên trên Bottom