• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BẢO ANH 2K4 MS5977 - 1000K CHÁU GÁI NGOAN NON TƠ NGỰC ĐẸP BÍM SIÊU ĐẸP (2VIDEOS)

Vậy thì ông chưa hiểu đc đâu. Hồi còn trẻ tôi cũng ghét và thậm chí del bao giờ xem clip some. Nhưng khi đã trải nghiệm rồi thì mới thấy đó là nấc thang mới của sex. Đặc biệt là món Cukcold- some theo cặp người yêu hoặc vợ chồng.
Ông không hiểu đc cảm giác địt vợ thằng khác ngay trước mặt chồng và sau đó thằng chồng vào địt cùng nó kích thích gấp nhiều lần địt thông thường 1vs 1.
Tôi khoái Cukcold - Some lắm! Đỉnh cao cảm xúc tình dục!
Tôi là người khá kiên định.
Nếu nói về chơi bời đúng là còn món đấy là ko thử. Ko thử chứ ko phải chưa. Là ko thích. Ko thử luôn

Hiện tại nâng thang sex mới của tôi là thích mấy em ngoan, thẹn thùng, bướm non, ko cà vạt.
Hôm qua đã cạo sạch trơn em trợ lý rồi

Trưa nay gọi trợ lý lên phòng, làm tý xà bông vào, đứng dưới vòi sen kỳ cọ qua mép bướm em. Chưa chơi. Nước nhoe nhoét mà người em giật giật rồi.

K hiểu sao em yêu 2 năm rồi mà bướm vẫn hồng đẹp thế... Htrc cho ngón tay vào khít rịt mà tay em giữ lại cứ "đau em anh ơi" ngón tay vào còn khó

Em nói bàn tay anh ấm, chim anh cũng ấm. Hehee.

Bác này viết truyện sex ok này 🤣🤣🤣
Không có chuyện nào hay bằng chuyện tả cảnh của mình.
Hehe
Nên tại sao các chuyện sex cứ mở đầu là "đây là câu chuyện có thật"

@MASTERDITT , tính ra tiền ném vào gái cũng tốn phết. Cviec rảnh rỗi tý là tốn hơn khi bận nhiều.
Đang gạ em quản lý ở HK Beer (Nguy Như Kon Tum) mà e rắn quá. Nhắn a phải đến ủng hộ, mà setup 3 phát nhậu, vừa nhóm vừa cty vừa cấp 3 vào phong VIP rồi mà vẫn chỉ lôi ra sờ bướm em ấy. Chắc bỏ cuộc

Không có chuyện nào hay bằng chuyện tả cảnh của mình.
Hehe
Nên tại sao các chuyện sex cứ mở đầu là "đây là câu chuyện có thật"

@MASTERDITT , tính ra tiền ném vào gái cũng tốn phết. Cviec rảnh rỗi tý là tốn hơn khi bận nhiều.
Đang gạ em quản lý ở HK Beer (Nguy Như Kon Tum) mà e rắn quá. Nhắn a phải đến ủng hộ, mà setup 3 phát nhậu, vừa nhóm vừa cty vừa cấp 3 vào phong VIP rồi mà vẫn chỉ lôi ra sờ bướm em ấy. Chắc bỏ cuộc
He he, tốn nhưng vui!
Cho em ấy sờ súng 18 kg của ông biết đâu lại chốt nhanh hơn 🤣

Tôi là người khá kiên định.
Nếu nói về chơi bời đúng là còn món đấy là ko thử. Ko thử chứ ko phải chưa. Là ko thích. Ko thử luôn

Hiện tại nâng thang sex mới của tôi là thích mấy em ngoan, thẹn thùng, bướm non, ko cà vạt.
Hôm qua đã cạo sạch trơn em trợ lý rồi

Trưa nay gọi trợ lý lên phòng, làm tý xà bông vào, đứng dưới vòi sen kỳ cọ qua mép bướm em. Chưa chơi. Nước nhoe nhoét mà người em giật giật rồi.

K hiểu sao em yêu 2 năm rồi mà bướm vẫn hồng đẹp thế... Htrc cho ngón tay vào khít rịt mà tay em giữ lại cứ "đau em anh ơi" ngón tay vào còn khó

Em nói bàn tay anh ấm, chim anh cũng ấm. Hehee.
Tôi cũng có 1 điều là không bao giờ chơi lỗ nhị! Không thích và không thử ! Nhưng some swing hay Cukcould thì tôi mê he he! Đặc biệt làm bull trong cuộc chơi Cukcold luôn phê hết nấc!

Tôi cũng có 1 điều là không bao giờ chơi lỗ nhị! Không thích và không thử ! Nhưng some swing hay Cukcould thì tôi mê he he! Đặc biệt làm bull trong cuộc chơi Cukcold luôn phê hết nấc!

Riêng trò cuckcould, some thì nó là cái tật của con người ta nghĩ ra.
Ngay như loài vật (tôi ko có ý xúc.phạm) nó cũng rất có cái tôi. Khi nó đang giao phối thì đố con khác nhảy vào phang đc.
Nên mình cũng có cái ích kỷ riêng của phái mạnh của mình.
Lỗ nhị càng không, đéo bao giờ.

Tôi từ vệ sinh cá nhân, răng miệng, nước hoa, bao cao su là tôi mua riêng, chỉn chu. Nên bảo nhét vào lỗ nhị thì quên mẹ các em đi
Em nào ko khít là bố đổi em khác.

Nên tôi chọn Teen vì đa phần khít, non, bướm đẹp. Tỉ lệ cao hơn
Còn 9x thì phải gái kiểu đối tác, gái lành thì khít chứ gái ngành lấy đâu ra. Bọn ca sĩ vườn, hotgirl, hay người mẫu, gái đú cũng đéo khít đâu các ông ạ. Tùy, tỉ lệ khít ko nhiều

He he, tốn nhưng vui!
Cho em ấy sờ súng 18 kg của ông biết đâu lại chốt nhanh hơn 🤣
Thấy bảo sếp HK Beer đang tán nên em ấy làm quản lý nhưng đc sếp ưu ái. Mấy vệ tinh xung quanh còn canh chừng e ấy cho sếp cơ mà. Hehe

Nhưng mà beer bay gần 30 củ rồi, cứ VIP với VIẾC mà ko thấy đích đến đâu. Đc mỗi quả ôm. Tụt quần xuống sờ mông, sờ bướm. Hết.

E ấy hay đi uống thuê, gọi đi tới đối tác là em ý đập chết mẹ đối tác mình luôn.

Chuẩn luôn
Mới mua con tai nghe Bose nó cách âm tốt, rất nét.
Chiều đi cviec về ngồi ghế sau là cứ nhét tai nghe này xem clip của ông Idol @MASTERDITT.
Đường tắc là chỉ có clip là nó giết thời gian nhanh.

Mà tài xế tôi nó biết ông này luôn, bảo: A chơi gái cứ xem rì viu của thằng Mát Tơ Đít To (DIT T)

Mình phải giả nai là chả biết web wiec cặc gì xem các chú diễn sao
@MASTERDITT giờ mới biết ngoài biệt danh Địt ko chán anh còn có biệt danh Mông to😂

Riêng trò cuckcould, some thì nó là cái tật của con người ta nghĩ ra.
Ngay như loài vật (tôi ko có ý xúc.phạm) nó cũng rất có cái tôi. Khi nó đang giao phối thì đố con khác nhảy vào phang đc.
Nên mình cũng có cái ích kỷ riêng của phái mạnh của mình.
Lỗ nhị càng không, đéo bao giờ.

Tôi từ vệ sinh cá nhân, răng miệng, nước hoa, bao cao su là tôi mua riêng, chỉn chu. Nên bảo nhét vào lỗ nhị thì quên mẹ các em đi
Em nào ko khít là bố đổi em khác.

Nên tôi chọn Teen vì đa phần khít, non, bướm đẹp. Tỉ lệ cao hơn
Còn 9x thì phải gái kiểu đối tác, gái lành thì khít chứ gái ngành lấy đâu ra. Bọn ca sĩ vườn, hotgirl, hay người mẫu, gái đú cũng đéo khít đâu các ông ạ. Tùy, tỉ lệ khít ko nhiều
Thôi some cukcold ông không cảm Nhận đc độ phê của nó đâu nên miễn bàn thêm😆! Việc đó cần thời gian khai sáng nhưng hệ tư tưởng khác nhau nên không chém đc.

Thôi some cukcold ông không cảm Nhận đc độ phê của nó đâu nên miễn bàn thêm😆! Việc đó cần thời gian khai sáng nhưng hệ tư tưởng khác nhau nên không chém đc.
Idol bữa nào cho tôi nghía quả Clip đi xem ntn.
Ben TDia trc có chú Tinhyeumaunang chuyên chở vợ lên tphcm cho thằng khác phang. Tôi đến ạ nó. Kể cả cho chơi trần luôn.
A e nhóm noa đi, quay clip về (quay phải trả thêm), thừa nhận vợ của Tinhyeumaunang thì đúng vú bướm, mặt đều rất đẹp.
Có khi Google vẫn còn

Idol bữa nào cho tôi nghía quả Clip đi xem ntn.
Ben TDia trc có chú Tinhyeumaunang chuyên chở vợ lên tphcm cho thằng khác phang. Tôi đến ạ nó. Kể cả cho chơi trần luôn.
A e nhóm noa đi, quay clip về (quay phải trả thêm), thừa nhận vợ của Tinhyeumaunang thì đúng vú bướm, mặt đều rất đẹp.
Có khi Google vẫn còn
Tôi biết mà TYMN idol vợ đẹp lắm luôn!
Tôi thì không có clip của lần some Cukcold đó, lúc mình chén thì ông chồng có quay nhưng không share cho 😂

Back
Bên trên Bottom